Quận 1 Đón lễ cùng 08 massage Queen

Lượt xem: 525

Pretty Bboy

Nhập Môn Massage
Reaction score
48
Đáng lẽ ra hôm nay đã đi chơi Phú Quốc rồi. Mà do kẹt xe quá đi 8 tiếng chưa tới đâu đành phải quay về sài gòn :( . Định check 06 do thấy bé có body nhìn nét quá. Mà off rồi. Thấy ae review 08 nhìu thôi thì Bboy check thử xem có tốt như review ko.

Ok ngồi chơi tí dẫn lên phòng luôn. Trước khi lên ko quên order một đĩa cơm chiên hải sản vs 1 lon coca. Mình vừa lên phòng là bé đã đợi sẵn rồi. Bé cười khá tươi nha ae. Face thì cho 7.5/10. V1 real (dc 3/4 của 333). V2 có tí lipit. V3 vừa vặn và lán mịn. Mình bỏ qua phần song hơi nên mình và bé vào tắm bồn luôn. Vào bồn bé cũng đi thái các kiểu. Bj trong bồn. Mình định kiss môi mà thấy bé ko hợp tác. Hơi buồn :(. Ra giường làm tiếp shot 1. Nói chung service khá ngon. Có điều biếm hơi có mùi á. Chắc do mới đi làm lại. Mình lấy tay móc bím dính mùi dăm thủy của bé lên rồi đưa bé hửi :). Hên là chưa trây lên mặt.

Xong shot 1 thì locker mang đồ ăn tới. Hơi bị mệt thật sự. Ra ngồi sofa làm dĩa cơm chiên. Bé thấy mình ngồi ăn thì ra đòi móm luôn cho ăn. Bé vừa đút mình ăn mình vừa lấy cùi chỏ cạ cạ v1 của bé. Tranh thủ ăn lẹ còn tâm sự nữa :). Vừa ăn vừa móc lốp. Mùi mắm tôm lại thoang thoảng đâu đây. Nứng quá lên giường làm tiếp shot 2. Bé bảo nằm úp cho bé chà thái.Bé chà ngực từ lưng tới chân. Cũng giống mây bé khác làm. Ko có gì đặc biệt. Quay người lại cho bé thư giãn. Mình xin bé cho kiss môi. Uk thì bé cũng cho. Mà ko cho đá lưỡi:) bé nói lần sau đi bé nữa mới cho.Vừa hôn môi vừa móc bím. Nước bé ra ướt cả tay. 1 ngón chưa phê. Mình nhét hẳn 2 ngón vào cho tét cái lol bé á:). Đùa thôi ae đi giữ hàng cho mấy e nha. Out xong nằm nói chuyện cũng 15p rồi mới tắm lại.

2 ae chào tạm biệt nhau ra về. Lúc xuống cầu thang bé còn nói vs locker đưa người tình nhỏ bé của e về dùm nha. Khá là quê luôn:)
tip 900k
Bé này khá dễ thương nha ae. Còn đình rủ e làm vài lon nữa mà thật sự ee ko biết uốn bia :) Định vài hôm vào thăm bé để ăn thử món cháo lưỡi do bé nấu.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M MrZerro:
    Muốn đi massa thì chịu khó đi xa
  • M MrZerro:
    Lên cầu xáng có tiệm đang mở
  • M MrZerro:
    Massa A.N
  • Garryyau Garryyau:
    Lục A Ka nói:
    hot lắm nha ae
    có sự háo hức nhẹ
  • Graham Graham:
    Có là test liền lun bác Lục ơi
    Lục A Ka nói:
    hot lắm nha ae
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hóng cs mới từ bác Lục
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Hello cả nhà
  • Garryyau Garryyau:
    Chủ nhật vui vẻ nha bác 6
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Chủ nhật vui vẻ nha mn
  • H huyyyy:
    đi mát xa có dễ lây sùi k ạ?
  • checkerVN checkerVN:
    Dịch chán nhủ
  • X Xoàn:
    @huyyyy, có nguy cơ cao
  • D Dangbt:
    Quán thuỷ mộc ở hương lộ 2 đang hot nhé mấy ae đồng môn
  • D Duyhiep99:
    Có massa nào ở sg vip mở chui k mấy huynh
  • V vnphimhe:
    tính ra Cần Thơ, ae ib ít thông tin nhé
  • V vnphimhe:
    hello có ae nào ở Cần Thơ vừa đi ko xin ít thông tin
  • MrxXx MrxXx:
    chào các anh em
  • MrxXx MrxXx:
    vnphimhe nói:
    hello có ae nào ở Cần Thơ vừa đi ko xin ít thông tin
    cần thơ có phương đông đó b
  • xpress xpress:
    Halo anh X
  • MrxXx MrxXx:
    xpress nói:
    hello xpress lâu quá mới thấy nha
  • xpress xpress:
    Dịch dụng quá, với thất nghiệp nữa anh à B92
  • MrxXx MrxXx:
    xpress nói:
    Dịch dụng quá, với thất nghiệp nữa anh à B92
    dịch vật ae chúng ta qua
  • Tainguyen0606 Tainguyen0606:
    Massage sắp mở chi nhánh ở cần thơ, có các phòng mới như giám đốc và thư ký, nữ sinh 18+
  • caubebutchi2020 caubebutchi2020:
    huyyyy nói:
    đi mát xa có dễ lây sùi k ạ?
    dễ mất cu lắm nha b ơi .
  • llllnonellll llllnonellll:
    Hy vọng 10 ngày nữa sẽ ổn. Nhớ các em quá rồi B05

checkerVN

Bé Tập Massage
    Reaction score
    21
    đang ngồi xe, tí chắc check em này