Đôi lời Như Quỳnh chia sẻ cùng khách hàng thân thương

Lượt xem: 10,256

Như Quỳnh

Massage Ambassador
27/12/15
297
556
30
Lời đầu tiên Như Quỳnh em xin gửi đến các anh các chú các bác lời chào và lời cảm ơn chân thành nhất!!!
Thời giân thấm thoát thoi đưa, chớp mắt cũng đã gần 2 năm kể từ ngày Như Quỳnh em chập chững những bước chân đầu tiên tham gia lĩnh vực matxa với sân chơi đầu tiên phục vụ các anh các chú – P.A Relax . Trong hơn 1 năm đó, ưu điểm cũng có mà khuyết điểm cũng nhiều. Nhưng vì sao P.A Relax có thể tồn tại và phát triển đến được như ngày hôm nay ...... đây là câu hỏi ko bao giờ em ngưng hỏi bản thân mình. Thật sự các anh đã giúp đỡ em quá nhiều trong khoản thời gian khó khăn nhất. Một lần nữa Như Quỳnh em xin đc phép gửi lời cảm ơn đến các anh.
Và để không phụ lòng tin tưởng, quan tâm và ủng hộ của các anh các chú trong thời gian qua, Như Quỳnh em không ngừng đòi hỏi bản thân (nói riêng) và P.A Relax (nói chung) đã - đang và sẽ luôn phấn đấu không ngừng, ngày càng hoàn thiện hơn, chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn.
Theo tiêu chí đó, P.A Relax vừa trải qua đợt đại trùng tu nâng cấp CSVC nhằm mang đến cho những khách hàng thân thương những giây phút thư giãn thoải mái, tuyệt vời nhất khi ghé thăm P.A Relax.

[

Và nhân đây, Như Quỳnh em xin thông báo đến các các anh các chú, các khách hàng thân yêu, kể từ 01/06/2017, P.A Relax sẽ có một chút thay đổi về giá vé. Cụ thể như sau:
  • Vip thường: 300k/70 phút
  • Vip Nhật : 400k/90 phút
  • Vip Thái : 500k/120 phút
  • Đặc Biệt : Massage P.A Relax Có Áp Dụng Mã Code Giảm Giá 100k Mỗi Loại Phòng
Một lần nữa, Như Quỳnh em xin gửi đến Quý Anh, Quý Chú, Quý Bác lời cảm ơn chân thành nhất tận đáy lòng, đã luôn tin tưởng và ủng hộ Như Quỳnh em và P.A Relax thời gian qua. Mong rằng trong tương lai sẽ được các anh tin tưởng hơn và ủng hộ nhiều hơn để P.A Relax có cơ hội phục vụ các anh được tốt hơn và chu đáo hơn ạ.

Như Quỳnh em xin chúc toàn thể các anh em diễn đàn có 1 buổi tối vui vẻ và hạnh phúc ạ

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác

loveofsex

Lão Làng
    6/12/16
    1,577
    594
    nhìn cái ô cửa phòng là thấy ủng hộ P.A rồi , cảm giác rất an tâm.

Rongnho123

Massage Chuyên Nghiệp
    30/5/17
    130
    42
    HCM
    Sửa cái cửa là mừng rồi.
    Chúc PA luôn đông khách. Đi đầu lĩnh vực relax nha. Triệu like cho việc nâng cấp mới ^^

Graham

Massage Chuyên Nghiệp
    1/5/17
    161
    129
    Sửa lại cơ sở trông đẹp và sang hơn hẳn. Graham chúc PA ngày càng làm ăn phát đạt nhé

Chuyên_Đi_Boss

Massage Chuyên Nghiệp
    23/2/16
    164
    49
    33
    Quận 4
    Vô PA đc 1 lần ko thay ok lam. Gio toàn chạy lại mua vé boss...
    Sẽ vô lại lần nữa. Chúc tiệm thành công tốt đẹp

Bikill

Massage Chuyên Nghiệp
    25/2/17
    115
    38
    27
    Mới sửa lại đẹp quá, chúc PA đông khách

Romeodatinh

Bé Tập Massage
    27/4/17
    23
    11
    32
    Nội thất đẹp thì ok mà giá vé tăng thì hơi choáng, đi 1lan gần nữa tháng lương
    Các ae đồng đạo dạo này kinh tế khó khăn phải suy ngĩ thật kỹ trước khi sử dụng mới đc

TheGame

Massage Chuyên Nghiệp
    7/3/16
    128
    19
    31
    giá vé tăng chắc chất lượng phục vụ sẽ tốt hơn
    chúc cơ sở đông khách

Boybebong

Massage Nghiệp Dư
    10/11/16
    61
    9
    Sài Gòn
    Tăng giá vé ko biết có tăng chất lượng phục vụ ko nữa? Hay tăng để bù tiền sửa chữa! Hy vọng ktv có thái độ tốt hơn (ktv tên T*** cực kỳ láo, lại còn làm ăn hoa loa nữa). Nhưng tóm lại cũng Chúc PA ngày càng phát đạt và đông khách!

