Đồng Khánh - sự trở lại của số 11 thần thánh và bông hoa số 2 vừa khám phá

Lượt xem: 20,664

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Tình hình là mấy ngày vừa rồi có ghé thăm Đồng Khánh nhưng do công việc cuối năm quá nhiều nên giờ mới có thời gian báo cáo với cả nhà. Do hôm nay có chút tâm trạng nhẹ nên Martin xin phép report nhanh về 2 pé : số 11 và số 2

SBD 11 - ca 12h trưa
Sau 1 thời gian quy ẩn do bận lên núi tà lơn tu luyện, nữ sát thủ lừng danh ngày nào đã tái xuất giang hồ và Martin đã may mắn có cơ hội diện kiến. Vẫn địa điểm cũ, không gian xưa, nhưng trông em có vẻ thay đổi đôi chút. Trông em mặn mà và hấp dẫn hơn - phần này thì các pác gặp em sẽ rõ. Nhưng có 1 điều Martin có thể cảm nhận rõ ràng, đó là kỹ thuật của em lại có phần "điêu luyện" hơn trước. Vẫn với phong cách ấy, những cái vuốt ve mơn trớn nhẹ nhàng ấy, nhưng giờ đây những đường lưỡi của em thật ma mị, như đưa Martin lạc vào mê trận của những cung bậc cảm xúc. Có lúc lại nhẹ nhàng phiêu diêu nhưng rồi có lúc lại nồng cháy mãnh liệt như đôi vợ chồng xa cách lâu ngày gặp lại.
Vẫn là câu cũ - các pác gặp em ấy trải nghiệm thực tế sẽ cảm nhận những gì Martin đã trải qua. Và do Martin đả rp rồi nên sẽ không đánh giá chi tiết số đo các vòng. Nếu muốn tham khảo chi tiết các pác vui lòng tham khảo thêm các rp về em ấy trong box Đồng Khánh. Chứ giờ ngồi nhớ lại tuyệt chiêu bj ngược và cảm giác CIA thì Martin chỉ muốn phi vào gặp em lần nữa ngay và lun.
Tồng kết: tik 200 (đã giảm - chưa giảm 400k) - với mức tip 4162 và với những cảm xúc em đã mang lại thì Martin thấy em là 1 ttrong những số đáng gặp nhất khi ghé thăm Đồng Khánh.
Martin chỉ lưu ý 1 điều nho nhỏ: pác nào muốn 2 lần thì nên trao đổi với em ấy trước để kịp thời gian vì em ấy matxa khoẻ khá bài bản và matxa mệt khá kỹ. Nếu theo quy trình bình thường (tắm và matxa khoẻ) và thư giãn 1 lần thì gần fulltime rồi. Nên các pác chú ý nhé

SBD 02 - ca không nhớ nhưng Martin gặp em ấy lúc 6h chiều
Em này thì Martin gặp vào ngày hôm sau khi đi cùng 1 đứa em trai hư hỏng :cool: Do nhường cho thằng em diện kiến 11 nên Martin đành random và đã gặp em 02 này.
Và do mới hôm trước đã nếm đủ các ngòn đòn sát thủ hiểm hóc của em 11 nên giờ gặp em 02 thì cứ như cảm giác mới uống vài xị ... mật ong rồi lại ăn trái xoài chín. Tuy rằng xoài chín thì ngọt nhưng lại không thể ngọt bằng mật ong :p:p:p
Đánh giá nhanh :
+ Face : 7d
+ Chiều cao : hình như 1m60
+ Vòng 1 : 7d - lai cam Mỹ
+ Vòng 2 : 6,5
+ Vòng 3 : 7,5 - nhìn thôi là muốn được .... :D:D:D
+ Vòng 4 : không check
+ Thái độ : nói chuyện vui vẻ dễ thương
+ Kỹ thuật : đầy đủ các tuyệt chiêu ckick ty, đá bi, xoáy nòng, lút cán... Em cũng khá nhiệt tình và chịu khó nhưng có thể do mới gặp lần đầu hoặc 1 lý do nào đó chăng ma2h lần này Martin chưa được CIA.
Túm lại face và body khá ổn. Còn về kỹ thuật thì nếu được các pác traning thêm và em ấy chịu khó trao dồi thì sau này "bộ tứ huyền thoại" sẽ được đổi tên thành "ngũ long công chúa" :cool::cool::cool:

Do hôm nay không có tâm trạng nhưng với tinh thần congdongmassage - chia sẻ thăng hoa nên Martin làm cái reort nhanh và ngắn gọn với cả nhà.
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
em này có chiêu ngậm nguyên bộ trứng nút nút giống em Chi PD cần thơ ko bác

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thật xấu hổ là Martin chưa có cơ hội ghé thăm Style. Nhưng độc chiêu pác vừa nói thì hình như cũng có trong từ điển của em ấy

• Like
Điểm cảm xúc: Phantom79

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Ngậm đã lắm pak,em nó ngậm nguyên bộ trứng rồi nút vặn xoáy trong miệng,lát sau bắn ào ạt kiểu như vắt hết ấy

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nghe pác tả giống trò cảm giác mạnh quá. Lỡ em ấy say mê nhiệt tình quá thì chắc ... về mua bộ trứng mới quá :confused::confused::confused:

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Hhh có em làm chiêu đó rồi em thấy đã nên hỏi,pak có đi 11 hỏi em nó coi biết làm ko

nguyenvietnam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/9/15
Chủ đề
1
76
22
0 ₿
Rp Đúng 2 số duy nhat em đi tại ĐK luôn mới ghê kkkk, em 11 nghe nói trùng tu vòng 1 có thật k bác

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chết rùi, Martin chưa hỏi :eek: nhưng em ấy đã cho Martin trải nghiệm rùi :p

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nghe giang hồ đồn hình như là vậy. Nhưng quan trọng kỹ thuật em ngày càng điêu luyện là Martin khoái rùi. Hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.