Đôi nét về Bảo Khang 12/2019

Lượt xem: 6,322

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
Kính chào anh em, sau thời gian ở ẩn, vào một buổi tối thứ 2 mình đã lang thang và vô tình vào Bảo Khang, và không dài dòng đi vào chuyên môn cho anh em hiểu và hình dung:
Bước vào trong vẫn thủ tục như cũ nhưng vé đã lên 150k. Trong lòng hào hứng chắc đã có sự đổi thay.... kaka, sự thật có chút thất vọng.
- Cơ sở vật chất: ôi bao nhiêu năm, chắc cũng lâu rồi, không có thay đôi bất cứ một cái gì từ cái tủ, phòng tắm phòng xông hơi.
Nếu bác nào đam mê xong hơi nhu mình thì thôi chào thua, sao một hồi xong được 10p, ra mần ly trà nóng để vào xông tập 2 thì nghe được cái mùi thum thủm từ chính cái khăn cái quần mình bận sau khi thắm mồ hôi và nước. Hichic nản rất nản điểm này.
Thế là bước vào phòng tắm, căn phòng huyền thoại với 1 chai dầu tắm gội chung không rỏ hiệu gì , mình không trách vì đây là cơ sở bình dân, nên vẫn mỉm cười lên phòng.
- Vấn đề chính: Bảo Khang vẫn giữ được phong độ về độ khỏe, không thua gì các spa, làm có lực, bấm huyệt rất tốt, ( bonus: thêm giắc hơi, và đắp mặt nạ, nhưng đợt vừa rồi do hết mặt nạ sao mà dùng cái mặt nạ khô queo à, mình không ưng cho lắm).
Thư giản: em mình làm qua con mắt thị lực 10/10 của mình và ánh đèn mờ ảo, qua lớp phấn hóa trang, em đã cứng tuổi, nhưng rất vui vẻ, em có chiêu vuốt bẹn rất tuyệt vời, và chiêu kích thích khi giản cơ chân rất kích thích. Sau đó việc gì tơi cũng tới, phần thư giản này chỉ HJ và em không có gì đạc biệt.
------ Tổng kết: thích hợp cho các anh em bình dân, thích massage khỏe, thư giản nhẹ nhàng. Vừa chống vả, vừa khỏe khoắn.
------ Lời khuyên: vì cộng động anh em, vì một môi trường tuyệt vời, vì một cơ sở phục vụ chuyên nghiệp, mình mong chủ cơ sở có vô tình lướt qua xin nâng cấp cơ sở các hạng mục: phòng thay đồ, phòng tắm có dầu gội sữa tắm, khăn và đồ giặt kỷ khữ mùi tốt....... anh em rất hân hạnh được quay lại ủng hộ Bảo Khang

• Like
Điểm cảm xúc: Jamestody

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