Cần Thơ Đón tháng 7 bằng một em loli cho ae 2/7/2022

Lượt xem: 2,422

XkCantho

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
41
488
272
Cần Thơ
0 ₿
Một cuối tuần thứ 7 tạnh mưa muốn đi xông hơi sẵn review về 1 bé thấy ít có report từ ae
Ghé dubai cũng 20h rồi có nhắn trước bé 06 nên nv mở sẵn phòng rồi cứ việc thanh toán rồi lên phòng thôi
Phòng óc vẫn đẹp như mọi khi có điều hôm nay không biết sao xông hơi bị hơi nóng quá nên bé vào cùng được lát lại phải ra ngoài rồi.
Sau khi lau khô mồ hôi được ẻm lột măng cụt cho ăn:sprite-37:
Bé này rất thích bắt chuyện nhé lại rất vui vẻ nên a nào thích tâm sự thì đúng gu luôn.
E này thuộc type loli nhe v1 thì loli ae biết rồi đó eo ót rất chi là nhỏ nhắn nhưng mông so với dáng thì hơi bị ok nha
Được lát thì em dẫn vào tắm gội đầu rất kỹ các kiểu xong được sấy tận tình, em lau khô cho mình từ đầu đến chân rất tinh tế lúc đứng dậy k quên hôn thằng e một cái mới chịu
Về massa khỏe thì cũng đủ bài nay còn có thêm đệm lòng bàn chân khá ấm ẻm bảo là đồ chơi mới lực thì khá đều ẻm có hỏi lực đủ chưa cho ae nào cảm thấy chưa đủ mạnh có thể nói bé.

Phần mệt em chà thái mà âm thanh hifi làm thằng em cứ biểu tình mỗi lần trườn lên em lại tặng cho một nụ hôn, dáng thì loli nhỏ nhắn nhưng phần này khá bạo và nhiệt tình thích hợp ae thích nhỏ nhắn nhưng cũng thích damdang
Lật người lại đường lưỡi đi khắp người dừng lại nơi ngã ba với tuyệt chiêu đá trứng cút, lưỡi từ từ đi hết chiều dài cột trụ làm thằng em khoái chí
Rồi từ từ thằng em bị ẻm nuốt trọn em này bj 100% nhe ae nhiệt tình từ đầu đến cuối mặc dù mình hơi lâu ra và cuối cùng cũng out trong thế cia tới giọt cuối cùng
Xong em cũng nằm lên người mình như một con mèo nhỏ đặt lên ngực mình một nụ hôncho tới lúc hồi sức đi tắm lại và lau khô cho mình
Dáng thon loli nên v1 hơi hạn chế nhưng nhìn chung nhỏ nhắn dễ thương điểm cộng là nhiệt tình chịu hợp tác, chịu tâm sự cho a nào nhìu tâm tư phần mệt khá dandang
Tổng lại cũng là một bé đáng để lựa chọn cho gu loli tình cảm hình như em 2k2 nhe
Thiệt hại 700 tic 800 tip như cũ
Tại t bị lâu ra nên thường k đi onsen2 cho mấy ae hay thắc mắc
Có dịp sẽ ghé trải nghiệm mấy bé mới cho ae

theother

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/10/16
Chủ đề
1
5
5
34