Q.1 đổi gió với bé 09 tân định

Lượt xem: 147

fuzzy bear

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
3
8
6
0 ₿
nhờ bác @ManBil mà mình khám phá ra số mới thấy bé này ít thông tin ghê nên chưa giám thử nay thấy ổn áp phết nên đặt luôn lịch ghé luôn tân định đổi gió dạo này đi vòng vòng ngoài cũng chán thử tiếp hệ thống đang thấy hot nhất diễn đàn
tiện có cái tiền thưởng nên vô liền nói chứ tại chơi minigame mà không thấy trúng trật hoài nên tức qua chơi cho bõ ghét tiện test luôn bé 09 , vô đưa code camapro cho nhân viên rồi thanh toán vô phòng chờ ngồi xíu , tầm 5p sau là được lễ tân dắt qua hang cùng ngõ hẹp rẽ bên này rẽ bên kia cuối cùng cũng tới phòng
vô phòng xông lát cho đỡ nhớp người rồi ra chơi với bé , bé cầm sẵn khăn rồi chờ mình ra lau người chặm chặm kĩ càng , mình tiện tay cởi luôn áo choàng của bé , nhìn v1 bé bự chảng thấy bảo hàng real mà real thật ngồi cũng được lúc rồi mình kêu em vô tắm đi để tiện thăm dò body em ngồi ngoài đây không có thế , vào bồn tắm qua 1 cái rồi ngồi lên thành bồn bé bắt ý nhanh nhẹn lao vào bj liền kèm thêm quả em dùng ngực kẹp xúc xính nhún nhún làm mình bấn loạn luôn vì đã quá
tắm nhẹ nhàng rồi qua giường làm bài khỏe bé làm vừa phải biết cách đưa đón câu chuyện để không phải vô ngõ kẹt làm đủ bài đủ lực kèm món đá nóng nhiệt độ vừa đủ quá ổn áp luôn , nằm lúc bé vô bài thái dùng lưỡi quét quanh tấm lưng ngọc ngà của mình rồi dùng ngực quét hết lưng , tiếp đến là màn nuru nhún nhảy nhiệt tình và tới phần 69 chắc vì sướng quá em dí dí v4 đưa cho mình húp tới công chuyện luôn , em bj thì đỉnh khỏi bàn rồi , bé chơi quả lút cán rồi ngoáy ngoáy cái mông rồi bắn sạch vào miệng bé , bé ngậm hết từng giọt luôn
bé v1 real chất lượng cao , to
v2 cũng tạm , nằm ở mức 7 điểm
v3 to tròn núng nính
v4 10 điểm trơn nên húp đã không bị lông chọc vào mặt
tic 720
tip 900

• Love
Điểm cảm xúc: anh hai thích đi bar

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
123
919
402
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh , đã dành thời gian quan tâm và ghé thăm cơ sở ạ cho tụi em những đánh giá và trải nghiệm tuyệt vời ạ . Rất mong lần sau anh ghé thăm và cho tụi em cơ hội để phục vụ anh nữa ạ :ami-(15)::ami-(15):