Q.1 Đón lễ cùng 08 massage Queen

Lượt xem: 2,842

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Đáng lẽ ra hôm nay đã đi chơi Phú Quốc rồi. Mà do kẹt xe quá đi 8 tiếng chưa tới đâu đành phải quay về sài gòn :( . Định check 06 do thấy bé có body nhìn nét quá. Mà off rồi. Thấy ae review 08 nhìu thôi thì Bboy check thử xem có tốt như review ko.

Ok ngồi chơi tí dẫn lên phòng luôn. Trước khi lên ko quên order một đĩa cơm chiên hải sản vs 1 lon coca. Mình vừa lên phòng là bé đã đợi sẵn rồi. Bé cười khá tươi nha ae. Face thì cho 7.5/10. V1 real (dc 3/4 của 333). V2 có tí lipit. V3 vừa vặn và lán mịn. Mình bỏ qua phần song hơi nên mình và bé vào tắm bồn luôn. Vào bồn bé cũng đi thái các kiểu. Bj trong bồn. Mình định kiss môi mà thấy bé ko hợp tác. Hơi buồn :(. Ra giường làm tiếp shot 1. Nói chung service khá ngon. Có điều biếm hơi có mùi á. Chắc do mới đi làm lại. Mình lấy tay móc bím dính mùi dăm thủy của bé lên rồi đưa bé hửi :). Hên là chưa trây lên mặt.

Xong shot 1 thì locker mang đồ ăn tới. Hơi bị mệt thật sự. Ra ngồi sofa làm dĩa cơm chiên. Bé thấy mình ngồi ăn thì ra đòi móm luôn cho ăn. Bé vừa đút mình ăn mình vừa lấy cùi chỏ cạ cạ v1 của bé. Tranh thủ ăn lẹ còn tâm sự nữa :). Vừa ăn vừa móc lốp. Mùi mắm tôm lại thoang thoảng đâu đây. Nứng quá lên giường làm tiếp shot 2. Bé bảo nằm úp cho bé chà thái.Bé chà ngực từ lưng tới chân. Cũng giống mây bé khác làm. Ko có gì đặc biệt. Quay người lại cho bé thư giãn. Mình xin bé cho kiss môi. Uk thì bé cũng cho. Mà ko cho đá lưỡi:) bé nói lần sau đi bé nữa mới cho.Vừa hôn môi vừa móc bím. Nước bé ra ướt cả tay. 1 ngón chưa phê. Mình nhét hẳn 2 ngón vào cho tét cái lol bé á:). Đùa thôi ae đi giữ hàng cho mấy e nha. Out xong nằm nói chuyện cũng 15p rồi mới tắm lại.

2 ae chào tạm biệt nhau ra về. Lúc xuống cầu thang bé còn nói vs locker đưa người tình nhỏ bé của e về dùm nha. Khá là quê luôn:)
tip 900k
Bé này khá dễ thương nha ae. Còn đình rủ e làm vài lon nữa mà thật sự ee ko biết uốn bia :) Định vài hôm vào thăm bé để ăn thử món cháo lưỡi do bé nấu.

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11