đóng góp cách post bài, xem bài

Lượt xem: 5,455

Hido86

Moderator
Thành viên BQT
Reaction score
712
mình xin góp ý 1 cách công bằng và minh bạch hơn trong việc post bài, tránh việc dìm hàng, pr này nọ
1. Phân cấp bậc cho các members, vd level 1,2,3,4,5,.... level 1 đc post tối đa 5 bài và 20 comments trong 1 ngày và cần 10 bài posts, 50 comments lên level 2, v.v..
cái này tùy ad nghiên cứu nhé, còn đây là bảng phân loại level mình ví dụ
Level 1: Newbie 5 bài post, 20 comments lên level 2 (1 ngày đc post tối đa 3 bài và 10 comments)
Level 2: Junior: 20 bài post, 100 comments lên level 3 (5 bài, 20 comments/1 ngày)
Level 3: Senior: 100 bài posts, 200 comments lên level 4 (10 bài, 40 comments/1 ngày)
Level 4: VIP: 200 bài posts, 400 comments lên level 5 (30 bài, 60 comments/ngày)
Level 5: Super VIP (ko giới hạn)
2. Tạo chức năng xếp loại cho bài post để giới hạn người truy cập, người post bài có thể tùy chỉnh bài của mình ở mức độ nào vd như mức phổ thông - trung cấp - cao cấp - siêu cao cấp, mức phổ thông thì ai cũng có thể vào xem đc, trung cấp thì dành cho người từ level 2-3, người level 1 (tân binh) ko đc vào xem, cao cấp và siêu cấp dành cho các members thuộc level 4-5 trở lên
Lưu ý là chỉ những members có level 3 trở lên mới đc có chức năng điều chỉnh phân loại cho bài post của mình.
Như vậy, khi 1 người nào đó muốn post 1 report quan trọng và muốn giới hạn người xem thì người đó sẽ chỉnh bài post thuộc cấp độ nào. Do đó sẽ ko còn tình trạng dìm hàng, trá hàng này nọ

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Nangcucex Nangcucex:
    Chào lão lục
  • MrxXx MrxXx:
    chào lục ka
  • PhongkenJi PhongkenJi:
    Chiều ae ai đi ADAM k kaka
  • T Thadunghua:
    @Lục A Ka, mình là dân N Trang, thường vào TP nhưng chưa đi Massage trg đó lần nào, bác có thể cho mình 1 vé onsen Windy Tân Phí để khi vào thử 1 lần xem sao được không vậy bác
  • TônSung TônSung:
    đi luôn bác , điệp vụ phải đủ diều kiện nữa
  • T Thái Lâm:
    @Z Massage, cho mình hỏi vé sao ạ
  • S shift:
    mấy bác cho e hỏi thường tic tip mấy quán massage cỏ giờ đi giá tầm nhiêu ạ
  • Nhất chi Nhất chi:
    Mường thanh nay còn z ko vậy mấy bác
  • nhimxu nhimxu:
    shift nói:
    mấy bác cho e hỏi thường tic tip mấy quán massage cỏ giờ đi giá tầm nhiêu ạ
    tối thiểu bằng giá vé lúc chưa giảm
  • MrxXx MrxXx:
    Nhất chi nói:
    Mường thanh nay còn z ko vậy mấy bác
    sài gòn hok có đâu pác hehe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • S sokhanh2015:
    Chuong trinh free ve Thai khong biet con co so nao vay may bac
  • Bế Tinh Đại Pháp Bế Tinh Đại Pháp:
    bác vào cái tổng hợp khuyến mãi code vé đó, thấy ghi nhiều đó
  • loveofsex loveofsex:
    mấy bác được đổi cái tên nghe oách vãi " luyện khí massage " , "tiểu đệ massage"...
  • MrxXx MrxXx:
    có sư huynh massage nữa kìa kkk, cày rank thôi
  • Hunghao Hunghao:
    Lên mấy cái rank nghe có vẻ kêu kêu chứ có cái quái gì đâu mấy mem
  • Pretty Bboy Pretty Bboy:
    Khì bác report sụp hầm sẽ dc ae lắng nghe nhìu hơn:)
  • Nhut3006 Nhut3006:
    được à
  • 18 vị la hán đẩy xe bò 18 vị la hán đẩy xe bò:
    bác không xuống nói qly,
  • chuvoicon3868 chuvoicon3868:
    Minh long còn vé free ko amin
  • Hydra1993 Hydra1993:
    Ánh Dương bỏ onsen 2 tiếc ghê
  • Hunghao Hunghao:
    AD bỏ onsen 2 và chuyển sang sexqueen tốn money hơn
  • Hydra1993 Hydra1993:
    Đâng lẽ nên thêm chứ đừng nên bỏ
  • Anh Lếu Lều Anh Lếu Lều:
    Sexqueen là gì vậy các bro
  • C concudethuong190:
    hello an h em ngủ chưa

Blackluffy

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Phân cấp vậy newbie mới đăng ký muốn rp thì phải post 20 bài. Vậy thì rp vào mục nào vậy bác ad

boy92

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Nếu như có chức năng giới hạn người xem thì có thể dẫn đến spam post và cmt vô tội vạ ở mục Trà Đá Chém Gió để nhanh lên lv. Có nguy cơ giống F17 của VOZ.

