Gò Vấp Đôi lời về bé số 10 của Ánh Dương!

Lượt xem: 883

Louistran1030

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/4/18
Chủ đề
5
55
19
26
0 ₿
Hello anh em cộng đồng!
Lần thứ 2 tới thăm bé số 10 nhưng đây là lần đầu viết về em bé. 1 cô nàng vui vẻ, hoạt ngôn, chiều khách và ẩn ẩn sự dâm đãng.
Chả là buổi trưa thứ 7, có 1 ít thời gian rãnh rỗi thế là inb tới Ánh Dương để hẹn buổi gặp với bé số 10. Tới nơi thì vẫn là sự tiếp đón nồng hậu của lễ tân và gửi xe. Thủ tục vé với tip rất nhanh. 10đ cho lễ tân
Về csvc, thì phòng rộng, sạch sẽ, thơm tho là ưu điểm cho cơ sở. Do đi buổi trưa nắng nóng nên mình ko xông hơi, ngồi chơi 1 xíu thì bé vào, vẫn vóc dáng ấy, vẫn chiếc áo sơ mi quen thuộc. Bé xà vào lòng mình và 2 đứa quấn quít chiếc lưỡi với nhau, mình vác bé lên giường mà khám phá từ trên xuống dưới, v1 và v4 của bé là siêu phẩm nhé, mặc dù có qua chỉnh sửa
Phần tắm thì kĩ càng, nhưng mình cũng cho qua phần này tại trước đó đang hứng. Skip luôn phần khoẻ nhé, như nhau cả :))
Phần Nuru, bé làm kĩ từ chân, tới cổ, v1 bé đi tới đâu là cảm nhận dc tới đó nhé, bé có chiêu đi lướt lướt khe mông, đã lắm anh em :)). Bé làm dọn wc kĩ là điểm cộng cho bé nó nhé. Bé nút tai, âm thanh dào dạt, mình lật người bé nó lại mà mút lấy mút để. Bé chăm v4 kĩ, sạch, thơm lắm, nên anh em 69 thoải mái nhé. Tầm 10ph thì mình cũng bắn thẳng vào miệng bé. Nằm ôm bé 1 chốc rồi tắm rửa sạch sẽ và hẹn ngày gặp lại!
Dù đã có bài viết ko hay về bé, nhưng mình đánh giá tinh thần và cách làm việc của bé rất tốt, chuẩn gu tình cảm, và đáng để làm số quen của bất kì anh em nào nhé

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
969
455
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh sức khoẻ để sớm ghé nhà em thư giãn tiếp nhé :2onion35: