Bình Tân Đón lễ bắn pháo bông sớm cùng 79 DB bình TÂn

Lượt xem: 862

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
44
0 ₿
Vừa sáng mở mắt ra thấy người mệt mỏi chả biết đi đâu khi người ta đi chơi lễ, còn tôi đi cafe cùng vài anh em FA, tán gẫu cafe cũng đến 2-3h, về nhà nằm nghĩ ngơi, xem vài tập phim thấy bùn quá chẳng biết đi đâu, thấy diễn đàn Dubai Bình Tân có vài em mới nên đi khám phá thêm vài nhân tố mới.
Vào đây cảm giác vẫn quen thuộc , lại quầy lễ tân bé mới nào ok ko thì mình thấy hình 79 thần tài, vậy là làm cái vé Onsen luôn xem kỹ năng bé đỉnh đến đâu.
Phục vụ dẫn đi lên phòng rồi, bật xông thôi, cái phòng khá đẹp với cái giường đầy cảm dỗ khiến nhóc bắt đầu biểu tình rồi. chắc các bác đi cũng biết. Xông tầm 10ph thì bé xuất hiện.
Đánh giá ban đầu , dáng thấp thấp, tuy không đẹp sắc xảo nhưng cười có duyên, 1 phần nào đó hợp gu mình, nên thấy có thiện cảm.
Em chào hỏi xong ngồi tâm sự tý để ráo mồ hôi, nhìn cái cảm giác bé nhát nhát làm mình thấy hứng hứng . hỏi ra thì bé mới vào làm khoảng nữa tháng , ui trời thích thế. bé dẫn vào tắm rữa khá kỹ, làm tình nhẹ trong bồn đi lưỡi từ bụng lên cổ, hôn tai, và bj thằng em, thấy mình cương cưng bé nói ra giường em massage thái cho sướng hơn, cũng chiều long bé đi ra, hài lòng sự chăm sóc của bé.
Mx khỏe : làm đầy đủ , đủ lực, có đá nóng luôn, mạnh nhẹ thì cứ nói bé làm .
Mx thái: khỏe đã rồi bắt đầu phần thái, bé cho mình nằm sắp cảm giác từ lòng bàn chân được bé chà vào ngực bé mà nó sướng sướng, sau đó bé trườn Nuru lên từ từ cùng hơi thở của bé làm cho thằng nhỏ không yên, nhưng cũng nhờ chiếc giường có vị trí địa đạo tốt thành ra thằng bé không bị bức bí ekke. từ từ lên đến lưng cỗ bé hun lên tai mà cảm thấy phê quá. sau đó lật lại bé đi lại từ chân lên , lần này được hun lại bé
Quy trình bắn pháo bông: sau bài thái của bé, bé lau sạch người và bắt đầu bj, âm thanh phát ra mà kích thích chịu không nổi , và tiếp theo thế 69 thần thánh, lần đầu được nhìn trực diện con sò của bé, thấy đã ướt đẩm, thế là khám phá em nó luôn, nước nôi tràn bờ đê, chắc bé cũng sướng kết hợp âm thanh stereo, mà lợi hại của chiếc giường là khá to nên bé trên giường thư giản đủ các thế, phải công nhân bướm thơm sạch sẽ chưa cavet , chẹp chẹp cuối cùng được oút trong sung sướng , một cảm giác không quên là bé bj đến lúc mình ra rồi thì bé mới hj cho ra hết, lúc đó tưởng được cia luôn chứ.
Kết thúc buổi đi chơi lễ, bé lau sạch đắp khăn lại cho thằng nhỏ đỡ lạnh và đi rữa vs tý vào tắm táp lại cho mình, Nằm tâm sự với bé tý thì thời gian đã hết .
Tổng kết
Hài lòng với bé, tình cảm, chịu làm, dù mới nhưng chịu làm mong các bác chỉ bảo thêm keke

Lúc ra được bé hôn một cái muốn ở lại luôn hihi
Tíc 640k (giảm 20% của Tổng Qly)
Tip 800k

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Dữ...vô gặp đc sếp tổng nhích 20% luôn =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do