Đôi lời về Rạch Giá

Lượt xem: 32,590

Hoalaolao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/16
Chủ đề
0
7
0
43
0 ₿
Rạch giá co cho nao toi Z ko bác,,inbox minh địa chỉ nhé

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Xin lỗi, thớt đi lúc nào vậy thớt, giá cũ rồi, tôi cũng dân RG nè.
Hơn năm nay tôi ít đi thôi chứ trước đây tôi tung hoành ngang dọc luôn á, nhất là chỗ Việt Thái 2, còn gọi là vườn dừa trước đây, tôi đi chơi tới nỗi mấy em hết giờ làm mua đồ ăn bia bọt với tôi luôn mà. Xét về giá cả thì nhan sắc mấy em VT quá ok (cả 2 cơ sở luôn), do đó chỗ này luôn đông khách, và giá mềm nên bạn có thể chung chạ với nhiều thành phần ko sạch sẽ.
Còn Hoàng Vũ, tôi đi 2 lần 2 cơ sở ở LH và lấn biển luôn và chẳng lần nào tôi hài lòng như ở VT cả, chắc tại do tôi xui. Vòi tiền bóng gió, nghe khó chịu, csvc thì có khá hơn bên VT thật.
Còn style thì chỗ này mới mở, giá đắt lại ở vị trí nhạy cảm nên có vẻ ít khách. Tôi có đi 1 lần, em không xinh lắm nhưng phục vụ rất tốt, 300k tắm ko nude, 500k chẳng biết thế nào.
Cuối cùng tôi xin bổ sung thêm mimosa, ở đây nhân viên cũng ko xinh bằng VT nhưng csvc rất đẹp, sạch sẽ, phù hợp cho dân làm việc, giá thành rẻ hơn style, nói chung ở RG, csvc ở mimosa chỉ thua style thôi, nv mimosa cũng nhầm e, có e dừ dừ có e xinh tươi.
À, còn Thượng Hải nữa chứ, có matxa đá nóng chứ tôi thấy làm qua loa cho có, đi 2 lần thì 2 lần đều bị vòi tiền tương tự Hoàg Vũ nhưng bên đây độ xinh tươi có phần hơn bên HV.

• Like
Điểm cảm xúc: Hatien

Naruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/6/16
Chủ đề
0
12
0
32
0 ₿
Nobita
Cho đó giả ca sao co chặt chém như ở stlye k bác , bữa nào rảnh bác pm cho mình ké zới nha.
Mà sao rạch giá mình tui thấy k có vé mời gì hết zi bac.

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Bạn gọi chặt chém cũng không đúng, giá cả người ta quy ước sẵn chứ đâu có lật lọng gì mình, tiền nào của đó thôi.
Còn vụ vé mời thì có quan hệ với cơ sở mới có, không có nhiều hình thức pr như ở SG đâu.

Naruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/6/16
Chủ đề
0
12
0
32
0 ₿
Uh nhung ma từ trước tới h tui chưa đi supper lần nào hết nên có chút tổ mò vậy mà hehe

Naruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/6/16
Chủ đề
0
12
0
32
0 ₿
Dúng là HV tôi cũng chẳng hai lòng máy đi super ma k có đc tam chung chi tắm cho mình k a . Thế ma còn lại vò vè thêm nữa chứ. Chán zi đâu. Các bác có chỗ nào êm cho mình xin chỉ với

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Bạn đi được bao nhiêu chỗ rồi?

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
chổ này mình đi lâu rồi, khá chiều khách, kêu e lên nằm trên người mình nè, kêu cháo lưỡi nhiệt tình lun. nếu bác mún

Naruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/6/16
Chủ đề
0
12
0
32
0 ₿
Tôi đi cùng đc mấy cho roi, nhưng cũng chưa có nhiều kinh nghiem. Ở đâu bác chỉ toi zới, rồi chỉ cho tôi một số kinh nghiệm zới hjhj

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
À, mới ra trường là em nhỏ tuổi hơn anh rồi, anh giờ cũng ít đi hơn xưa vì ít tiền, em cứ đi nhiều sẽ có kinh nghiệm thôi. Rạch Giá mình thì ít có vụ tip cho locker hay giữ xe nhưng gần đây cũng có vài chỗ thái độ lồi lõm khi mình không tip cho 2 đối thủ này, dễ biết lắm, e vừa vào là giữ xe nó lại chăm sóc em như cha đẻ của nó vậy.

Naruto

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/6/16
Chủ đề
0
12
0
32
0 ₿
Ở đâu zj bác chỉ e zoj