Martin

Lão Làng
    29/7/16
    1,113
    1,150
    Nội thất đẹp thì ok mà giá vé tăng thì hơi choáng, đi 1lan gần nữa tháng lương
    Các ae đồng đạo dạo này kinh tế khó khăn phải suy ngĩ thật kỹ trước khi sử dụng mới đc
    Vé 500k + tip 500k = 1000k
    Gì màh gần nửa tháng lương ghê vậy pác??? Tiền nào của đó. Nếu pác ko đủ kinh tế thì có thể chọn các mức thấp hơn. Cố đu làm chi rồi ngồi đó than
    Liệu cơm gấp mắm thôi chiến hữu ah

24/7/16
    627
    185
    30
    Tăng giá vé ko biết có tăng chất lượng phục vụ ko nữa? Hay tăng để bù tiền sửa chữa! Hy vọng ktv có thái độ tốt hơn (ktv tên T*** cực kỳ láo, lại còn làm ăn hoa loa nữa). Nhưng tóm lại cũng Chúc PA ngày càng phát đạt và đông khách!
    là bé số mấy vây bác tướng tá sao

thienthantinhduc

Bé Tập Massage
    22/8/16
    29
    5
    Mẹ , đã dám mở cơ sở thì chấp nhận khen chê, toàn để cmt khen, cmt chê thì xoá. Danh tiếng chỉ có ngày đi xuống, khách 1 đi ko trở lại đâu PA à.

• Like
    Reactions: Boybebong

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Mẹ , đã dám mở cơ sở thì chấp nhận khen chê, toàn để cmt khen, cmt chê thì xoá. Danh tiếng chỉ có ngày đi xuống, khách 1 đi ko trở lại đâu PA à.
    Như quỳnh chào anh cũng như chào tất cả các anh đang theo dõi bài viết này.
    Anh à...... thứ nhất em đã chấp nhận mở ra sân chơi tất nhiên có tốt có xấu, Tốt thì show cho các anh em biết mà có sự lựa chọn hợp ý, xấu thì xin lỗi các anh và xin được phép chỉnh đốn, em nhắc lại là em luôn lắng nghe các anh nói và luôn mang tất cả những bức xúc ấy vào từng cuộc họp hàng tuần.

Thiết nghĩ anh đã đến PA 1 lần vào khoảng 1/9/2016 đến nay gần 1 năm rồi anh à, thế thì bây giờ đây khi em chỉnh sửa cơ sở khi mọi thứ đã có sự tiến triễn anh lại mang cái ký ức ấy ra để đưa vào bình luận của anh.
    Thứ nhất: em rất buồn vì em luôn muốn sửa đổi luôn cầu tiến và không ngừng phát triễn và hy vong sẽ làm đẹp lòng các anh..... thế mà tất cả các hy vong ấy đều bị gạt bỏ hết chỉ bằng 1 ký ức không đẹp. Anh à KHÔNG PHẢI 1 LẦN ĐẠP CỨT LÀ 1 LẦN CHẶT CHÂN, em mong anh thấu hiểu dùm em.
    Thứ 2: em nói thẳng luôn anh là đàn ông anh không được khoan dung độ lượng thì ít ra anh cũng đừng có để bụng như cái loại đàn bà tụi em. anh lên comment thiếu tính xây dựng , không phù hợp với thực tế rồi comment bị ẩn đi anh lại đi rêu rao khắp nơi bằng những câu từ phản cảm mà bọn con gái tụi em đọc vào cứ như dân chợ búa đang tranh cãi với nhau vậy, nghe ngại muốn chết à. hihi

Lời cuối em muốn cảm ơn anh đã từng góp ý và em đã cố gắng sửa mà theo em nghĩ góp ý mà người khác nghe và sửa chữa thì cớ gì lại phải để lên làm gì anh ạ. em cũng muốn góp ý với cả Admin luôn, nếu hay thì nên để bài để anh em hưởng thụ, nếu chê thì inbox cho chủ cơ sở để khắc phục, nếu đã cam kết khắc phục thì nên cho họ 1 con đường còn nếu cứ tiếp diễn thì Admin khóa luôn cũng được ạ.

