Đôi Dòng Tâm Sự Về Em 21 Cực Xinh

Lượt xem: 2,314

Long Luis

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/11/19
Chủ đề
9
24
13
35
0 ₿
Chào Ae Congdongmassage Nhé !
Sau một thời gian vắng bóng do bệnh lười thì nay em út cũng đã onl và cống hiến hết tinh thần mình bằng một bài chia sẽ về em 21, em số rượu của mình luôn, cứ mỗi lần đến thì ráng mà book em nó cho được.
Em nó có body dáng chuẩn, không sở hữu nhiều điểm đặc sắc hay khủng gì hết, nhưng quan trọng là ở chỗ thái độ em nó phục vụ rất nhiệt tình, chu đáo cùng với gương mặt xinh xắn dễ hớp hồn người khá nên thằng em đây mới khổ vì ẽm.
Nói sơ sơ qua thì em nó chắc tầm 8đ/10đ
Face: xinh, rất duyên, môi mọng mi công chân mày lá liễu do đây là thế mạnh của em nó mà.
V1: Cam có chút lai bưởi, tròn tròn dễ bóp, ti hồng xinh xắn. Mềm mại nên khá êm tay.
V2: Dáng người tương đối, có đôi chút lipit, ôm ấp thoải mái, êm mịn.
V3: Mông khá to, tròn và căng đét đèn đẹt, tướng tá em nó mà cuối người doggy thì còn gì bằng.
V4: Bướm em nhỏ nhắn, hồng hào. Nước nôi dào dạt như sông hồng. Cửa mình khít cực.
Em đã qua mấy chục nồi bánh chưng rồi, mà lần nào đi tắm ở massage Tokyo cũng bị ghẹo, cây hàng không kiểm xoát được nên vừa thấy ẽm vào tắm cùng là nó dựng đứng. Phần tắm em nó phục vụ tốt cực, tình tứ một lúc là em nó vào đề bài, nuru tại bồn cho có hừng tí tình, rồi tiếp tục là BJ, dáng em nó vừa quỳ vừa BJ thì thôi rồi, nhìn thẳng xuống thấy cặp mông đang hất ngược ra sau mà làm em nao núng. Hàng của em nó thì bót cực, hên là mới cắt móng nên tự tin đưa cả ngón vào mà khó khăn lắm mới vào được 1/2 ngón tay. Móc móc một xíu là em nó vừa thở vừa rên gợi tình cực kỳ.
Massage Nuru thì không còn là lạ lẫm ở Tokyo, Nuru là chủ đạo bởi nó giúp ta sướng toàn thân bằng kỹ thuật trườn nhẹ nhàn kết hợp chà lướt cặp ngực mềm mại và ấm áp, những cái hôn hít vào tai và gáy nghe sao mà tình tứ quá. Rồi tiếp đến là bài cọ bướm ở hông, chuyển sang phần trước thì em nó cho thằng em lọt thỏm vào giữa khe, cứ thế mà cọ miết lên xuống liên tục làm phê mà không dám nói. Xong xui thì là BJ chuẩn bài, kèm thêm 69 và một tràn các kích hưng phấn được bé thi triển mãi đến lúc thằng em cum một phát cực sướng, kết thúc cho một chuỗi phê pha con gà ta. Kết thúc gói vé VIP 2 700K boa thêm 700K cho bé nữa là ra về, ae chịu khó đọc đến đây thì để lại 1 like cho em có động lực nhé ! thanks all for reading

Sekiro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
3
41
12
0 ₿
Bé 21 tuyệt vời lắm đúng ko bác? Đang tính đi để check ạ