Q.1 Đôi Lời Chia Sẽ Của Dubai Luxury

Lượt xem: 1,637

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,578
1,692
5 ₿
Ko hổ danh thánh hầm

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage_report

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/22
Chủ đề
2
4
6
hanoi
0 ₿
Xin gửi phản hồi thế này.
1. Vụ khách HQ có thể là hiểu lầm nhưng còn lại thì đúng 100%.
2. Tôi đã ko muốn phá nồi cơm của em kia nên đã ko ghi số mà em đó dám kêu dừng 4 lần là bịa đặt hoàn toàn. Mới nói lần đầu ẻm đã thái độ rồi. Mà các ông đi bảo nó dừng 4 lần thật đi nữa thì sao ko dừng được? Bộ khách hàng muốn dừng để kìm ko đc ạ. Chỗ khác nó còn chủ động dừng
3. Các ông kêu NV của các ông đẹp hả. Tôi ko biết các em khác thế nào chứ nói luôn số 36 của các ông xấu hoắc. Ông nào đi 36 rồi khen đẹp bơi vô đây.

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Thật ra thì đi ms thì cũng hên xui thôi, đâu đâu cũng có lúc hầm, lúc hố nhưng về mặt bằng chung thì tui cũng ưng DBQ1 nhất. Hôm qua gấp quá chứ nếu ko cũng ghẹo 2 bé M với N lễ tân tí rồi, định hỏi 2 đứa nó a mặc quần đùi (còn bị tưa tưa ở lai quần nữa) mấy bé có phân biệt đối xử hok :)) mà tại gấp với chưa kịp thấy mặt là tụi nó chào từ trước rồi nên hết ghẹo luôn.
Riêng vế thứ 3 thì tui ko nhận xét xấu đẹp vì tui chưa đi 36 nhưng tui có ý kiến vầy, beauty is in the eyes of the beholder, đẹp xấu còn tùy thuộc vào đôi mắt của người chiêm ngưỡng. Trên đời ko có phụ nữ đẹp, chỉ có phụ nữ biết làm đẹp. Nên cái làm đẹp đó của bé ko hợp nhãn với ông chứ chưa chắc là ko hợp với người khác. Do đó trước khi chê ai đó "xấu hoắc" thì cũng nên nhìn lại đôi mắt của mình trước.

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
xấu hay đẹp tùy con mắt và thẩm mỹ của mỗi người, mặt bằng chung ở DB thì thấy ở mức ổn. Còn riêng ông viết bài có nhiều điểm theo kiểu bắt chẹt người ta, đọc là thấy sao sao ngay từ đầu rồi

Bé Cỏ

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
12
45
26
0 ₿
đúng là cơ sở Top có khác, giải quyết sự việc rõ ràng, minh bạch
Triệu Like cho cách giải quyết và xử lý vấn đề
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury xin chào anh @Massage_report ,
Với tiêu chí trình bày tất cả sự việc một cách minh bạch và công khai, tất cả thông tin em cũng đã cung cấp và trình bày trong bài viết phản hồi đến anh cùng BQT và các anh em ạ, từ việc "quy chụp" thái độ đối xử đến dịch vụ, Dubai Luxury đã cung cấp thông tin đầy đủ
Còn về phần dịch vụ ,Thời gian anh trải nghiệm dịch vụ, các khâu bé làm cho anh,... em cũng đã trình bày ở trên, cũng đã giúp Anh - BQT và các anh em có góc nhìn thực tế nên em cũng không đi sâu vào sự việc trong phòng nữa vì lúc đó là không gian riêng tư của cả 2 ạ.

Còn sự việc thật sự như thế nào em nghĩ với các thông tin Dubai Luxury cung cấp, BQT và các anh em cũng đã có góc nhìn thực tế và công tâm nhất rồi nên em xin phép không tranh luận thêm để sự việc không đi quá xa và sai lệch với tinh thần diễn đàn congdongmassage

Dubai Luxury sẽ cố gắng đào tạo các bé sẽ cố gắng hoàn thiện ngày một tốt hơn nữa để có thể mang đến dịch vụ chất lượng nhất, xứng đáng với lòng tin của các anh em đã dành cho Dubai Luxury trong suốt thời gian nhiều năm qua
Em xin phép các Mod và BQT dừng việc trao đổi tại đây ạ

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Hido86