Đông về cùng em 18 dubai bình tân

Lượt xem: 2,440

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Cũng như thường lệ chốn gấu đi cùng các chiến hữu nhăm nhi vài ly, được tầm vài lon thì say con mẹ nó sỉn, trong lúc này máu trong người chiến hữu mình dậy sóng các bạc ạ tới đây các bác cũng biết máu gì rồi đấy, thế là cùng rủ nhau ghé Dubai Bình Tân thăm các bé yêu thôi, lâu qúa không gặp nên cũng ấm ức, nhớ mấy bé yêu qúa mà tại gấu căng nên nay làm liều ăn nhiều luôn các bạc ạ, có gì bác nào cưu mang em nhe, tới cửa thì nhìn đã thích rồi trang trí cây thông trước cửa nhìn đẹp ghê, vô nhà xe thì được nhân viên thay dép như thường lệ và được mời lên quầy, check code và thanh toán vé xong thì em lễ tân hỏi mấy anh có yêu cầu bé nào không, nay muốn đổi gió coi mùa đông thế nào nên mấy chiếu hữu và mình kêu random cho mấy anh, xong được mời dùng nước vài phút để anh locker chuẩn bị phòng, thế là được lên phòng gặp mấy bé rồi đây lên phòng được anh locker hướng dẫn thay đồ và xong hơi mình thì cũng ghé vài lần nên cũng rành, gửi anh em chút caffe cho ấm nhe, xong hơi tầm 7 8 phút thì tĩnh tĩnh men nên ra nằm đợi bé, không biết anh em cho mình lạnh hay ấm mùa đông này đây ta thế là bé cũng gõ cửa bước vào, vừa vào bé nở một nụ cười làm em say nắng luôn các bác ạ, bé chào em thôi mà làm em ngất ngây, ngoại hình nhìn teen lắm luôn, nhỏ nhắn xinh xắn mình dây canh cảnh, bắt đầu trò truyện với em thì biết bé là bé 18 các bạc ạ, thế là đông này ấm rồi các bác ơi em bắt đầu cởi đồ và đưa vào bồn tắm cho em từng ngóc ngách một, tắm xong bé lau người cho em khô ráo và đưa em lên giường massage, bé làm khỏe cũng rất bài bảng: massage đầu, bẻ tay, bẻ chân, bẻ cổ,... và vv, hên là chưa bẻ thằng em của em các bác à giờ là màng thái huyền con nhà bà thoại luôn các bác bé dùng chiếc lưỡi ướt ác hành hạ em từng ngóc ngách, đi đến đâu em run giật cả người đến đấy, kèm theo cặp bưởi của bé nữa thì em xin hàng sớm qúa nhưng cũng đành cố gắng chiến đấu không thể để mất mặc được, lấy tay chụp cặp bưởi của bé nó thì bé nó rên nhè nhẹ làm em rất kích thích luôn các bác, bé Bj với kỹ thuật rất đêu luyện, tay tôi thì so bớp cặp bưởi bé trong sung sướng, thế là em hành hạ tôi thành công với màng thái huyền thoại, đành out trong sự sung sướng em giật bắn cả người, bé và em cùng nhau nằm nghỉ mệt một hồi lâu xong bé quay ra massage đầu cho em hồi sức, xong bé tấm cho em kỹ lưỡng rồi cùng qua ghế ngồi nói chuyện được lát thì mấy chiến hữu cũng gọi nên đành chia tay bé trong tiếc nuối, thật là mùa đông này em ấm rồi các bác ơi
Tổng thiệt hại:
Tic: 450k
Típ: trên sự hài lòng
P/s: mùa đông năm nay không để em lạnh

Shahara

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/18
Chủ đề
4
84
17