Động Minh Long Với Em 25 Đê Mê Có Chút Tai Nạn

Lượt xem: 10,577

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
Sau bửa off với anh em nay mới có dịp đi check lại lên đọc sơ qua thấy cô chủ Minh Long để hình mấy em tê tái quá vào bốc ngay khỏi cần code luôn cho nó máu :cool:. Chạy vào thấy khá vắng mình lựa giờ vô cùng hợp lý không phải tranh giành với ai thế mà 2 em 09 89 có việc bận chiều mới vô em 10 thì lại đang làm... hỏi locker nói có bé 25 mới mà làm củng rất ok anh trai đi thử thôi thì đi bé nó củng được. Trong khi chờ phòng xông lên thay sẳn bộ đồ ra cầm đt chờ em nó vào lia, 2 tiếng gõ cửa em bước vào thấy em củng phải tầm 27 28 mà có nét xinh tướng khá đẹp. Mình có lia được 2 tấm phòng hơi tối anh em coi đỡ nhá:D

V1 em hơi nhỏ cở cam Việt đầu núm hơi hơi to
V2 V3 các chú xem hình củng thấy rồi
V4 em có cắt tỉa vệ xinh thơm tho:D

Thích em này chăm sóc mình vào hỏi mình xông hơi không ok em dẫn vào phòng xông ở ngoài chuẩn bị nước tắm bước ra em đưa chai nước suối uống kêu ngồi đợi cho khô rồi tắm không bịnh:rolleyes: khoảng thời gian này vừa tám vừa nhìn 2 trái nho khiêu khích qua lớp áo:confused: làm suy nghĩ mông lung thằng em sừng sửng lúc nào không biết. Khô người em dẫn vào bồn thế là bắt đầu màn mẹ tắm con:p.

Phần mas khỏe em làm kỹ lưỡng lưng tay chân đầu rồi em ghé hỏi nhẹ, em vào phần chính nha sau tiếng ok của mình em nó bắt đầu kết các tuyệt kỹ kiến bò lưỡi và cặp núi của em trườn từ chân dần dần lên mông lên lưng từng đợt da gà nổi lên kèm them sự kích thích tột độ đang ở tư thế úp thằng em bị đè nén quá nên xoay lại luôn ngay lập tức úp thẳng mặt vào cặp núi đôi, nãy giờ em hành anh quá giờ anh phải trả lại em bằng tuyệt chiêu bóp vú long trảo thủ và sư tử bú bình rồi em lướt nhẹ xuống đến lượt cặp ngực mình em nó chăm sóc lại em nó giống như trả thù vì mình ham quá cắn một phát tê tê :eek:. Cứ thế em lần xuống lướt qua thằng em em hôn lên tinh ngịch lướt qua đi dần xuống 2 chân rồi lại lên lại đến thằng em em dùng hết đá bi mút cột các kiểu v.v chậm rãi từng đợt lên xuống em đứng kế giường nên móc cua củng rất thoải mái được tầm 5' gần thua thì bổng em dừng lại hôn nhẹ nhẹ chung quanh HJ nhẹ nhàng tí sắp ra lắm rồi nên ngay khi em vừa đưa miệng vào lại thì súng đã lên đạn phải bóp cò thôi thế là bắn thẳng vào em nó củng khá nhanh rút ra gấp mà không quên lấy khăn che lại không để văng lên người mình...

Kết thúc buổi sung sướng tuy có chút tai nạn cho em nó mà em nó vẩn vui vẻ không nói chi :oops: 1 like
Tổng thiệt hại 350k tip em xin giấu do lâu rồi về thăm lại đây nên cao cao tí hehe:eek:

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Lâu quá Minh Long em chưa được chào đón anh xin cám ơn anh lại tin tưởng ghé thăm em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Lâu quá mới thấy chú xuất hiện.
Mừn chú ngon trym nhé

• Like

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Toàn trốn đi một mình không vậy. Sao bác không gọi anh em đi chung cho vui?

• Like

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31