đóng góp 1 em mới nha

Lượt xem: 3,671

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
miêu tả nhanh gọn thui nha! hồng nói dài dòng đâu?
tối qua 10h sau khi gặp khách hàng và thu xếp xong mọi cv thì cũng chạy ghé lại chốn này,
tới nơi cho xe xuống hầm gởi và lên lầu gặp chú tiếp tân, chú này cho chìa khòa tủ,
hôm nay có chút khác biệt là những lần khác thì mình sau khi làm thù tục xông hơi, ngâm chân, tắm tắp xong thì lên phòng thư giãn nằm nghỉ, nhưng tối qua lúc mới buoc vô thấy em nó đứng năn nỉ với tiếp tân chuyện gì đó rất tội, khuôn mặt ngay thơ, một cái dáng nhìn đằng sau thật dễ thương, thui thì nói với chú tiếp tân cho em nó lên phòng với mihn2 luôn và khỏi cần làm thủ tục rờm ra khia luôn,
mình lên phòng nằm trước khoản 5 phút sau thì em nó cũng có mặt, một màn xã giao chào hỏi, làm quen
rùi sau đó thì em cũng bắt đầu cv của mình và mình thì nằm nhắm mắt hưởng thu.
em này có một bài massge nằm trên đá nóng, nghĩa là em nó sẽ trải một lớp đá nóng trên giường massage, phủ lên một cái khăn và mình nằm trên đó khoản 30 phút, rất dễ chịu và thoải mái,
sơ sơ một vài thông tin của em này choi các bạn tham khảo:
tên:trang
quê quán: châu
mang số:46
làm ca tối: từ 8h tối tới 7h sáng
kỹ thuật masage: tốt, khỏe, bài bản, đủ giờ
thư giãn: có chiêu độc, xoáy, rất felling
nói chuyện nhỏ nhẹ, lễ phép,
v1:vừa không to lắm
v2, 3 chuẩn vừa phải
bú sữa: không
cháo lưỡi: không
tay có thể tự do khám phá
kinh nghiệm: 3 năm làm massage
trước đó từng làm ở thiên thai đường trường chinh,quận tân bình, sau đó nghỉ và xin vô làm ở minh tâm nhưng cha nội HƯNG không nhận thoe như em nói là do em nó không có ngoại hình
kết luận: là 1 số đáng được ae ủng hộ
nghe em nói là mới vô làm nên 1 ngay chỉ đi có 1 tour,

Ban 1 ngày cảnh cáo vì report nào cũng khoe gặp khách hàng và công việc ra vẻ ta đây vip lắm

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
Rp dài dòng nghe có vẻ khoe của quá ông ơi. nói thiệt chứ ng ta đọc là đọc cái phần về mấy em ms phục vụ ra sao thôi chứ hầm xe, khách hàng gì...ai quan tâm đâu

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿

ông này rp ko có chính xác gì hết, em này tên Ngọc ko phải Trang nhé.Vô hỏi em nó tên Trang thế là em nó nói bữa giờ có mấy khách vô cũng hỏi vậy, nghe là bik chung lò rồi. Em này theo mình đánh giá phải trên 23 nhé, hok có trẻ dữ vậy đâu, chắc cỡ 27-28 đó. phục vụ cũng ok, có skil độc tuy nhiên lúc thư giãn thì có hơi mạnh tay nên mắc 1 điểm trừ ( gu mình là nhẹ nhàng tình cảm), ngoài ra thì cách nói chuyện hơi nhạt, hok có vui lắm. Chắc cũng hok có ý định quay lại với em nó.

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Em này mình đi rồi, nhan sắc bình thường đấm đá nói chung là thiếu lực so với mặt bằng chung của KH là kém. Khoản thư giãn thì OK hơn so với mấy bé khác ở đây(chắc do có kinh nghiệm ở nơi khác). Nói chuyện rất đặc miền tây, giọng cứng nói câu nào rớt câu đó !

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Mình thấy số này massage cũng bình thường nếu không muốn nói là thiếu lực. Em này tên Ngọc quê Tiền Giang hay sao á. Đc cái nói chuyện rôm rã ngồi nghe cũng đuối. Khoản thư giãn thì đúng là tay nghề tốt chắc đc đào tạo ở nơi khác chứ không phải Khang Huy này rồi ^^

khoaimatxalam

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/14
Chủ đề
0
26
0
0 ₿
chỉ có HJ thôi nhé bác. chỗ này chủ yếu là tay nghề tốt, còn khoản thư giãn thì hên xui, gặp mấy em chịu chơi thì còn thoải mái khám phá chứ đa phần là làm cho có lệ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.