Đôi dòng tâm sự của số 15 TH

Lượt xem: 5,951

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Vậy bác satthu là uy tính nhất ah,
Đi mà dựa uy tín của ng khax để mình sung sướng thì chẳng hay ho gì, mấy e bik mấy e khinh cho ak

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Tui nghĩ anh em tranh cãi cũng ko được gì, 9 người 10 ý... nên giải quyết sao cho êm đẹp rùi rút kinh nghiệm lần sau, đã là cộng đồng thì cũng ko thể kiểm soát được từng thành viên một, việc mạo danh hay gì đó là chuyện khó tránh khỏi :)

@Chuối : Tui ko biết bạn là ai? là gì của em 15?... Nhưng nếu bạn có ý kiến hoặc hướng giải quyết thì lên tiếng để các mod của forum vào xem và giải quyết giúp bạn nhé.

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Chính xác 100%, tui không có nói dóc làm gì cả, vụ này em nó nói là nhiều đồng chí mạo danh diễn đàn này, thiên địa và một vài diễn đàn nữa, nhưng chủ yếu là ở đây và bên thiên địa.
Trong đó cũng có một số report về em nó, đúng cũng có mà sai cũng có, và theo như em nó nói thì khi xem qua các bài report có thể sẽ nhớ mặt được bác nào đã đăng và em nó đã làm những gì với người đăng bài luôn. Trước đây do em nó không có để ý nên có một số đồng chí mạo danh một số cao thủ ở diễn đàn này và bên thiên địa để yêu cầu em nó ra ngoài hay gì gì đó nếu không làm theo thì sẽ có những report xấu về em nó trên các điễn đàn này. Đến giờ thì em nó và một số bạn làm chung cũng biết được anh em chúng ta trên diễn đàn này khá nhiều đấy nhé. Hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Kakaka tếu vậy,mà em nào ngu mới tin theo =))

Chuối

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/15
Chủ đề
1
2
8
33
0 ₿
Tks các bạn đã lắng nghe...tui là ai hay là gi của pé 15 thì đó không qtrong chuyện cá nhân tui và pé ấy. Nhưng có những hôm tâm sự cùng pé ấy thì pé đó rất bưc xúc về những rp hay cmt khiếm nhã. Cũng có những bạn nhận tiền của cơ sở để pr nói quá về pé ấy như là tắm chung , đá lưỡi hay hơn thế nữa. Pé ấy bị tổn thương vì đặt điều như thế....mình cũng mong các bạn hãy để cho pé dc yên ổn làm ăn và dc bình yên đừng vì tiền ma rp sai sự thật

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Có dụ nhận tiền để pr tiệm nữa hả ??? Bác nào tranh thủ làm ăn gê thật...chơi vậy quá dơ ăn tiền trên giá trị của người cgai
Cách tốt nhất bây giờ là im lặng không bàn về vụ pé 15 nữa. Xong . Hết !!!

• Like
Điểm cảm xúc: boihetvaoday

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
36
0 ₿
9 xác

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Bac @Cancer. Gọi vs Chuối đã tra lời....hihi thoy ai thix thì đi e 15. K thì đừng đi vậy là xong....mod lên dẹp loạn. Nghỉ hết off đi massage ak....

1

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Chuẩn. Ai chơi dơ thì sẽ bị mất dái. Cứ vậy đi khakha

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Các bác bình tĩnh chuyện này rất hay xảy ra,nên tìm hiểu nguyên nhân của sự việc là gì để giải quyết từ gốc rễ.Chúng ta là cộng đồng nên chuyện trái quan điểm với nhau là bình thường,chuyện lớn hóa nhỏ,chuyện nhỏ hóa không,đó mới là lý do để ae chúng ta ngồi lại đây nói chuyện với nhau. Bác nào là người trong cuộc vui lòng nói rỏ sự việc dùm Soa nhé,rồi chúng ta sẽ giải quyết êm đẹp ok. Sr Soa phải đi rồi,cứ đê lại cmt nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Thứ 1 cái vụ tắm chung đá lưỡi là tui nói .

Thứ 2 : ý tui ko nói có dịch vụ tắm chung đá lưỡi . Vì tui nói phục vụ quá tốt , có ý là nếu thân hơn và có tình cám KHÔNG CHỪNG sẽ được tắm chung .

Tui đã đi em 15 . Chắc em cũng biết tui là ai , nên đôi lời gửi 2 chữ XIN LỖI đến em ấy vì dùng từ ngữ gây Hàm ý . Còn nhận tiền PR thì tui chưa nhận , chỉ nhận được 1 cái vé mời miễn phí lần sau . Do đang KM mua 1 tặng 1

Mod cứ để post đừng xoá để người đọc kịp đính chính . Hy vọng sau đợt Scandal này em ấy sẽ đuoc nhiều mem đàng Hoàng tình cảm đến giao lưu hơn .

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Ngũ long thì từ trước đến giờ tui chỉ rp có một bài duy nhất đó là 17 bé xinh .còn bốn e kia thì chưa rp .
Chỉ like và bình luận thôi.
Hôm nay tui biết dc ngũ long ko thích rp thì tui tôn trọng mấy e này và hứa sẽ ko bao gio rp ngũ long nữa .
Ai muốn biết về ngu .nếu lnbox tui thì tui sẽ trả loi.
Lúc trước tui cũng bị cho là ăn tiền e 19 tdk.
Nhưng ai ko tin tui ko quan tâm nhưng tui ko bao giờ ăn tiền mồ hôi nước mắt e.tui rp là vì tui thấy mấy e nào làm tốt thì tui rp để cho e có khách .cũng chỉ vì muốn giúp e thoi.

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Bác satthu rp là đúng sự thật nhất, có uy tín trên diễn đàn. Tui đã check được 1 vài số của bác và thấy rất good. Y như rp của bác ak. Cám ơn bác đóng gop rp cho ae bik mà né cá sấu,hà mã hihi;)

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong and don_ki_sot

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Nói mình là mem bên diễn đàn này mấy e nó khinh thêm thì có ở đó mà dựa hơi

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Đừng có dại mà khoe mình là người có uy tín trên mạng,hay bạn của người có uy tín,mấy e nó khinh cho đấy ở đó mà tự sướng =)) chưa kể em nó ra nói với quản lý tụi nó để ý lần sau vô mà uy hiếp ktv là hết đường về chứ ở đó mà khoe để ép phục vụ tốt =))=))