Đổi gió với ms khỏe

Lượt xem: 27,984

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Ở bên này qua tìm hiểu khoảng 35-40 em ktv, tuổi cao nhất khoảng 32, nếu đặt nặng vấn đề nhan sắc thì cơ sở này có thể nói ở mức trung bình, nhưng có những em tương đối dễ nhìn, chúc bác may mắn !

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Chỗ này là chuẩn ms khỏe , chủ yếu là khi ae nhậu xong rẽ vô cho khỏe người, đc bonus thêm ms đùi và bụng thấy nó lạ lạ kích thích thôi
Nếu bác đẹp zai khéo miệng thì có thể có hj nhẹ nhàng nhé

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Tôi thấy ms khỏe tip 100 mấy em cũng vui vẻ lắm, đội HQ ở PMH đi toàn tip 50 mà các em ấy vẫn nhiệt tình mà

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿
Mặc quần đùi mà dc lướt lướt vậy thằng nhỏ chào cờ mấy em có ngại ko nhỉ ? :))

johnnyrico

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
44
12
43
0 ₿
ngay khu nhà giàu đông đúc, hồi giờ sợ sang chảnh ko dám vào, để đi thử báo cáo lại bà con

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Xin hỏi bác thớt xíu, ...
Mình đi thì có cần alo book hẹn trước ko ? hay chạy thẳng tới đó làm luôn ?
KTV luôn trực ở đây hay tuỳ theo ca hả bác ?
Và phòng 8 người - được ngăn ra thế nào vậy bác ???

Cảm ơn bác.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Nghe chán vậy :( Tôi cần kỹ thuật kích thích.

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Ko cần book trước bác ê, nhưng cuối tuần thi thoảng sẽ kín phòng, và nếu bác biết số em nào dễ nhìn đấm tốt thì có thể đặt trước, phòng 8 giường được ngăn bằng rèm mỏng, phòng vip 4 giường được ngăn bằng vách di động. KTV ở đây hình như cố định chứ ko tính ca, nếu bác random thì họ sẽ gọi lần lượt. sau 10.30 ko nhận khách nhé. Chúc bác may mắn =))))

thich_massage

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/14
Chủ đề
0
14
14
0 ₿
Có 3 memb đi và report lại rồi mà các bác hỏi đi hỏi lại nhiều quá. Em tổng kết lại:
- vé 200-240k tuỳ 60-90p
- tip 100k là đẹp. Nếu có HJ thì tip thêm tuỳ hứng
- Đây là massage khoẻ, ko có sờ mó gì nhân viên. Nhân viên ăn mặc kín đáo hơn mấy chỗ xyz, hình thức từ ko xấu đến ưa nhìn,
- mặc định là có massage bẹn và cọ quẹt, chạm nhẹ tạo hứng thú. Nếu bác đi vào tối muộn, hoặc phòng không có ai, có thể gạ gẫm HJ nhưng lịch sự chút

Ngoài ra còn có 1 quán massage gì quên mất tên rồi, cạnh massage Queen Bee, cuối đường Bùi Bằng Đoàn. Ở đây các em xinh, trẻ, ko biết massage, giá vé 200k 60p, HJ tip 300k. Muốn nhiều hơn các bác xin số rồi hẹn ra ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
Mới hôm qua test cơ sở 1....tiệm tên ƯỚC MƠ nhé...tiệm nhìn như khách san.sạch sẽ..có vẻ sang chảnh.....chu trình ngâm chân...massage chân...lên đùi bẹn này nọ...vuốt đùi lên xuống có hơi đụng chạm qua loa vùng cấm địa thôi chứ ko nhìu nhé...lần lượt chân bên này rồi sang chân bên kia..xong xuôi tới massage bung...vai.lưng .đá nóng các thứ....suất 90p hen.......chỉ khỏe thôi nhé...ko kích thích gì đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and danchoi80

Minh.ta

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/3/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
Bác tip như thế nào ạ. Phòng 8 người màng mỏng là kín hay chỉ giống như lưới ạ.

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
bác vô phòng thay đồ xong...đi ra là phòng massage kế bên nhé...1 phòng tập thể....2 line đối diện nhau..mỗi line 4 hay 5 ghế gì đó ....đường đi chính giữa...tức là tui với bác đối diện là thấy hết...ko có gì ngăn view đối diện hen...còn kế bên thì có 1 rèm lưới kéo ra kéo vô dc...vẫn thấy nhé....lúc tui vô tiếp tân ko pr giá cả sao hết...mặc định cho nhân viên dắt lên lầu thôi.....lúc làm xong...tui thay đồ xong đi ra là e nhân viên đứng đợi sẵn dắt xuống...mình hòi e giờ típ đây hay xuống mới tính...e nói sao cũng đc a....mình đưa típ e trên cầu thang luôn..mình típ 200k...vì làm thấy khỏe..vui vẻ nữa....xuống tính tiền nhìn lên quầy có để menu giá...tic mình là 240k....thấy có tic 270k nữa...chắc cho phòng vip ít người hơn...khuyên bác lần đầu vô ....đi thẳng vô quầy tiếp tân...xem bảng giá rồi chọn menu hen...:))

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
nhìn đc...thấy đa số trong đây nhân viên tầm 25 ~ 35...đều nhìn đc..tui cũng ko hỏi số gì hết..ra khỏi cửa tiệm mới nhớ quên hỏi tên hỏi số để lần sau đi...về thấy cũng tiếc...mà chắc tiệm mở cửa đến khuya ..bữa tui xong lúc 22h mà còn thấy có khách vô ..

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
chắc là ko có...có thể tui non kinh nghiệm ko chừng...nhưng tui nghĩ trong UOCMO ko có mấy cái đó đâu....muốn thì chú cứ chọn 1 số vài lần...dồn đạn tiếp nặng nặng vài lần là chú biết ngay hehehe

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
áo thun + váy..chắc chắn ko bó sát và ko ngắn như cái xyz rồi...cũng gợi cảm lắm...bác cứ test đi...ko đc kích thích nhìu thì cũng đc khỏe thôi...hehehe

thich_massage

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/14
Chủ đề
0
14
14
0 ₿

Chuẩn đó bác. Đi quen, nhiều đạn, lịch sự là được hết. 99% massage khoẻ hay spa đều áp dụng cách này thành công. Một thú vui khá tốn kém

Thực ra mấy em HJ ko bằng các quán ms xyz khác, nhưng được cái thú vị vì vụng trộm, thằng anh được chăm sóc khoẻ trước nên thằng em cũng hào hứng hơn bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: nikemissu and Jococo