Q.2 Đơn xin vào hội

Lượt xem: 719

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Khởi động đầu tuần với tâm trạng khá hứng khởi do hôm qua gặp được bé 20 quả là ưng bụng.
Massage Number One thì anh em đã đi nhiều, cơ sở vật chất khá tốt, từ phục vụ đến lễ tân tui đi đều thấy hài lòng, nhất là lúc say say vào được hỏi thăm, rót trà nóng uống cái âm bụng rồi chỉ chờ gọi lên là phòng đã sẵn sàng, xông hơi lên nghi ngút và cái còn lại là ktv sẽ lo tất.
Lần này tui đi bé 20, cũng có vài bác đã đi thậm chí có bác còn lập hội, và đúng như bác ấy đi sao tui cũng phải xác minh lại chứ. Bắt đầu nào.
Vé tui đi 1 vé 700 cành. dịch vụ xông hơi, thái, 69 . ok đủ
Cảm nhận đầu bé xinh xinh, vui vẻ kểu gây thương trộm nhớ , kế đến là chăm sóc, từ lúc tui bước ra khỏi phòng xông là bắt đầu được bé lấy khăn lau người rồi ôm nhẹ như người yêu , bắt đầu vậy đã thấy quá là ưng rồi, kéo bé lại ngồi lên đùi mình, bé nói chuyện tay thì click ty lâu lâu hôn lên môi, lên cỗ bé tý mà thấy bé rút vào người mình làm tui hứng phết.
Khâu tắm thì tuyệt vời, tắm rữa kỳ cọ , gội đầu các thứ khá là kỹ, nhất là có chiêu kích thích thằng nhỏ cho nó vừa làm quen với bé, có bj nhẹ nữa, kinh nghiệm cứ nói chuyện vui vẻ thì sẽ hợp với bé và thấy rất là thân nữa.
Massage khỏe tui không thích lắm, nên lên nằm ôm bé tâm sự là chính, đến một lúc bé bắt đầu thư giản thì ui, như là dạo đầu, rồi cao trào và kết thúc trong một chuổi cảm xúc. bé hôn nhẹ lên cổ rồi bắt đầu đổ dầu và trườn lên rồi xuống, từ trài sang phải, các chỗ được bé chăm sóc không thiếu chỗ nào, từ từ bé đưa tui vào cảm giác đê mê đến khi nằm ngữa lại tui ôm lấy bé,hôn lên cổ rồi hôn môi bé, tay thì bắt đầu khám phá khe suối , và xoay người bé lại để thưởng thức món sò của bé, vị ngọt chắc do mới uống xi ting hay sao đây, mà từ từ nước càng nhiều tui càng hưng phấn lên để rồi bé giúp tui xã bao nhiêu tinh túy ra trong sung sướng, thầm mong sao bé đừng rời xa tui , cái cảm giác nó như thế kéo dài đến lúc bé đưa tui ra tắm rửa và về.
Buổi gặp bé cảm nhận đầu bé cũng phải là số hot ở đây, hoặc do tui cảm giác nghiện bé thật rồi.
Thôi hẹn dịp tới làm luôn 2-3 vé để ở với bé lâu hơn .

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Chắc phải bắt đầu qua khám phá Q2. Đang nhắm bé 10,20 bên đây. Bé 20 số đo thế nào v bác :3onion15: