Đôi điều cần biết về massage nơi đây- Cửa Lò Nghệ An

Lượt xem: 36,946

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
1. Địa điểm: Trải dài theo bãi biễn, cứ nơi nào có đèn nhấp nháy MS là có đến Z. Dọc Bãi tầm 20-24 Quán ( Theo như mình biết và đã đi ). Về nơi đông nhất là sau Khách sạn Hòn Ngư ( Tầm 20-30 slot ).
-> Khuyển khích các đồng chí nên đi ở đây, lý do là em út nhiều, có thể chọn, các nơi khác ít hơn tầm 5-7, có thể điều thêm từ quán khác tới.
2. Cám Chim: Giao động từ 18 đến 30, có lúc hơn 30, nói chung là thượng vàng hạ cám đủ cả, tương đương hàng 200 - 400 TDH. Giọng Bắc Nam đủ cả
3. Tic: 150k/ slot vào cửa chủ thu. Tgian 30 phút đã bao gồm đấm bóp ( nếu đồng chí nào thích đấm bóp _ bo tuỳ tâm: 50k)
- Hj : 100k
- BJ : 200k
- Z : 300K
*** Đã thử bo 500 nhưng không khác 300 là mấy, vạn sự tuỳ duyên, lúc lên tiên lúc xuống chó.
4. View: Phòng nhỏ, chung điều hoà, có phòng có vs có phòng không, giường nhỏ, may mình gầy chứ mấy đồng chí vòng eo to chắc nằm cm đất, nói chung là tồi, thang điểm 4-5
===== 1 số lưu ý anh em khi đi:
1./ Nếu đưa tick + 150k: Mặc định vào đến Z ngay nhưng giá này ko Hj và Bj -> Z thẳng.
2./ Đừng theo mấy thằng xe điện mà ăn công nghiệp nặng do nó dẫn đến quán quen, anh em đi ăn chơi lại ngậm đắng
3./ Mặc cả rõ rảng ( Típ) trước khi buông Tr*m không lại ăn án
4./ Tgian 30 có thể dao động 40 -> Bị Giục khi hết giờ
5./ Có phòng không có VS nên yêu cầu phòng có Vs
6./ Theo KN của riêng mình thì anh em nên đi vào trưa hoặc sáng lúc vắng khách ( tgian thoải mái lại được chu đáo vì Hàng sợ mặc cả ca đầu, không nên đi tầm tối lúc khách đông ).
7./ Cao điểm tháng 5678 Giá cao, Nếu đi tgian khác trong năm giá còn 100 Tic + 100 - 200 Típ nếu khéo.
8./ Anh em có dk thì đi Mường Thanh hoặc Thái Bình Dương, phòng ốc và tay nghề ok hơn nhưng giá tỷ lệ thuận. Tịc 250k Típ > 300k.
Chúc anh em ăn chơi vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Pom pom and Tungchelsea

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Đang ở Cửa Lò. Ko biết bây giờ tình hình sao rồi. Có bác nào cập nhật giúp Yi ko ạ ? Thanks.

Xyzhtc

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/2/20
Chủ đề
0
14
0
35
0 ₿
Cám ơn report của bác, lần sau mình sẽ thử coi