Gò Vấp Đôi dòng về Bi Long tại địa chỉ mới

Lượt xem: 6,044

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Ở Gò Vấp này thì đâu còn xa lạ gì với Bi Long anh em nhỉ. Anh em ở đây chắc sẽ có nhiều người từng trải nghiệm cả rồi. Ăn chơi giải trí thì mình đi massage giải trí. Mà đôi khi mệt thì chỉ cần massage đấm bóp cho khoẻ người thôi. Đồng ý là ở đây vẫn có dịch vụ lướt art hay HJ. Mà nói chung là ủng hộ người ta là chính thôi. Vé bình thường 60p thì 140k. Đấm bóp bình thường thì bo 50k hay hơn tùy. Muốn có thêm HJ thì 100k 150k tùy mỗi người thôi.
Mình cũng đi ở đây gần 3 năm rồi. Ở Bi Long thì mình chỉ đi mỗi em Hiền thôi. Đi em ấy 3 năm thành thân quen luôn rồi. Em ấy thì không nhìn thấy được mặt mình nhưng mà cái mũi siêu thính. Nghe mùi nước xả vải nhận ra là ai luôn các bác tin không. Lần nào đi cũng nhận ra nhau qua mùi nước xả vải. Em Hiền làm cho mình thì sẽ tự HJ thôi. Trước chỉ có HJ và đi lưỡi, lít ti thôi. Mà dạo này không biết học ở đâu thêm chiêu thả kiến. Ai lạ gặp em Hiền muốn em thư giãn thì nhớ dặn chừa giờ ra nha. Sau khi dặn rồi thì lột hết đồ ra cũng được. Em thì tối đa chỉ HJ và chỉ cho sờ ngực thôi.
Còn về phần đấm bóp khoẻ thì bài bản và có lực. Đa số nhiều người làm thêm dịch vụ thư giãn sẽ bị trở nên công nghiệp nặng. Nhưng mà mình đi em Hiền này tới bây giờ thì chưa 1 lần nào ẻm làm công nghiệp cả.
Hnay đi qua gặp thăm lại ẻm. Cũng hơn tháng rồi chưa đi. Qua là lại nhận ra nhau bằng mùi nước xả vải. Tâm sự lâu ngày gặp lại. Biết được dạo này có một số thành phần kì cục thật sự các bác. Đi massage khiếm thị, vào phòng đề nghị happy ending. Người ta làm đã đời xong xuôi bo 20k 50k. Mà phải công nhận con bé này nó xui. Gặp khách gì đâu. Nghe ẻm nói mà cũng thấy kì cục thật sự.
Tâm sự hồi lâu rồi cũng xong bài khoẻ. Đến bài mệt thì vẫn là giây phút thư giãn kèm theo mấy chiêu mới mà ẻm học được.
Kết thúc cuộc gặp gỡ thôi bo em thêm xíu coi như bù lại cho ông khách kia. Chán thanh niên thật sự.

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
107
47
0 ₿
Mình ko biết, chỗ này là người khiếm thị hả bác, mình mới biết là khiếm thị cũng chịu làm luôn ấy

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
dọc con đường của tiệm này còn mấy tiệm khác, dạng massage khiếm thị có bonus thêm. Chỗ này khá hot, ng ta đi đông. Có điều đòi He mà chỉ tip 20k, 50k kỳ thiệt. Dù sao ng ta bị thiệt thòi, có yêu cầu thêm thì bo cho đc đc. 100-200k có nhiều đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Kandaichi and 75F1Hue

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
107
47
0 ₿
Thú vị nhỉ, mà vào là mình nói thẳng với bạn ktv trước khi làm luôn hay sao ta. Hay là ktv bên đây cũng biết mặc định nhỉ.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
có tiệm có em làm, tiệm em ko làm hoặc ngại. Lúc làm bác thử gợi ý nhẹ nhàng xem em chịu ko nha.

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
187
54
Tphcm
0 ₿
Ủa mình thấy hình trên fb e hiền bạn nói cũng lớn tuổi lắm mà phải ko?

LuuTieuTinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
1
23
7
hcm
0 ₿
bi long ở gò vấp à bác? gần big c gò vấp có 1 chi nhánh, mấy lần tính vào làm khỏe mà chưa thử