Như quỳnh xin kính chúc các anh vui chơi thoải mái sức khỏe dồi dào muốn gì đc nấy ạ. mong rằng nếu có điều gì sơ xuất các anh thẳng thắng góp ý em sẽ cố gắng khắc phục hết sức mình ạ.

shuta1320

Massage Kỳ Cựu
    11/7/14
    441
    73
    26
    Như quỳnh chào anh cũng như chào tất cả các anh đang theo dõi bài viết này.
    Anh à...... thứ nhất em đã chấp nhận mở ra sân chơi tất nhiên có tốt có xấu, Tốt thì show cho các anh em biết mà có sự lựa chọn hợp ý, xấu thì xin lỗi các anh và xin được phép chỉnh đốn, em nhắc lại là em luôn lắng nghe các anh nói và luôn mang tất cả những bức xúc ấy vào từng cuộc họp hàng tuần.

Thiết nghĩ anh đã đến PA 1 lần vào khoảng 1/9/2016 đến nay gần 1 năm rồi anh à, thế thì bây giờ đây khi em chỉnh sửa cơ sở khi mọi thứ đã có sự tiến triễn anh lại mang cái ký ức ấy ra để đưa vào bình luận của anh.
    Thứ nhất: em rất buồn vì em luôn muốn sửa đổi luôn cầu tiến và không ngừng phát triễn và hy vong sẽ làm đẹp lòng các anh..... thế mà tất cả các hy vong ấy đều bị gạt bỏ hết chỉ bằng 1 ký ức không đẹp. Anh à KHÔNG PHẢI 1 LẦN ĐẠP CỨT LÀ 1 LẦN CHẶT CHÂN, em mong anh thấu hiểu dùm em.
    Thứ 2: em nói thẳng luôn anh là đàn ông anh không được khoan dung độ lượng thì ít ra anh cũng đừng có để bụng như cái loại đàn bà tụi em. anh lên comment thiếu tính xây dựng , không phù hợp với thực tế rồi comment bị ẩn đi anh lại đi rêu rao khắp nơi bằng những câu từ phản cảm mà bọn con gái tụi em đọc vào cứ như dân chợ búa đang tranh cãi với nhau vậy, nghe ngại muốn chết à. hihi

Lời cuối em muốn cảm ơn anh đã từng góp ý và em đã cố gắng sửa mà theo em nghĩ góp ý mà người khác nghe và sửa chữa thì cớ gì lại phải để lên làm gì anh ạ. em cũng muốn góp ý với cả Admin luôn, nếu hay thì nên để bài để anh em hưởng thụ, nếu chê thì inbox cho chủ cơ sở để khắc phục, nếu đã cam kết khắc phục thì nên cho họ 1 con đường còn nếu cứ tiếp diễn thì Admin khóa luôn cũng được ạ.

Như quỳnh xin kính chúc các anh vui chơi thoải mái sức khỏe dồi dào muốn gì đc nấy ạ. mong rằng nếu có điều gì sơ xuất các anh thẳng thắng góp ý em sẽ cố gắng khắc phục hết sức mình ạ.
    Chị NQ nói mà sao mình nghe buồn quá :(

24/7/16
    627
    185
    30
    Mình thì thấy PA nâng cấp CSVC quá ok rồi con người vs nhau nóng tính tí củng vậy mà góp ý riêng vs chủ cơ sở chứ thấy bình luận như bác kia làm NQ nóng củng hơi quá

Camry

Massage Chuyên Nghiệp
    26/7/16
    178
    89
    Chuyện từ năm nảo năm nao giờ lôi lên bình luận. Bác mặc váy hay suite thế :D

• Like
    Reactions: Ava

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    938
    836
    30
    Csvc mới và đẹp hơn thì tất nhiên chi phí đi sẽ khác. Khi đi mình có sự lựa chọn dịch vụ mà. Sức tới đâu chơi tới đó thôi. Về quản lý bên P.a thì mình thấy luôn nhận đóng góp ý kiến và phản hồi xây dựng tích cực. Mình nghĩ Ae nên ý kiến mang tính xây dựng đừng nên ý kiến theo kiểu đập bỏ thì mới có sân chơi lâu dài và tốt hơn cho ae

• Like
    Reactions: Ava

Khoa Dam

Massage Kỳ Cựu
    4/8/16
    405
    106
    26
    Mình thấy khen chê gì củng đều có nói hết mà xấu thì góp ý đều có sửa chửa chứ ko phải kiểu nói tẩy chay vậy có hơi quá thât nên xây dựng hơn là đạp đổ là chính xác.

