Q.1 Đổi gió với bé 10 dubai q1

Lượt xem: 577

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Sướng thì khoe cho các bác bé 10 tui gặp mà phê kéo dài đến giờ.
Đang chuẩn bị tan làm thấy nhức mỏi báo hiệu phải đi xoa bóp thằng anh và vuốt ve thằng em . Thấy review 01 hợp gu quá liền gọi hotline đặt thì bác nào book mất tiêu phải chờ tận 2 tiếng , trong đầu không nhớ số nào bèn chạy thẳng lên chọn vậy. Tới nơi được bé lễ tân đưa ipad lựa cũng lại thích bé 01, thôi đã chẳng được ta lái số lại 10 vậy. Làm vé onsen 1 cho còn sức về trả bài. Vừa xong là pv đứng sẵn thang máy mời lên liền.
Lên phòng việc đầu là cho thằng anh sướng trước đã, xông hơi xông cho cái người đang mệt mệt tỏa hết ra. Ngồi đang hít hà bé 10 cũng vào. Bé mặc chiếc áo khoác truyền thống màu đen lấp ló cặp ngực đẩy đà khiến tui vừa tính vào xông tiếp thì bỏ luôn lại ngồi với bé. Cảm giác đầu tiên là vui nha, bé chủ động bắt chuyện thêm cái giọng đặc trưng mỗi dubai có mình bé có làm một người hay đi cũng phải đổi cái cảm giác mới . Bé vừa nói chuyện cũng vừa chăm sóc thằng em cho nó khỏi lạc lỏng.
Tắm onsen: Kỹ, đúng kỹ. Bé tắm gội chà xa bông y như mẹ tắm con, đến thằng nhỏ mà còn đổ xà bông kỳ cho nó , thấy ưng ngay từ đầu. Kế đến nằm ra và bé làm bài thái nhẹ kèm bj đủ để thằng nhóc nó cứng lên rồi bé lại tắm rữa lại, cảm giác cứ lên rồi lại ngưng thấy ứ ứ nhưng mà hay hay.
+Massage khỏe: bé massage đầy đủ làm đá nóng, bé cũng hỏi nhiệt độ nóng không,đấm bóp cũng hỏi thăm cứ luôn quan tâm đến khách vậy là ok.
+ Massage mệt: Mệt, bé trường kèm theo âm thanh hifi lôi tui vào đóng phim jav cùng bé, từ sấp đến ngữa bé làm phê , thêm lúc thư giản thì chiều theo để tui khám phá, mà bé zam thiệt, nước nôi đâu quá trời cứ làm tui lại hứng lên bắn luôn tung tóe.

Tổng kết hài lòng với bé 10. Thiệt hại 1.5tr rất xứng đáng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở cùng bé kưng ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :2onion35: