Q.10 Đổi Gió Ghé Qua Tokyo Q.10 Tìm Được Kèo Ngon Với Em 72

Lượt xem: 913

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VươngMV

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/10/19
Chủ đề
10
22
20
40
0 ₿
Đang có hứng đổi gió, sẵn đường qua Q.10 có việc nên sau khi xong xui thì ghé vào Tokyo Q.10 LHP để khai trym đầu tuần luôn.
Vào đến nới tính gặp em 99 do thấy có nhiều ae lên khen quá mà em nó hôm đấy bận nên không gặp được, đành phó mặt cho số phận, lên phòng xông hơi uống trà rồi chờ đợi.
Em hôm nay sẽ cùng sướng là 72, hình như em mới làm hoặc là do lâu quá rồi chưa ghé nên giờ không biết em, chỉ thấy em nó rất dễ thương, mặt xinh xắn, giọng ngọt nói chuyện nhẹ nhàn nên kết em liền.
Đánh Giá Sơ Lượt Về Em 72:
Face: Dễ thương, nhìn có nét, khá xinh.
V1: Vừa tay, bóp sướng, mềm mại và mịn màn.
V2: Có chút ít Lipit những không thành vấn đề, dáng vẫn phải gọi là đẹp.
V3: To tròn, nhìn rất kích thích, mát lạnh da thịt.
V4: Sạch sẽ, gọn gàn, khá khít, thơm tho và nhiều nước.
Sv: Full bài bản, làm chậm rãi từ tốn, rất dâm trong lúc hành sự, kỹ năng kèn sáo không chê vào đâu được, nhiệt tình, ngoan, chìu hết mình.
Vửa khi vào tắm là đã khám phá được điểm dâm của em, mò mẫm cặp ngực của em khe khẻ xoa nhẹ 2 đầu ti hồng nhỏ xinh của em mà em đã thể hiện ra mặt sự dâm đãng trong con người. Rồi từ từ tiến xuống v4 mịn màn của em mà thăm dò thì vô tình khá phá mạch nước ngầm tung tóe.
Massage Nuru đi full bài từ lưng lên người trước rồi xuống thằng nhỏ xong là lại vào với phần BJ, phải gọi là đỉnh của đỉnh khi được tiếp chiêu với phần bú mút quá hăng say, em cũng khá dâm nên cứ thoải mái mà mò dưới bóp trên đủ cả, mò một lúc thì ngoài cảm giác ấm ra còn ướt dẫm cả tay, em cũng mút chặt chẽ hơn và thoát qua từng nhịp nhấp nhô là tiếng rên khẻ em làm không cố kiềm nén nữa mà xả thẳng luôn một phát sướng hết cả người. Kết thúc vẫn được em lau sạch người rồi đưa vào tắm rửa cho sạch sẽ, ngồi nói chuyện một lúc mới chịu cho ra về, khá ưng bụng với em này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.