Q.5 Đôi ba tâm tư cùng bé 20!❤️

Lượt xem: 968

_Cậu Ba_

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
1
18
40
HCM
0 ₿
Nay rảnh lại nhớ về bé 20 thôi thì con tim mách bảo lý trí sẹt qua BigBang
Đến nơi thì gặp a giữ xe ca sáng vui vẻ đi cùng tận cửa vào phòng thư giãn,bạn típ mình thì nhiệt tình vui vẻ sao khi chọn vé NuRu thì ngồi tầm 3p là có bạn phục vụ đến mời mình lên phòng việc gì đến rồi củng đến
Vào phòng mà tim mình bồn chồn vì muốn gặp bé,sao khi xông hơi xong thì bé vừa mở cửa bước vào mùi nước hoa rất cuốn kèm theo chào anhhh... mình run đơ người luôn tim đập loạn nhịp hết...Bé mới vọt miệng nói tiếp gặp e anh run dữ dị sao mình chỉ biết cười như đứa trẻ .Ngồi nói chuyện dăm ba câu thì bé kéo mình vào bồn bé tắm cho mà thẳng nhỏ không nge lời cứ ngỏng lên...thế là vào việc luôn tay bé vừa vuốt cậu nhỏ vừa se se ti mình chiệu không được luôn các bác à Lâu lâu lại sẹt qua tai làm mìn đứng hình nhìn bé vừa vuốt vừa Bj cho mà mình muốn phụt mấy lần chữ ê..ê..ê phê kéo dài đến lúc tăng tần suất lên thì mình xin chịu thua bé rồi
Vậy là hết hiệp 1 tắm sơ lên giường massage khỏe lấy lại sức và tiếp tục hiệp 2 ở phao , làn da trắng nõn nụ cười duyên chiếc bớm xinh xinh cặp ngực trườn...đến đâu thì mình cứng người đến đó ta nói nó phê kèm theo chiếc lưỡi điêu luyện đi từ trên xuống dưới đến đâu là phê đến đó sao là cặp mông căng tròn lướt lên xuống trên phao thoy thì chỉ biết nằm hưởng thụ sự sung sướng này... bé Bj miệt mài tay thì sờ ti kèm 2 hòn bi nhỏ vừa Bj vừa xoa xoa kèm những skill xịn cảm giác không thể tả được bé ân cần làm nhẹ nhàng hỏi mình có bị đau thì nói em nha được một lúc thì không chiệu được nữa mình đành Our lần 2 cảm giác như được người yêu chiều chuộng...xong việc bé tắm cho mình lại, nằm vào lòng sự ấm áp như tình đầu bé nói líu lo kể đủ chuyện làm mình cười suốt!Được lúc mình xin cáo lui vì có việc nhưng lòng vẫn không muốn rời khỏi vòng tay của bé.
Dặn lòng lần sao đến phải dành nhìu thời gian cho bé hơn nữa.
Tips=1tr2___Tic=1tri2 giảm 50% vé code cđ
Ae chu đáo, tận tình tips 2 lớp dui dẻ.Chốt 2tr bên bé hẹn gặp lại bé 1 ngày gần nhất!!!

Đính kèm

85.1 KB · Lượt xem: 113

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