World Cup Tân Phú Đổi thưởng TBN và lãnh quà số 88

Lượt xem: 543

Kynano304

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/22
Chủ đề
1
44
2
0 ₿
Xin chào anh em đồng môn.

May mắn nhận được code từ mod @Uchiha Itachi sau trận tây ban nha. Ngay hôm sau phi xích thố đến ngay cơ sở lãnh thưởng.

Thủ tục trình code và gặp gỡ mấy anh em lễ tân trà nước nhiệt tình các kiểu con đà điểu thì cũng đến lúc a lê hấp lên phòng.

Xông hơi tầm 10p thì bé vào. Đập vào 2 con mắt panda thiếu ngủ vì cày WC là một bé xì tin đúng nghĩa. Sức sống mơn mỡn mãnh liệt tỏa ra từ lứa tuổi 19.

Bé nhiệt tình bắt chuyện. Hai anh em ta cùng ăn...bưởi. đúng cả 2 nghĩa nha anh em. Sau khi tạm no nê. Cùng dìu nhau vào bồn sục. À sục gì thì...tự hiểu nha. Cũng câu động tác mẹ nhỏ gội đầu cho thằng lớn kèm thằng nhỏ, mân mê bò trường đủ kiểu 12 con giáp, sau cùng thì cũng thơm tho và đủ hứng thú.

Dìu nhau lên giường em đi bài khỏe vừa đủ khỏe. Đến màn nuru cũng lại thi triển chiêu rắn trườn cùng 2 gò bồng cam lướt qua lướt lại ta nói nó phê chữ ê.eeeeeeee. em đi lưỡi là 1 điểm cộng lớn vì lưỡi điêu luyện. Lần mò tận cùng ngóc ngách, có lỗ là có lưỡi. Từ đằng chân lân đằng đầu, cuối cùng cũng đến đoạn kèn sáo nhiệt tình và kết thúc trận đấu trên sân nhỏ ở tư thế 69 với hàng mi dưới lưa thưa trước mặt.

Đánh giá tổng quan
Cơ sở vật chất: 9/10 cái bồn to lắm. Nằm phê
Face: 7/10
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 8/10
Mình trúng Onsen
Tĩc free
Tip = tick + thêm xíu
Phục vụ: ly cà phê

Theo mình là tứ quí 8. Điểm cộng cho sự nhí nhảnh và phục vụ của bé 88.

Lần đầu viết trải nghiệm trên diễn đàn và môn văn 5.0 điểm nên Mong anh em thông cảm.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Đường lưỡi điêu luyện là tàn thích rồi... chắc phải gặp bé sớm... mừng bác :ami-(10):