Q.10 - Đón Trung Thu muộn cùng bé 137 2k5 của Quang Thư. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Đón Trung Thu muộn cùng bé 137 2k5 của Quang Thư.

Lượt xem: 316

Chuột_Bạch

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/24
Chủ đề
1
13
10
chuotbach
0 ₿
Chào tất cả Anh Em trong diễn đàn.
Đây là bài Rv đầu tiên của mình nên Anh Em thông cảm nhé.
Bữa giờ mình cũng nằm vùng đọc các Rv của Anh em trong diễn đàn và cũng có xem nhiều cơ sở và mình đã chọn cơ sở Quang Thư. Vì thấy cơ sở đăng hình bé 137 mà bé mặc đồ kính đáo làm mình tò mò muốn khám phá bên trong như thế nào.
Lấy điện thoại ra nhắn zalo cho cơ sở hỏi bé có trống giờ nào không thì được nhận một tin buồn là bé bận đến hết ca.
Hôm qua thì tính ghé vào đón Trung Thu cùng bé nhưng bé lại nghĩ buồn tập 2.
Thế là sáng hôm nay tranh thủ nhắn qua zalo hỏi cơ sở bé có trống giờ nào không thì được báo là bé trống lúc 4h chốt đơn liền.
Khoản 3h45 là đã có mặt ở cơ sở đến nơi thấy khá đông xe cũng may là đã có hẹn rồi chạy đến trước cửa được Chú giữ xe rất nhiệt tình bảo gạt chống xe để đó đi và Chú đưa thẻ xe cho mình.
Bước vào trong thì được bạn nhân viên đón tiết nhiệt tình hỏi Anh có đặt hẹn chưa và mời mình ngồi lấy một chai nước suối mời mình.
Mình được bạn nhân viên thông báo tiền tic và tip sau khi thanh toán xong thì nhân viên bảo mình ngồi chờ bé một tí ngồi chờ được một chút thì có một nhân viên khác dẫn lên phòng bạn này cũng rất nhiệt tình trước khi đi lên bạn ấy có hỏi Anh dùng bò cụng không mình bảo không và cảm ơn bạn ấy sau đó vào thang máy bạn ấy hỏi mình đã an gì chưa mình bảo an rồi sau đó bạn ấy hỏi mình hay Anh muốn một tách trà nóng không em pha cho Anh và mình cũng bảo không và vẫn cảm ơn bạn ấy bạn ấy cũng có nói với mình nếu Anh cần gì thì cứ nói với bé nhé.
Mình được đưa vào phòng và ngồi chờ bé đang lướt điện thoại thì bé vào đập vào mắt mình đầu tiên nhìn bé xinh và nhỏ người hơn so với mình nghĩ vì bé cao 1m68 kèm theo đó là bộ đồ học sinh thì thôi. Vừa vào là bé bắt chuyện với mình liền hỏi Anh chờ bé có lâu không.
Sau đó bé hỏi mình có xông hơi không mình bảo không vì mình không thích nóng, bé bảo vậy mình đi tắm luôn nha Anh mình gật đầu thế là bé cởi từng nút áo cho mình rồi lấy móc áo móc lên sau đó là đến cởi quần và cũng móc lên.
Xong phần của mình thì đến bé, bé cũng cởi hết đồ ra ôi đứng nhìn bé cởi đồ nhìn thân hình con gái 2k5 cao 1m68 con kiu nó bắt đầu kiếm chuyện.
Bé dẫn mình vào bồn tắm tắm cho cả 2 xong thì mình có bảo bé ra giường nha em mới mưa xong anh vẫn còn thấy lạnh.
Bước ra khỏi bồn tắm thì bé đúng ngoài cầm sẵn cái khăn đứng chờ mình ra và lâu từ trên xuống đến chân luôn điểm này bé khá chu đáo mình thích.
