Q.1 Đổi gió chơi khuya gặp thần dâm 79 DB Tân Định

Lượt xem: 420

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Hello các đồng dâm, lâu lắm rồi không đi chơi khuya tự nhiên lần này nên nổi hứng đi chơi khuya gần Hai Bà Trưng thì nhớ ra hình như ở gần Hai Bà Trưng có cái matxa Tân Định, mở đt lên forum coi địa chỉ cơ sở Tân Định thì thấy quá gần và cũng sẵn tiện đi khám phá Tân Định luôn =))

Tới Tân Định cũng chưa biết số nào hết định random thì nhớ ra lúc nãy có mua tờ vé số dạo đuôi 79 Thần Tài nên nghĩ 79 chắc là hên nên hỏi thử có 79 không thì lễ tân báo có luôn, đang trống nên chốt luôn, check in 3 nốt nhạc rồi lên phòng luôn

Ghé thăm Tân Định thấy cơ sở vật chất đẹp, rộng rãi kiểu khách sạn, phục vụ dẫn đi mình ngó nghiêng thấy thiết kế giống kiểu mê cung ghê đi quẹo tới quẹo lui mấy lần mới tới phòng =))

Vô phòng thay đồ xông hơi 1 chút, mấy hôm nay bị cảm hơi khó chịu nên vô xông hơi thấy cảm giác ép phê hiệu quả rõ luôn và hình như có bỏ xả trong xông hơi nên có hơi cay mắt chút ^^

Dược 1 lúc thì em gõ cửa bước vào, giơ tay ra hiệu chào em và chờ mình xông hơi xíu ra liền, xông đủ phê rồi thì ra chào hỏi em chứ để người đẹp chờ lâu coi sao được

Vừa bước ra chào và nhìn em mà mình hơi đứng hình 2 giây vì nhìn em có nét khá giống bé FWB Đà Nẵng 6 năm trước của mình, oh my Chúa! 1 cảm xúc dâng trào và nhiều kỷ niệm ùa về, sau 1 hồi đứng hình thì cũng nhanh chóng tỉnh lại cười chào em, hỏi em tên gì thì ui mẹ ơi ngay cả tên cũng trùng họ tên luôn, chữ khác duy nhất tên lót, kiểu này định mệnh đưa ta gặp nhau rồi em ơi ^^

Face: 7đ không xinh chói lòa nhưng xinh xắn, mộc mạc đậm chất gái đẹp Tây Đô

Xuất xứ: Tây Đô, nhìn là biết luôn và hỏi em cũng nói đúng chuẩn không cần chỉnh

Chiều cao: 1m60 cao gần bằng mình, cỡ 50kg nhưng body có da có thịt, ngon từ thịt ngọt từ xương

V1: 9đ to chà bá luôn, quá ngon, quá đẹp luôn, Đường Tăng mà nhìn còn chảy nước miếng nên ông nào nhìn cặp vú em này mà chê thì thôi chắc không phải người Trái Đất rồi =))

V2: 6.5đ do em này kiểu có da có thịt nên không có vòng eo con kiến đâu, nhưng cũng đủ ôm gọn trong vòng tay

V3: 9đ ui mẹ ơi, 1 cặp mông quá chuẩn luôn, to căng tròn, láng mịn, chơi hệ doggy là bao ngon hết nước chấm

V4: miễn chấm điểm, nhìn là đúng chuẩn thần dâm luôn, anh em tự khám phá thì sẽ thấy ngon phê tới mức nào =)) Mà chống chỉ định ông nào thích chim tơ nha, tui thì chim nào tui cũng mê =))

Vừa lau khô cho mình xong thì em ôm hôn mình nồng nhiệt như kiểu người yêu, quá ngọt ngào luôn, vừa hôn em vừa liếm lưỡi đi từ lỗ tai tới xuống chân má ơi cái lưỡi liếm tới đâu phê giật luôn, em còn nói sao anh giật người nhiều dữ vậy em chỉ mới khởi động thôi đó nha, chịu nổi không hihi, nghe vậy là biết lần này gặp thần dâm mần thịt mình luôn rồi, sướng! =))

