Q.1 - Đổi gió qua dubai luxury q1 gặp 124 tuyệt vời. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đổi gió qua dubai luxury q1 gặp 124 tuyệt vời.

Lượt xem: 225

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
4
23
20
0 ₿
Hello các bác.
Chả là sau 1 vòng trải nghiệm mấy loại hình vuốt lướt đã đời thì cũng phải quay lại với màn húp sò mấy bé thôi. Đang tiện ở khu Bến Thành dẫn gấu đi làm nail tui tạt qua lê thị hồng gấm đổi gió, yêu cầu bé nào 2k trở lên nhá. sau hồi thì cũng có 1 bé 2k2 nhìn xinh xinh và thanh toán vé trước xong vào phòng thư giản nằm để pv mở phòng . Công nhận không khí ở đây nhộn nhịp khác hẵn bên spa vuốt lướt là vào nó nhẹ nhàng, nhìn mấy bác đi xuống ào ào và cũng đến lượt tui đi lên vô tình lướt qua 1 em nhìn cao cao có nguyên bông hoa bên ngực khá hấp dẫn, hỏi nhẹ pv lấy số lần sau triển.
Lên phòng có săn hết các thứ , từ khăn đến quần cứ tự nhiên lấy rồi vào xông hơi và chờ sổ xố, khác với bên mảng kia là bé sẽ đưa bác vào phòng.
Xông hơi đã cực kỳ, xông xã như giải cảm mấy ngày mưa gió . Ngồi tầm 5ph mà mồ hôi như đang tập cả tiếng thiệt sướng.
Và ơ kìa em vào rồi. Cái nông nóng tui còn nóng hơn cái phòng thế là ù ra liền. nhìn em trong mái tóc bạc phơ (à em nhượm bạc nha ) khuôn mặt xinh xinh nha, nhìn là cưng liền, và đặc biệt em mặc chiếc mỏng tang như sẵng sàng rớt bất cứ lúc nào làm tui cứ rạo rực giờ rạo rực hơn. Em lại lau người nè, xong rồi hỏi thăm và không quên thăm hỏi thằng nhóc, em đưa tui lại cái ghế king ngồi và tui vòng tay qua eo em em tự sà vào lòng tui một cách ngọt ngào . Thiệt là chưa gì tui đã muốn bùng nhổ liền rồi. Ngồi ôm em mà cái mùi hương từ người em tỏa ra làm tui cứ phải hít hít xem đâu là nguồn gốc của mùi hương ấy, rồi đến cổ em tui hôn nhẹ lên , bàn tay tui như theo phản xạ chụp lấy quả bồng đào của em xoa xoa bóp bóp kích thích vl. Say sưa ôm ấp em đến lúc nước trong bồn đủ để 2 đứa vào tắm chung thì em đưa tui vào. Em lột từng lớp vải và từ từ bước vào bồn , em hòa vào nhịp thở của tui sau đó em bắt đầu gội đầu, kỳ cọ bằng đôi tay đầy kỹ năng của em. Sau đó tui nằm ngữa ra và em bắt đầu trườn lên người tui nghe nhàng ca cặp ngực khắp người từ trên xuống đến khu trung tâm em bắt đầu dùng chiếc miệng bé xinh mà ngậm và mút thằng em tui đang chào cờ nảy giờ . Em mút mà tui cảm giác nó âm ấm rất là sướng đến khi tui bùng phát thì bao nhiêu sung sướng được bung ra . Tuyệt zời ông mặt trời.
Em tắm lại cho tui rồi đưa tui ra khỏi bồn em còn dìu ra để tui đỡ té hihi. Sau đó tui lên nằm trên giường em bắt đầu đâm bóp cho tui. Cách đấm bóp của em cũng khá , có thểm đá nóng với cái gối nóng khá đã, nằm nó phê phê sao ấy , muốn làm giấc mà tự nhiên cái luôn nước lạnh lạnh và lập tức em choàng lên người tui, cặp ngực em nó như có điện thế nào ấy mà tui nổi da ga lên hết trơn . Sướng cực luôn. Em lượn vài vòng rồi tui lật người lại em trườn lên vừa tay tui bóp lấy cặp mông em và miệng theo thói quen trẻ nhỏ vù mó em . kích thích vl em để tui một lúc rồi em cạ cạ cô bé lên thằng em tui sau đó em xoay lại để đến tui chăm sóc cô bé em, cái cảm giác húp cô bé em nó ngay ngất đến lúc cao trào mà tui được bắn phát nữa như cạn kệt sinh lực.
À phần cuối em tắm lại cũng kỹ nha. xong còn hỏi tui ăn uống gì em gọi , thế là tui chọn món bò kho em tư vấn xuống ăn phát.
Chốt buổi gặp 124 rất tuyệt. vé onsen thư giản 2 lần.
Trái cây là bưởi
Đồ ăn bò kho free, kèm lon bò húc nữa quá đã.
Lâu lâu đổi gió mà nó sướng quá trời quá đất. Lần tới sẽ tới em có cái bông trên ngực đây.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh