Q.1 Đột kích Dubai TĐ và bé 19 dễ thương ddcn

Lượt xem: 1,363

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
Hello anh em, mình có dịp hẹn đám fen đi cà phê Đỗ Phủ chụp hình sống áo các kiểu, lúc đi địa ngang qua thấy đối diện có cái Dubai , lên đây lướt lướt thấy có code giảm 30% thế là chốt kèo thầm trong bụng bữa nay khám phá chỗ mới liền , chơi chiêu ở lại sau cùng rồi lẳng lặng đi bộ sang đường chui vào dubai thôi hehe.
Sảnh thì như sảnh khách sạn chứ không có vẻ gì là cơ sở massage cả , được lễ tân chào mời ngồi ghế rồi tư vấn vé các kiểu, mình lấy cái code đưa cho lễ tân check xong được mời chọn ktv trên ipad, thấy bé 02 dễ thương tính chọn mà bảo là kẹt khách rồi nên được tư vấn bé 19 tình cảm này nọ, cũng không biết nhiều nên ok chọn luôn theo tư vấn kèm lời hứa ok thì minh gửi cafe kkk
Trong lúc chờ đợi bé thì mình tranh thủ vào xông hơi trước, đâu đó khoảng 10p thì bé vào, mình ra ngồi cho ráo mồ hôi trước thì bé dẫn vào bồn tắm , 2 anh em ngồi vừa lau người vừa nói chuyện rất vui vẻ, lúc chờ đợi bé còn bóp chân, bóp đùi và không quên bóp luôn thằng nhỏ . Đến phần tắm bé tắm rất kỹ và chu đáo, bé hỏi mình có gội đầu ko để em gội cho, nước có vừa đủ nóng ko anh, vừa tắm vừa bj, lau cột, đá bi , mình tranh thủ bóp, bú bình , các kiểu con đà điểu, chui vào dubai quả không sai lầm kkk
Sau đó, đến tiết mục chuyến địa điểm lên gường, bé làm khỏe rất kỹ , vừa làm vừa tâm sự vui vẻ, bé hài hước và hơi ddcn, đến bài thái bé trườn cặp ngực cạ lên cạ xuống ôi phê quá kkkk ,tiếp theo phần nuru, bé dùng vòng 4 của bé cạ lên cạ xuống làm thằng nhỏ chịu ko nổi muốn xả đạn ,mình cũng tranh thủ khám phá vòng 3 căng tròn, và luồn tay xuống vòng 4 khít rịt ướt át. Chuyện gì đến rồi cũng đến, bé tiếp tục bj, lau cột, múc bi liên tục thế là mình cũng ra trong sung sướng và thỏa mãn. Nằm ôm bé tâm tình ít phút trước khi hết giờ mới chịu về kkk
Đánh giá CSVC: Phòng ốc rộng rãi, bồn tắm to
Đánh giá KTV:
Face: 7/10 dễ thương, ddcn
V1: 7/ 10 hệ cam
V2: 7/10 vừa người
V3: 7/10 mịn màng bóp sướng
V4: 8/10 khít , nhiều nước
Tic: 630k nhờ code
Tip: 1000k cho sự hài lòng
bé ok nên mình gửi lễ tân 50k cafe đúng lời hứa

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và có bài chia sẽ về độ hài lòng về dịch vụ ạ
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau