Đôi dòng về PAK

Lượt xem: 8,037

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Số là tui thấy không ai report cơ sở này.
Thứ nữa là tui đã từng thử qua nơi đây.
Cuối cùng là tui nghe giang hồ đồn oke lắm.
Cho nên, tui mạn phép làm bài đầu tiên.

Về csvc, theo ý riêng của tui là khá tốt (dạo gần đây có sửa sang lại rồi ha). Phòng thường thì hơi tối, không gian hơi nhỏ hẹp, đơn giản chỉ có một cái giường (chiến trường của ae ta). Phòng VIP thì rộng rãi, thoải mái, đầy đủ tiện nghi: phòng xông khô, phòng xông ướt, bồn tắm, tủ đồ, giường..., phòng sáng sủa, đẹp và có nhiều tông màu khác nhau.

Về phục vụ, giữ xe tốt, locker ổn (chú ý có một em gay ha, nên cẩn thận khi đi một mình phòng thường vì dễ bị em nó bóp ...), tiếp tân xinh đẹp nhưng không được rờ chỉ được nhìn, hic. KTV khá nhiều em đẹp, một số em ddcn, một số em tình cảm và cũng có cá sấu, cá mập, ... (tui sẽ report một số em đẹp và mấy em ddcn sau nhé).

Một chú ý quan trọng cho các ae: vì ở đây không có vé mời nên phòng thường là 240k, phòng VIP là 600k (giá khá chát cho ae ha) nên tui có kinh nghiệm trả giá khi vào bàn tiếp tân. Các ae phải thật tỉnh táo trước em lễ tân, và trả giá như sau: phòng VIP giảm 25% nha ae; còn phòng thường thì hên xui lắm (lúc được giảm lúc không).

Cám ơn ae đã đọc bài. Hy vọng sau bài này sẽ có nhiều ae report các số đẹp và ddcn ha!

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and KaChiuSoa

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Dịch vụ ở đây thế nào hả bác? Làm kỹ thuật ra sao? :D