Đôi dòng tâm sự của số 15 TH

Lượt xem: 5,952

kv2006

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
4
101
14
48
0 ₿
nói chung là nếu mấy e ko mún report thì mình đừng report nữa. còn chuyện ai report này nọ hay nói thêm là thành viên diễn đàn thì họ sẽ chịu trách nhiệm và hậu quả. hậu quả trước mắt là mấy e phục vụ ko tốt.
có 1 lần tui đi thiên hải, nằm kế bên nghe 1 bác nói là biết e qua diễn đàn gì đó, cuối cùng tui nghe đc là e ktv khá bức xúc, nói khá lớn tiếng, và bỏ ra ngoài.
nên theo tui bác nào tính nói là biết e ktv qua diễn đàn thì nên suy nghĩ kĩ trước khi nói.

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Đi chơi phải biết người biết ta.nhất là phải biết tôn trọn g mấy e.e nào ko thích pr thì ko nên rp .chẳng hạn e 20&39 cũng là những cao thủ nhưng hai e này tui ko bao giờ rp.còn ae trên diễn đàn rất nhiều bac đã bị lộ nick nhưng tui ko biết lý do gì. Chẳng hạn ngũ long đã biết nick trên 20 bac o diễn đàn trong đó có những bậc lão làng nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu and Cancer

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Hihi người gây ra hiểu lầm là bác @CongTuSaiGon đã nhận sai xót và thành tâm nhận lỗi,chuyện kết thúc ở đây nhé . Qua đây chúng ta cũng cần rút kinh nghiệm,đôi khi trong những giây phút hưng phấn hoặc tức giận có nói ra vài điều vượt quá giới hạn,có thể vô ý hoặc có thể có mục đích nào đó khác, lợi dụng quyền tự do ngôn luận nói quá sự việc,nói ko đúng sự thật... Thì bây giờ,để tránh những sự việc này lặp lại,về phía KTV, BQT sẽ cho người đi test lại KTV đó nếu có thể và sẽ đưa ra nhận xét công bằng nhất . Về member vi phạm sẽ xử lý member đó tùy vào mức độ.

• Like
Điểm cảm xúc: NguoiDuaTin and Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