Q.9 đón giao thừa cùng bé chân ái 10

Lượt xem: 1,085

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
lần trước ghé masteri về nhà mình cứ nhung nhớ bé 10 thế là đêm giao thừa mình lại tìm bé , lần này trôi chảy hơn lần trước, mình nhanh chóng check in thủ tục nhanh gọn rồi ngồi đợi tái ngộ với chân ái của mình thôi.
làm lon bò cụng trước tính gi tính,xông hơi xong bé vào, bé chào hỏi xong bé bảo e lau khô cho anh kẻo bệnh nha, nghe mà ấm lòng , Vào tắm thì bé chăm sóc nhiệt tình, chà kì cọ khắp cơ thế mình và mình cũng tình cảm nhẹ nhàng lúc tắm , vừa ôm ấp vừa tâm sự vui vẻ
Mát xa khỏe, bé đấm bóp đầy đủ khắp body mình
với bài mát xa thái, bé trườn bò với cặp ngực đáng yêu, ti đẹp, mình cũng không ngại hòa nhịp theo luôn, sau 1 lúc múa may cũng đến lúc hạ đo ván, bé tấn công thằng em mình , bé chủ động chuyển thế 69, nước nôi ấm áp, thơm mịn, cuối cùng mình cũng được out ra trong xung sướng cùng với kỹ thuật kèn sáo của bé làm mình càng sướng hơn. sau màn tắm táp thì tới màn ôm ấp tâm sự tới khi hết giờ mới đi về , ngậm ngùi hôn bé một cái rồi chia tay nhau đón giao thừa thiệt hạnh phúc

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Gồi gồi ... thêm 1 gã si tình gồi =))

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri 79 rất vui khi quý khách yêu mến bé 10 và quay trở lại ủng hộ cho bé và cơ sở ạ !