Đóng góp số 3 và 32

Lượt xem: 112

art

Tù Binh
Banned
2/9/17
Chủ đề
1
1
0
40
0 ₿
Em số 3:

Thân hình mảnh mai,mình dây cây cảnh,ngực cỡ cam quýt,mềm,mông lép đít lép,eo thon thả.Mặt mũi tàm tạm trung bình khá khoảng 6 điểm.
Matxa cũng bình thường,thư giãn có dạo đầu rờ rẫm sờ mó,hôn ngực liếm tai,phần về đích thì sục lấy sục để ko có tâm với nghề haha. Em nó cũng thoải mái,cho hun hít các kiểu (trù cháo lưỡi em nó ko cho ),bù bình ok ko dc nút ...

Em số 32 :

Face cũng trung bình khá,mặt già như cà ,chả hiểu sao dc mấy bác đánh giá teen xinh xắn,nói chung nhan sắc ko có gì đặc biệt,dc cái giọng nói dể thương của mấy bé mới lớn.

Matxa khỏe thì chán thôi rồi,sờ sờ nắn nắn chả có cảm giác gì,nói chung bỏ qua khoản này.

Ngực bé tí,lép kẹp,vừa bóp cái kêu đau,anh nhè nhẹ thôi mất cả hứng . Phàn dưới thì chỉ cho đụng bên ngoài,rờ vào em nó khép chân lại ,thư giãn thì rờ rờ sục sục như the flash ,nên mình đã dừng tay em nó lại và kêu ko cần thư giãn nữa.

Kết : chả hiểu sao MTCH cho em 32 này ra thợ làm gì,tip em nó 200k mà còn thấy tiếc,tip xong mặt 1 đống,ko bao giờ hẹn gặp lại.Em 32 này thích hợp cho mấy anh sinh viên mới ra sân chơi matxa,thích tâm sự nắm tay tâm sự loài chim biển,còn với mấy anh em nào thích thư giãn là chính như mình thì nên tránh em nó ra không lại ôm dái đi về.