A Tăng

Massage Chuyên Nghiệp
    7/1/16
    189
    51
    34
    A Tăng không hiểu các pác lôi vụ gì lên nhưng thiết nghĩ nếu cơ sở đã khắc phục thì việc gì phải nhai đi nhai lại như bò nhai cỏ :eek:
    Chủ cơ sở dùng lời lẽ vô học vậy. Xoá cmt dc thì chắc nhiều tiền lắm ko đùa đâu
    A Tăng đọc đi đọc lại comment của Như Quỳnh nhưng không hiểu pác nói "vô học" ở đâu? Nói vậy là nặng lắm pác ơi, nhất là với phụ nữ. Dù tức gì nhưng là đàn ông thì nên có ý thức chút, với phụ nữ nên nhẹ nhàng chút. Vcl

FUCK

Massage Lão Thành
    12/11/16
    242
    50
    33
    Cái chú nói cái câu Cmt chê thì xóa hơi lạ sao cái Cmt đó còn nhỉ hay là mấy cái trước nói năng vô học nên bị xóa chứ PA xưa giờ đi không thích thẳng thắn nói không đều tiếp nhận mà.

Rongnho123

Massage Chuyên Nghiệp
    30/5/17
    130
    42
    HCM
    Hơi đâu ae quan tâm mấy thằng tào lao ấy làm gì. Vài trăm k nó lớn bằng bánh xe bò thì nói gì nữa. Chuyện 1 năm trước h mò vô cmt tiếp thì cử hỏi nó có mặc váy ko :))
    Tốt nhất cứ cmt theo tính xây dựng, ở đâu cũng thế thôi chứ nói gì cái dd này ^^

• Like
    Reactions: Connor

Connor

Massage Chuyên Nghiệp
    7/11/15
    155
    54
    40
    Hơi đâu ae quan tâm mấy thằng tào lao ấy làm gì. Vài trăm k nó lớn bằng bánh xe bò thì nói gì nữa. Chuyện 1 năm trước h mò vô cmt tiếp thì cử hỏi nó có mặc váy ko :))
    Tốt nhất cứ cmt theo tính xây dựng, ở đâu cũng thế thôi chứ nói gì cái dd này ^^
    C thích bạn rồi đấy. Toàn mấy thằng tiền ít đòi hít l... thơm, rồi vào diễn đàn sủa om sòm
    @blanc đàn ông nên ra dáng đàn ông. Ăn nói với phụ nữ thế hèn lắm chú em

• Like
    Reactions: Rongnho123

Rax

Massage Nghiệp Dư
    16/5/16
    102
    26
    Theo tui đối với dạng của pác thì có cố tỏ vẻ học thức thì chắc gì não pác tiếp thu đc. Đi chơi có ba đồng ba cắc mà thái độ như trên trời. Gửi pác câu nói, Tiền ít mà đòi hít....thơm.

Ava

Massage Chuyên Nghiệp
    10/4/16
    202
    73
    29
    K biết làm gì pác này hằn học quá. Nói chuyện với con gái như pác Ava mới gặp lần đầu. Vãi nồi
    Công tâm mà nói có việc gì thì nên nói rõ ràng, chỉ thấy các pác chưa gì bay vô làm ầm ầm vl

blanc

Bé Thích Massage
    11/12/15
    40
    24
    38
    C thích bạn rồi đấy. Toàn mấy thằng tiền ít đòi hít l... thơm, rồi vào diễn đàn sủa om sòm
    @blanc đàn ông nên ra dáng đàn ông. Ăn nói với phụ nữ thế hèn lắm chú em
    Chủ chửi "đạp cứt" bác còn vào chơi. Bác ăn cứt đi

Bao Thanh Thiên

Moderator
    Thành viên BQT
    4/8/16
    408
    315
    Chủ chửi "đạp cứt" bác còn vào chơi. Bác ăn cứt đi
    Diễn đàn là nơi anh em tham gia sinh hoạt trên tinh thầm giao lưu vui vẻ hòa đồng, tôn trọng lẫn nhau.
    Dù Bao Mỗ đã cảnh bảo nhưng mem @blanc vẫn không thiện chí hợp tác

Thay mặt BQT, Bao Mỗ quyết định ban nick @blanc vĩnh viễn. Nay thông báo đến toàn thể member diễn đàn congdongmassage.com
    Thân Chào

Tắt ảnh nền