Gò Vấp Đôi bạn rảnh rỗi

Lượt xem: 1,091

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Hi các AE.
Hôm thứ 5 vừa rồi, thấy vui vui trong lòng, lại đang rảnh, hú thằng bạn thân đi AD kg, ai dè thằng bạn cũng đang "vui trong lòng", thế là xin nghỉ phép đi đu đưa luôn. Nhắn trước với quán, đc giới thiệu mới e nhân viên mới xinh tươi lắm nhưng do có mục đích rồi, nên "số 05 cho Anh đi em ơi"; thằng bạn thì cứ lăn tăn mấy số khác nhau, nên mình nơi đến quán đi rồi lựa và cười trong bụng "tiêu mày rùi".
Đến quán sớm 10p, đúng như mình dự đoán, mấy số bạn mình lăn tăn đã bận hết rồi: "haha, tao biết ngay mà", quán đông kinh, mình thấy còn 1 e mà mình đã đi rồi nên thằng bạn ok luôn.
Đúng giờ hẹn là đc dẫn lên phòng ngay, CSVC vẫn như xưa, mới đẹp; nhưng cái phòng xông hơi vẫn là ám ảnh, nó mạnh quá, kg ngồi lâu được, hên ra ngồi chưa đến 3p là e nó vào. Quào, nay nhuộm vàng luôn, nhìn xinh ah chứ; body thì miễn chê, vòng nào ra vòng đó, tròn to, bụng kg lipid, khá là ưng với gu của mình
Em dễ thương, nói chuyện tự nhiên, vô là lau khô cho mình trước rồi mới đi pha nước, lúc đi tắm thì "để e cởi quần cho A nha", chịu chịu. Tắm uyên ương trong bồn xong thì e nói thư giãn trên ghế hay trong bồn, mình chọn ngay trên ghế; ui là trời, nhìn e nó mà thấy phê kg chịu nổi.
Xong e nó vệ sinh lại sạch sẽ kêu mình lên giường mát xa khỏe, phần này thì bình thường, nhưng khoản bóp tay bóp chân thì rất dễ chịu. Tiếp phần trườn Thái thì ui zui, âm thanh của miệng e, kèm cặp thịt ép lên người, đúng là bay bổng cõi tiên ah.
Cuối cùng cũng bị e nó lật ngửa lại, cho 1 thế 69, thế là thằng e lại phải căng mình chiến đấu 1 lần nữa, mình cũng kg chịu thua, tấn công V4 sạch sẽ thơm tho của e nó, nhưng cuối cùng vẫn thua, nhục.
E nó vệ sinh,tắm rửa sạch sẽ lại cho, xong ngồi xàm xí 1 tí cũng hết giờ. Đành bye e, hẹn lần sau mình tranh tài tiếp.
Xuống gặp thằng bạn đã xuống trước, hỏi "sao mày", A chàng cười mỉm mỉm rồi thì thầm "được được", thật vl, thích thì cười to zo, mỉm mỉm làm méo gì, sau này mới biết, bị e nó quần từ lúc zo đến lúc ra nên mỏi miệng mẹ nó rồi, kg cười to đc.
Tic = 840k (đc giảm 30%)
Tip = 1tr2
Review đến đây kết thúc, cảm ơn AE đã xem.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn Anh đã tin tưởng ủng hộ dịch vụ chất lượng hàng đầu GV…
Ánh Dương mong sẽ luôn được bác và Quý ae tin tưởng và ủng hộ nồng nhiệt.
Trân trọng cảm ơn bác đã chia sẻ buổi trải nghiệm để ae diễn đàn tham khảo.
Trân trọng!