kuteosaigon

Bé Tập Massage
    Reaction score
    0
    Hiện tại 4rum lỗi nhiều quá @@ e mất pass muốn đổi lại cũng ko đc . Box HL thì mất tiêu @@

massage20k

Tiểu Đệ Massage
    Reaction score
    11
    Các bác đừng nóng mọi việc đang được giải quyết. Đừng phản đối quá quyết liệt vì đây chỉ là một sân chơi. Do số lượng ngày càng đông nên phải chỉnh sửa lại một vài thứ. Mong các bác bình tĩnh.

mrleon88

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Đòng ý với ý kiến của sư huynh, làm như vậy hay hơn là phải comment đủ bài mới post được, diễn đàn này chủ yếu là chia sẽ chứ seo đâu được gì đâu nhỉ ^^.

predator

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    53
    Yên tâm đi ai spam biết liền banned cho nó kích hoạt lại từ đầu,còn box HL mất là do có 1 nhóm cứ vào pr chỗ đó làm những box khác bị chìm nên bắt buộc phải xóa để tránh làm nhiễu thông tin,bản thân các mod và admin đã test HL vài lần rồi nên mới có cơ sở khẳng định việc pr ko đúng sự thật

Nói thật bản thân các bác đi matxa thì đâu thể nào chỉ đi 1 chỗ duy nhất và report 1 chỗ duy nhất,nói vậy là hiểu

manny1903

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Bài nào không đúng thì xóa bài, ban nick. box vẫn có bài viết công sức của anh em đi về report lại. Còn đi chỗ nào còn tùy mỗi người thích hay không thích report. Nói thật cả năm nay cũng chỉ ghé HL vì có mấy số hợp ý. Theo dõi liên tục box HL thì vài tháng trở lại đây có hiện tượng pr, nhưng vậy không có nghĩa là xóa bỏ cả box.

thichlanhich

Bé Thích Massage
    Reaction score
    0
    Hido86 nói:
    mình xin góp ý 1 cách công bằng và minh bạch hơn trong việc post bài, tránh việc dìm hàng, pr này nọ
    1. Phân cấp bậc cho các members, vd level 1,2,3,4,5,.... level 1 đc post tối đa 5 bài và 20 comments trong 1 ngày và cần 10 bài posts, 50 comments lên level 2, v.v..
    cái này tùy ad nghiên cứu nhé, còn đây là bảng phân loại level mình ví dụ
    Level 1: Newbie 5 bài post, 20 comments lên level 2 (1 ngày đc post tối đa 3 bài và 10 comments)
    Level 2: Junior: 20 bài post, 100 comments lên level 3 (5 bài, 20 comments/1 ngày)
    Level 3: Senior: 100 bài posts, 200 comments lên level 4 (10 bài, 40 comments/1 ngày)
    Level 4: VIP: 200 bài posts, 400 comments lên level 5 (30 bài, 60 comments/ngày)
    Level 5: Super VIP (ko giới hạn)
    2. Tạo chức năng xếp loại cho bài post để giới hạn người truy cập, người post bài có thể tùy chỉnh bài của mình ở mức độ nào vd như mức phổ thông - trung cấp - cao cấp - siêu cao cấp, mức phổ thông thì ai cũng có thể vào xem đc, trung cấp thì dành cho người từ level 2-3, người level 1 (tân binh) ko đc vào xem, cao cấp và siêu cấp dành cho các members thuộc level 4-5 trở lên
    Lưu ý là chỉ những members có level 3 trở lên mới đc có chức năng điều chỉnh phân loại cho bài post của mình.
    Như vậy, khi 1 người nào đó muốn post 1 report quan trọng và muốn giới hạn người xem thì người đó sẽ chỉnh bài post thuộc cấp độ nào. Do đó sẽ ko còn tình trạng dìm hàng, trá hàng này nọ

làm được hết, chỉ là chưa làm :D

Hido86

Moderator
    Thành viên BQT
    Reaction score
    712
    Cám ơn bác Yakuza. Tôi vẫn sống khỏe

pqhuy

Bé Thích Massage
    Reaction score
    12
    cho em hỏi cách post bài trong đây với ạ. em tìm hoài ko thấy chỗ post bài

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    753
    cho em hỏi cách post bài trong đây với ạ. em tìm hoài ko thấy chỗ post bài
    Bạn muốn post về cơ sở nào thì vào khu vực cơ sở đó sẽ cho chỗ đăng chủ đề mới. Bấm vào viết. Rồi đợi mod duyệt nưax nha

cHUa

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    cho e hỏi muốn post bài report thì làm sao ạ, e post bài tại cơ sở đó nhưng không được vì nó kêu phải post đủ 20 bài thì mới được viết repost, nhưng đã cho viết đâu :(( muốn viết bài report nhưng lại không được hơi buồn

19 Bảo Linh

Bé Tập Massage
    Reaction score
    0
    cám ơn bác nhiều em sẽ cố gắng hoạt động tích cực :D trang mình vui mà, haha