Em khởi động đủ phê xong dẫn mình vô tắm. Vô bồn tắm sau khi em tắm rửa cho mình xong thì bắt đầu màn làm thịt trong bồn tắm, em bú liếm mình ào ào phê cực kỳ chưa tới 5p thấy muốn out rồi nên kêu em giảm tốc độ lại, em kêu mình đứng lên quay mặt và đưa 2 tay lên tường đi em cho anh coi tuyệt chiêu của em

Ui má ơi, cái tuyệt chiêu này quá độc luôn, em ngồi dưới và liếm chân, mông rồi chui vào giữa háng mình ngước lên BJ mình, 1 kiểu BJ quá độc như trong phim JAV, quá phê, quá đỉnh, em mần thịt mình trong bồn tắm gần 10 phút thì dẫn mình lên giường matxa

Matxa khỏe thôi bỏ qua nha mấy chú ^^

Tới phần nuru, liếm láp em liếm lưỡi khắp lưng mình và cặp vú chà bá của em chà nuru nó sướng gì đâu, liếm xuống tới chân em kêu mình chổng mông lên đê em làm tuyệt chiêu BJ ngược quá độc quá phê tê cây súng luôn =)) BJ ngược xong em lật mình lại và BJ 69, v4 của em 69 thì ta nói quá ngon không còn từ gì diễn tả được, anh em trải nghiệm là sẽ hiểu cái cảm giác này ^^

Sau 1 hồi quần nhau trên giường em hơn 20 phút thì mình phê hết mức chịu nổi ra hiệu bung nóc cho em và em nói bắn pháo bông hết sức luôn nha anh, mình bắn chục phát pháo bông vô miệng em và em hút hết không chừa 1 giọt tinh nào luôn, quá phê nằm thở hổn hển. Em lau người cho mình xong kêu nằm nghỉ để em matxa đầu, matxa mắt và mặt cho, không ngờ em còn có thêm tay nghề làm matxa mặt và mắt quá chất luôn, được em matxa mắt mà 2 mắt mình dễ chịu hết mỏi luôn

Sau khi matxa mặt và mắt xong xuôi em tắm rửa lại cho mình và xuống quầy checkout

Tổng kết: Thần tài 79 đúng hiển linh gặp ngay em thần dâm DB Tân Định, phê tới mức muốn lết luôn ^^ Anh em nào thích hardcore thì vô gặp em 79 bảo đảm phê lòi luôn, chống chỉ định anh em nào công lực yếu nếu không muốn bị em giết trong 2 phút nha =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dạ dubai Tân Định cảm ơn anh đã ghé đến Tân Định và đã có buổi tối vui vẻ với bé 79 của nhà em ạ. Hy vọng anh sẽ dành thời gian đến với Dubai Tân Định nhiều hơn nữa ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Bình thường ông Thần Tài cũng rất mê gái đó thôi haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Em 79 này từng là huyền thoại ở Tây Thi trước đây cũng khá lâu, anh em nào ngày xưa chinh chiến ở Tây Thi gặp em này chắc chắn nhận ra nàng thơ yêu quý này liền

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
80
39
0 ₿
Khoái nhất skill chui háng BJ. Mà rổ giá ntn bác

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Có nhiều loại gói, tùy bác chọn gói nào thôi
Thường thì mọi người hay chọn gói onsen 1, vé 900 tip bằng vé
Bác coi thông tin các loại vé ở bài giới thiệu cơ sở của Dubai Tân Định đó hoặc bác gọi hotline hỏi là được

andanh3697

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
4
19
18
0 ₿
Wow, đọc bài review của bác kích thích quá trời, bác cho em xin rổ giá tic tip với, bác có số nào ngon cho em vài số dẫn mấy ông sếp đi matxa nha. Đa tạ bác

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
Có nhiều loại gói, nếu lần đầu thì nên chọn gói onsen 1, tic 900 tip 900. BJ 1 lần, ở DB Tân Định có số 68,79,99 là hot nhất hiện giờ

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
3
14
13
0 ₿
Bài review đọc mà kích thích, nắng cực quá trời. Em này làm ca mấy giờ vậy bác? Rổ giá ntn bác?