Quận 1 Đón lễ cùng 08 massage Queen

Lượt xem: 1,377

Pretty Bboy

Luyện Khí Massage
31/3/20
302
89
33
Đáng lẽ ra hôm nay đã đi chơi Phú Quốc rồi. Mà do kẹt xe quá đi 8 tiếng chưa tới đâu đành phải quay về sài gòn :( . Định check 06 do thấy bé có body nhìn nét quá. Mà off rồi. Thấy ae review 08 nhìu thôi thì Bboy check thử xem có tốt như review ko.

Ok ngồi chơi tí dẫn lên phòng luôn. Trước khi lên ko quên order một đĩa cơm chiên hải sản vs 1 lon coca. Mình vừa lên phòng là bé đã đợi sẵn rồi. Bé cười khá tươi nha ae. Face thì cho 7.5/10. V1 real (dc 3/4 của 333). V2 có tí lipit. V3 vừa vặn và lán mịn. Mình bỏ qua phần song hơi nên mình và bé vào tắm bồn luôn. Vào bồn bé cũng đi thái các kiểu. Bj trong bồn. Mình định kiss môi mà thấy bé ko hợp tác. Hơi buồn :(. Ra giường làm tiếp shot 1. Nói chung service khá ngon. Có điều biếm hơi có mùi á. Chắc do mới đi làm lại. Mình lấy tay móc bím dính mùi dăm thủy của bé lên rồi đưa bé hửi :). Hên là chưa trây lên mặt.

Xong shot 1 thì locker mang đồ ăn tới. Hơi bị mệt thật sự. Ra ngồi sofa làm dĩa cơm chiên. Bé thấy mình ngồi ăn thì ra đòi móm luôn cho ăn. Bé vừa đút mình ăn mình vừa lấy cùi chỏ cạ cạ v1 của bé. Tranh thủ ăn lẹ còn tâm sự nữa :). Vừa ăn vừa móc lốp. Mùi mắm tôm lại thoang thoảng đâu đây. Nứng quá lên giường làm tiếp shot 2. Bé bảo nằm úp cho bé chà thái.Bé chà ngực từ lưng tới chân. Cũng giống mây bé khác làm. Ko có gì đặc biệt. Quay người lại cho bé thư giãn. Mình xin bé cho kiss môi. Uk thì bé cũng cho. Mà ko cho đá lưỡi:) bé nói lần sau đi bé nữa mới cho.Vừa hôn môi vừa móc bím. Nước bé ra ướt cả tay. 1 ngón chưa phê. Mình nhét hẳn 2 ngón vào cho tét cái lol bé á:). Đùa thôi ae đi giữ hàng cho mấy e nha. Out xong nằm nói chuyện cũng 15p rồi mới tắm lại.

2 ae chào tạm biệt nhau ra về. Lúc xuống cầu thang bé còn nói vs locker đưa người tình nhỏ bé của e về dùm nha. Khá là quê luôn:)
tip 900k
Bé này khá dễ thương nha ae. Còn đình rủ e làm vài lon nữa mà thật sự ee ko biết uốn bia :) Định vài hôm vào thăm bé để ăn thử món cháo lưỡi do bé nấu.

• Like
Reactions: ronaldinho11
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • C Conchimquay:
    Bảng giá vé dịch vụ trên Camapro với trên đây sao khác nhau vậy anh em, xem cái nào mới đúng ???
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.
  • D Dinhdinh998261:
    cho mình hỏi ở sg có chỗ nào massage có phòng riêng cho nhóm 2 3 khách ko?
  • T takasu:
    mai hệ thống dubai free onsen h vàng kìa mấy bác
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung

Pretty Bboy

Luyện Khí Massage
    31/3/20
    302
    89
    33
    mà sao e bị kick khỏi zalo của queen rồi vậy. Ad add e vào lại vs

Mở ảnh nền