Q.10 Đón noel cùng bé 06

Lượt xem: 701

hanybody

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/2/19
Chủ đề
4
36
20
30
TPHCM
0 ₿
May mắn trúng code event noel 20/12 thế là mình alo quản lý book luôn bé 06 và up lên vé onsen 2 cho sung hihi. Em xin cho qua phần thủ tục gửi xe này nọ các bác.. Mình được dắt vào phòng BDSM thì ấn tượng quá ok, phòng rộng rãi thoái mái đầy đủ xong ướt khô. Vừa xông được 1 lúc thì em bé vào , đập ngay vào mắt bé quá là hợp gu mình, chơi 1 bộ đồ ren đen chíp lọt khe quá là mê chịu không nổi luôn.....nhìn body em mà thật sự muốn đè ra ăn liền, ngay gu em ah. Lau mình cho mình xong xuoi em dắt mình vào bồn tắm chung kì cọ các thứ hơn cả người yêu, đột ngột bé cuối xuống nuốt trọn thằng em làm mình phê hết nấc, kỹ năng bé đỉnh nha làm mình out trong sung sướng.
Mát khỏe: mình bỏ qua và chỉ yêu cầu bé bóp tay bóp chân sơ sơ cho mình thôi vì để dành thời gian nằm ôm ấp tâm sự mỏng với bé :D.
Mát gần: xong phần ôm ấp hun hít thì bé lê cặp vếu to bự đi khắp người ko xót chỗ nào làm thằng em mình chảy nước ( bé nói hư quá là hư rồi liếm sạch sành sanh kk) không chịu nối nữa mình đè bé ra húp con sò lông trơn nhẵn, trắng trẻo, múp rụp. Rồi sau đó bé đè ngược mình ra liếm từ trên xuống dưới ( lâu lâu chồm lên đá lưỡi mình vài giây , ae tự trải nghiệm nhé, rất là phê) Được 1 lúc phê pha thì mình ra hiệu cho bé đổi tư thế 69 , một lần nữa vừa đc bé BJ, đá cột trong khi đo mình thì say xưa húp bé sò ngon ngọt ( nhìn chỉ muốn *** haha) do lần 2 mình khó ra hơn nên bé làm mà thấy thương, nhưng bé vẫn cố gắng mơn trớn , hun hít làm đủ kiểu để cuối cùng mình out trong lưu luyến, hẹn lại bé 1 ngày ko xa để khám phá nhiều hơn.

Đánh giá :

Csvc: 9/10

V1: to tròn ( real nha ae)

V2: thon gọn.

V3: múp rụp gu em

V4: sạch sẽ, thơm tho như em bé.

Tic: code noel up lên onsen 2
Tip: 1200
cảm ơn mod @Dory đã tài trợ code noel.
Chúc ae vui vẻ.

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
75
21
0 ₿
wow nghe bác review mà phê ghê á chắc có dịp ghé thử ẻm mới đc ạ

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
87
28
0 ₿
đã dữ dị sao nghe nhiều bác nói em 06 này làm đỉnh vs cái v1 siêu to bóp đã nữa

bạch gia tri

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
73
27
0 ₿
bé 06 này tui đã trải nghiệm qua nhiều lần rồi bé nó là đỉnh ko có điểm nào chê đc cả

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
mừng huynh có những giây phút tuyệt vời cùng pé kưng.. chúc huynh năm mới vui vẻ ạ :ami-(23):