Đổi gió với số 09

Lượt xem: 2,976

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Do các bác đăng ký DBBT với KH nhanh như điện xẹt nên mấy lần r mình đăng ký toàn Full :( nên nay đổi gió qua Minh Long xem thử.

CSVC ở đây mình cho trung bình khá (6.5₫) tại có vẻ hơi cũ và phòng cũng như giường hơi nhỏ

Do mình chưa từng đi ở đây nên kêu random, bác locker cũng tinh ý biết mình ngu ngơ nên giúp mình chọn số 09. Bé mặc cái áo mỏng tang, còn mông thì chỉ cần đứng nhô 1 tí là đã muốn chạy tới doggy r các bác ạ. Công đoạn bé tắm cũng khá kỹ, tắm thằng nhỏ tới 3 lần xà bông (cơ mà làm vậy thì khúc sau ra nhanh lắm tại kích thích lỗ đái với đầu mà), bé cũng khá ân cần quan tâm khi mà cái gì cũng e làm vậy a có hài lòng chưa

Mass khỏe: bé lầm đủ bài, đủ lực lúc nào cũng sợ đấm mình k xi nhê nên vừa làm vừa hỏi

Mass thái: do bé đã nude từng lúc tắm cho mình nên bé chỉ thoa 1 lớp dầu mỏng là đủ để chà thái rồi, ngực của bé là hàng thật việc thật luôn nha, to săn chắc, cực kỳ đã cộng thêm skill lưỡi của bé thì dù có cứng tới đâu cũng phải mềm ra bã :)))) xong r bé lật ngược mình lại, cũng đá trứng cút cũng đi lưỡi r lick ti nữa, bao nhiêu thứ như vậy thì làm sao qua ải dc chứ :D

SBD: 09
Face: 7₫

V1: 8₫
V2: ít lipid 7₫
V3: săn 7.5
V4: k đụng vào

Tick: bác @Lục A Ka lo hết
Tip: 4xx

Tks bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho e

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
09 cũ hay mới vậy bác. 09 cũ thì phê lắm làm xong nằm ôm ấp như người tình hết giờ mới thả cho về

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon

thien2000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/3/19
Chủ đề
1
6
0
34
0 ₿
Ông cho tui hỏi em 09 tên gì zậy, do hôm bữa tui đi 1 em tên là V.. ,cũng ok lắm. Ẻm làm tui 2 lần, nhưng khổ cái là tui ko biết số.

thien2000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/3/19
Chủ đề
1
6
0
34
0 ₿
Ad cho hỏi em Vân là số mấy vậy?? Để lần sau nếu có đi mình đi lại. Chứ hôm bữa đi ko biết số, chỉ biết tên