Lên giường bé bảo mình nằm ngửa thư giãn nha Anh bé cuối xuống một tay xoa ti bên này bên còn lại thì dừng lưỡi đá đầu ti sau đó bé rà từ từ xuống dưới bé liếm hai bên đùi sau đó là đá bi rồi mút bi con kiu mình bắt đầu ngóng ngóng chuyện thế là bé ngậm ngay vào miệng bắt đầu bj bé làm nhẹ nhàng lên xuống rất là phê trong lúc bé làm bé có rên nhỏ nhỏ làm tăng thêm kích thích trong lúc bé làm cho mình thì mình cũng bắt đầu khám phá bé tay phải của mình sờ nhẹ vòng 1 của bé và dùng nóng tay khiều nhẹ đầu ti nhỏ xíu của bé chắc bé cũng bị kích thích nên đầu ti nhô lên. Còn tay trái của mình thì vuốt lưng bé rồi kéo dài xuống vòng 3 xoa nhẹ vòng 3 rồi luồng qua vòng 4 luôn vòng 4 chắc bé mới wax nên sạch sẽ mình chỉ sờ nhẹ ở ngoài không khám phá bên trong nhưng nước đã chạy ra đến ngoài. Sau một lúc thì mình cũng chịu hết nổi và có nói với bé Anh ra nha bé gật đầu nhưng bé vẫn không vội cho mình ra vẫn nhẹ nhàng với em kiu lúc ngậm bi thấy mình có dấu hiệu muốn ra thì bé ngưng chuyển sang lấy lưỡi đá đầu kiu được một lúc mình cũng không kiềm được nữa và bắn hết CIA nhưng bé vẫn ngậm và lên xuống nhẹ nhàng cho đến giọt cuối cùng thì bé mới ngưng hết hiệp một quá phê sau đó bé hỏi mình có mệt không Anh nằm úp xuống em mass khỏe cho mình thấy bé mới làm xong cũng mệt nên nói bé nghỉ tí đi em rồi làm.
Thế là cả hai nằm nói chuyện trăng cuội đủ thứ về cuộc sống, bé được cái rất hay bắt chuyện để cuộc trò chuyện kéo dài chứ không bị đứt ngang rồi cả hai im luôn. Mình thích giọng của bé nói chuyện nhẹ nhàng ngọt liệm của miền Tây bé có nụ cười dễ thương và đẹp mình thích gu mình.
Được một chút thì bé cũng bắt đầu mass khỏe phần này thì cho qua nha Anh Em.
Và chuyện gì đến thì nó cũng phải đến thằng nhỏ lại bắt đầu ngóng chuyện bé thấy vậy ngậm ngay liền khởi chạy đi đâu, bé bj được một lúc thì bé lên đá ti bên phải của mình lần này bé đưa người lên cao để cho mình dể bú bình, bé cũng rất hiểu ý cho mình bú cả hai bình luôn, sau đó bé lại chuyển xuống đá lưỡi đùi của mình còn vòng 1 thì cho nó cạ vào thằng nhỏ ta nói nó phê làm thằng nhỏ cứ ngóng chuyện cũng như hiệp 1 tay phải mình sờ vòng 1 tay trái thì tìm vòng 4 lần này thì thấy nước của bé ra khá nhiều chắc do bé cũng bị kích thích, sau đó mình kéo bé gần hơn để mình có thể ngắm thật rõ vòng 4 của bé 2k5. Hiệp 1 mình ra nhanh còn hiệp 2 thì ra lâu hơn nhưng bé vẫn làm nhẹ nhàng và từ từ cho mình cảm giác cực khoái cuối cùng thì mình cũng đầu hàng cũng như hiệp 1 bé ngậm cho đến giọt cuối cùng rồi mới ngưng.
Cả hai cùng vào phòng tắm lại cho sạch rồi ra mặc đồ ra về, bé dẫn ra tới thang máy. Chào bé và hẹn gặp lại.

CSVC 8/10
NV 10/10
Về bé 137 mình cho 10/10 với trải nghiệm của mình còn tùy theo gu mỗi người.
V1 cam việt nhưng ngon
V2 không lip
V3 mịn màng, căng tròn
V4 wax sạch sẽ, nhiều nước

Đính kèm

971.7 KB · Lượt xem: 59
  • Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Súng máy