Q.12 Đổi gió ra ngoại thành

Lượt xem: 1,074

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Xin kính chào quý anh chị cô Bác!
Từ ngày biết đến món massage này cũng ngót ngét được 4 năm chỉ loanh quanh nội thành P.A Dubai ML KH và có 1 lần xa nhất là ở DBBT, nay nổi hứng cũng sẵn tiện có công việc ở Hóc Môn nên mạo mụi xin Bác Lục cái điệp vụ đi đổi gió ra ngoại thành xem thế nào, và địa điểm được chọn là Cẩm Thy. Sơ qua mấy topic thì thấy có giới thiệu tân binh 2k2 mang số 28 nên nhắn tin đặt lịch hẹn trước luôn. Sau khi xong việc thì ghé thẳng qua luôn, công nhận đường xa dã man con ngan, tới nơi được 2 anh nhân viên tiếp đón nhiệt tình, check code các thứ và úp lên vé onsen 1 luôn. Được mời lên lầu 2, thay đồ xông tí cho khỏe.
- Đánh giá về cơ sở: sạch sẽ, thiết kế đơn giản, phòng có vẻ hơi nhỏ, xông hơi, có bồn tắm tam giác, giường thì hơi nhỏ do lâu nay toàn nằm mấy giường to to nay mới được thử lại chiếc giường với lỗ tròn huyền thoại này. Điểm trừ nữa là máy lạnh yếu quá yếu, mồ hôi đổ rít cả người.
- Sau khi xông hơi xong thì em nó cũng vừa vào, thấy cười cười chứ cũng không chào hỏi gì nên mình cũng cười lại xả giao, cũng lấy khăn lau người và cũng còn ngại giao tiếp, có lẽ là mới mà lúc nãy nhân viên cũng có nói là mới đi làm được 3 4 ngày gì đây nên mình cũng không đòi hỏi nhiều, cũng muốn thử dịch vụ ở đây như thế nào thôi.
+ Body: nhỏ nhỏ tròn tròn nhưng vòng nào ra vòng nấy, mặt mũi cũng bình thường, có lúm má đồng tiền, có tha thu nhẹ và làn da trắng sáng
+ Vòng 1: Bưởi size to, mềm mại to tròn, núm nhỏ nhỏ xinh xinh
+ Vòng 2: Chút chút thôi nhưng chắc ôm đã
+ Vòng 3: Căng trò, doggy chắc bao phê
+ Vòng 4: Cắt tỉa gọn gàng bóng láng
- Em nó tắm cho mình kỹ lắm, kì tới kì lui cứ như trên người mình 1 tấn đất :) à onsen ở đây chỉ là lột đồ ra nude rồi tắm cho khách thôi chứ ko có mấy cái màn kích thích (thấy vé onsen 500k cũng nghĩ rẻ dữ)
- Sau đó thì lên giường, à mà thôi cho em xin phép dừng ở đây vì màn sau đó hơi chán 1 xíu và cũng không có gì để kể. Em nó kiểu làm cũng nhiệt tình nhưng mà không biết phải diễn tả sao, nhiệt tình làm theo sách vở hướng dẫn nhưng chưa thuộc bài lắm và cũng không biết cách hỏi han hay chu đáo chăm sóc như thế nào. Đọc qua mấy bài comment của sơ sở thấy giới thiệu "CIA là sở thích của em nó" nhưng thật sự thì không có, chắc mình không có duyên. Nói chung cũng bắn ra được là cũng giải tỏa được rồi chỉ là không có cảm giác sướng thôi. Lâu lâu đổi gió đổi vị cũng thú vị để biết đây biết đó. Em nó được cái teen trẻ body ngon, đấm bóp cũng có lực chỉ là chưa biết cách phân bổ các bài sao cho hợp lý nên nếu được đào tạo cũng như được mấy bác đi sau chỉ bảo thêm thì sẽ thành số HOT, nói chung là nếu có đi ngang hoặc nhà gần hoặc không ngại đường xa thì Cẩm Thy cũng là 1 nơi các Bác nên thử, giá vé thì thấp hơn so với mặt bằng chung, lúc đi xuống cũng thấy 1 em rất tươi mà body ngon nữa, chị lễ tân cũng chu đáo hỏi han (mình chỉ cười rồi đi về), nhân viên cũng nhiệt tình thân thiện.
Tổng thiệt hại:
+ Tic: code Thái + 100k (cảm ơn @Lục A Ka đã tin tưởng giao phó)
+ Tip: 500
+ Nhân viên: ly cafe
Tuần này đúng kiểu xuất tinh cho đủ KPI chứ cảm xúc thì hơi fail, đầu tuần thì test thử 99 mới bên dubai cũng vậy. Hi vọng qua tuần mới sẽ trở lại với cảm giác sung sướng đến tê tái chứ không phải bắn cho xong nữa (Em còn chưa vợ cũng không gái gú kiểu chịch bậy nên chỉ giải tỏa vào cái massage này thôi) .
Cảm ơn anh chị em cô Bác đã đọc bài, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !

• Like
Điểm cảm xúc: Hibicus

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Mình cũng mới trải nghiệm bé 28 đây. Chia buồn cùng bác nha. Mình thì được 2 phát CIA luôn, phê tận nóc luôn.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
75
1,460
510
32
0 ₿
Vé CIA là có từ Osen2 trở lên nhé bác... vả lại cơ sở chưa chính thức chạy gói Cia vì thế các bé có thể bé cia bé ko.... Bác nào muốn CIA vui lòng báo Lễ Tân hoặc inbox ad trước để cs sắp xếp ạ.