Đôi dòng tâm sự của số 15 TH

Lượt xem: 4,380

Nonnớthọchỏi

Bé Thích Massage
11/10/15
94
47
30
Bac @Cancer. Gọi vs Chuối đã tra lời....hihi thoy ai thix thì đi e 15. K thì đừng đi vậy là xong....mod lên dẹp loạn. Nghỉ hết off đi massage ak....
Nghe nói có vài Mod ẩn danh phụ giúp mà ta,hay là cho nghỉ hết rồi chăng :)

Tui nghĩ anh em tranh cãi cũng ko được gì, 9 người 10 ý... nên giải quyết sao cho êm đẹp rùi rút kinh nghiệm lần sau, đã là cộng đồng thì cũng ko thể kiểm soát được từng thành viên một, việc mạo danh hay gì đó là chuyện khó tránh khỏi :)

@Chuối : Tui ko biết bạn là ai? là gì của em 15?... Nhưng nếu bạn có ý kiến hoặc hướng giải quyết thì lên tiếng để các mod của forum vào xem và giải quyết giúp bạn nhé.
1

rhinoman11122

Tiểu Đệ Massage
18/3/15
376
161
Có dụ nhận tiền để pr tiệm nữa hả ??? Bác nào tranh thủ làm ăn gê thật...chơi vậy quá dơ ăn tiền trên giá trị của người cgai
Cách tốt nhất bây giờ là im lặng không bàn về vụ pé 15 nữa. Xong . Hết !!!
Chuẩn. Ai chơi dơ thì sẽ bị mất dái. Cứ vậy đi khakha

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Các bác bình tĩnh chuyện này rất hay xảy ra,nên tìm hiểu nguyên nhân của sự việc là gì để giải quyết từ gốc rễ.Chúng ta là cộng đồng nên chuyện trái quan điểm với nhau là bình thường,chuyện lớn hóa nhỏ,chuyện nhỏ hóa không,đó mới là lý do để ae chúng ta ngồi lại đây nói chuyện với nhau. Bác nào là người trong cuộc vui lòng nói rỏ sự việc dùm Soa nhé,rồi chúng ta sẽ giải quyết êm đẹp ok. Sr Soa phải đi rồi,cứ đê lại cmt nhé.

• Like
Reactions: Electro

CongTuSaiGon

Luyện Khí Massage
27/3/14
330
285
Xin chào các bạn. Các bạn có rp KTV 15 thiên hải có thì nói có, không thì nói không chứ đừng nói quá vấn đề lên. Hiện tại pé đó đang rất bức xúc vì những cái cmt nói quá về pé 15. Pé ấy còn van xin các bạn để pé đó sống 1 cách yên ổn và bình yên

Thứ 1 cái vụ tắm chung đá lưỡi là tui nói .

Thứ 2 : ý tui ko nói có dịch vụ tắm chung đá lưỡi . Vì tui nói phục vụ quá tốt , có ý là nếu thân hơn và có tình cám KHÔNG CHỪNG sẽ được tắm chung .

Tui đã đi em 15 . Chắc em cũng biết tui là ai , nên đôi lời gửi 2 chữ XIN LỖI đến em ấy vì dùng từ ngữ gây Hàm ý . Còn nhận tiền PR thì tui chưa nhận , chỉ nhận được 1 cái vé mời miễn phí lần sau . Do đang KM mua 1 tặng 1

Mod cứ để post đừng xoá để người đọc kịp đính chính . Hy vọng sau đợt Scandal này em ấy sẽ đuoc nhiều mem đàng Hoàng tình cảm đến giao lưu hơn .

satthutrengiuong

Trưởng Lão Massage
21/7/14
702
589
46
Ngũ long thì từ trước đến giờ tui chỉ rp có một bài duy nhất đó là 17 bé xinh .còn bốn e kia thì chưa rp .
Chỉ like và bình luận thôi.
Hôm nay tui biết dc ngũ long ko thích rp thì tui tôn trọng mấy e này và hứa sẽ ko bao gio rp ngũ long nữa .
Ai muốn biết về ngu .nếu lnbox tui thì tui sẽ trả loi.
Lúc trước tui cũng bị cho là ăn tiền e 19 tdk.
Nhưng ai ko tin tui ko quan tâm nhưng tui ko bao giờ ăn tiền mồ hôi nước mắt e.tui rp là vì tui thấy mấy e nào làm tốt thì tui rp để cho e có khách .cũng chỉ vì muốn giúp e thoi.

Nonnớthọchỏi

Bé Thích Massage
11/10/15
94
47
30
Ngũ long thì từ trước đến giờ tui chỉ rp có một bài duy nhất đó là 17 bé xinh .còn bốn e kia thì chưa rp .
Chỉ like và bình luận thôi.
Hôm nay tui biết dc ngũ long ko thích rp thì tui tôn trọng mấy e này và hứa sẽ ko bao gio rp ngũ long nữa .
Ai muốn biết về ngu .nếu lnbox tui thì tui sẽ trả loi.
Lúc trước tui cũng bị cho là ăn tiền e 19 tdk.
Nhưng ai ko tin tui ko quan tâm nhưng tui ko bao giờ ăn tiền mồ hôi nước mắt e.tui rp là vì tui thấy mấy e nào làm tốt thì tui rp để cho e có khách .cũng chỉ vì muốn giúp e thoi.
Bác satthu rp là đúng sự thật nhất, có uy tín trên diễn đàn. Tui đã check được 1 vài số của bác và thấy rất good. Y như rp của bác ak. Cám ơn bác đóng gop rp cho ae bik mà né cá sấu,hà mã hihi;)

thikmatxa

Bé Thích Massage
6/9/15
56
24
37
Nói mình là mem bên diễn đàn này mấy e nó khinh thêm thì có ở đó mà dựa hơi

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Đừng có dại mà khoe mình là người có uy tín trên mạng,hay bạn của người có uy tín,mấy e nó khinh cho đấy ở đó mà tự sướng =)) chưa kể em nó ra nói với quản lý tụi nó để ý lần sau vô mà uy hiếp ktv là hết đường về chứ ở đó mà khoe để ép phục vụ tốt =))=))

kv2006

Bé Thích Massage
26/11/13
97
14
46
nói chung là nếu mấy e ko mún report thì mình đừng report nữa. còn chuyện ai report này nọ hay nói thêm là thành viên diễn đàn thì họ sẽ chịu trách nhiệm và hậu quả. hậu quả trước mắt là mấy e phục vụ ko tốt.
có 1 lần tui đi thiên hải, nằm kế bên nghe 1 bác nói là biết e qua diễn đàn gì đó, cuối cùng tui nghe đc là e ktv khá bức xúc, nói khá lớn tiếng, và bỏ ra ngoài.
nên theo tui bác nào tính nói là biết e ktv qua diễn đàn thì nên suy nghĩ kĩ trước khi nói.

satthutrengiuong

Trưởng Lão Massage
21/7/14
702
589
46
Đi chơi phải biết người biết ta.nhất là phải biết tôn trọn g mấy e.e nào ko thích pr thì ko nên rp .chẳng hạn e 20&39 cũng là những cao thủ nhưng hai e này tui ko bao giờ rp.còn ae trên diễn đàn rất nhiều bac đã bị lộ nick nhưng tui ko biết lý do gì. Chẳng hạn ngũ long đã biết nick trên 20 bac o diễn đàn trong đó có những bậc lão làng nữa.

• Like
Reactions: Phongluu and Cancer

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Hihi người gây ra hiểu lầm là bác @CongTuSaiGon đã nhận sai xót và thành tâm nhận lỗi,chuyện kết thúc ở đây nhé . Qua đây chúng ta cũng cần rút kinh nghiệm,đôi khi trong những giây phút hưng phấn hoặc tức giận có nói ra vài điều vượt quá giới hạn,có thể vô ý hoặc có thể có mục đích nào đó khác, lợi dụng quyền tự do ngôn luận nói quá sự việc,nói ko đúng sự thật... Thì bây giờ,để tránh những sự việc này lặp lại,về phía KTV, BQT sẽ cho người đi test lại KTV đó nếu có thể và sẽ đưa ra nhận xét công bằng nhất . Về member vi phạm sẽ xử lý member đó tùy vào mức độ.

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Hihi người gây ra hiểu lầm là bác @CongTuSaiGon đã nhận sai xót và thành tâm nhận lỗi,chuyện kết thúc ở đây nhé . Qua đây chúng ta cũng cần rút kinh nghiệm,đôi khi trong những giây phút hưng phấn hoặc tức giận có nói ra vài điều vượt quá giới hạn,có thể vô ý hoặc có thể có mục đích nào đó khác, lợi dụng quyền tự do ngôn luận nói quá sự việc,nói ko đúng sự thật... Thì bây giờ,để tránh những sự việc này lặp lại,về phía KTV, BQT sẽ cho người đi test lại KTV đó nếu có thể và sẽ đưa ra nhận xét công bằng nhất . Về member vi phạm sẽ xử lý member đó tùy vào mức độ.
Nhất trí,đồng ý :):)

Phongluu

Nhập Môn Massage
28/8/15
189
51
Bác
Bác congtusaigon lần này phạt cấm mang trim đi masage 1 tuần nhé @@@@

Mở ảnh nền