Q.1 Đốt tết cháy khét 99 dubai quận 1.

Lượt xem: 524

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Vào làm từ mùng 6 mà cứ hở chút là đốt tết đốt tết, đốt mà đang ngồi với gấu xem phim con bé trong công ty nhắn " anh hơi đốt tết đi" em nhắn cái đốt nhà anh luôn đi chứ. Nhanh trí gọi luôn video call nguyên đám yêu tinh ngồi xúm xúm lại nói làm gỡ được với gấu 1 bàn. Để vuốt gấu tui dẫn gấu đi spa cho gấu dưỡng da dưỡng tóc xong đi coi film rồi cuối cùng đi cupid làm 2 thiên thần tình yêu 1 hiệp . Kết thúc một ngày nhẹ nhàng vỗ về gấu thì tui cũng lại ngứa ngáy bèn bảo đi ra làm vài chai với bạn rồi về. Nhanh chân phi qua dubai gọi nguyên list 09,29,39,89, em kẹt em off và số cuối 99 bé vừa xuống. Nhìn cái dáng cũng dễ nhầm nhưng cái tướng xoay vào thì không lẫn vào đâu. Để bé nghỉ 15ph tui ngồi làm hủ yến rồi lên phòng. Bị gấu hút quá làm được vé onsen 1 thấy cũng uổng uổng hem được quần bé lâu .
Nay đi lén nên không xông hơi mà đợi ẻm vào là chiến liền. Tắm rữa trước ở nhà nên em vừa vào ôm phát em khoái liền, từ từ ẻm cởi từng cái nút từng cái khóa nó sướng làm sao , em bj nhẹ lúc lột cái quần tui ra do quá quen nên em chăm khá hợp ý tui, nay anh đi vé 1 shot à nha ẻm bảo 1 shot từ đầu đến hết giờ phải hem. Nghe mà có điềm rồi ẻm đưa tui vào tắm quần nhau, hôn ngực , tai , cổ rồi trườn cạ bj thiếu mỗi cái out nữa là thành 2 shot luôn với ẻm , mà hứng quá bảo thôi up luôn 2 shot đi em làm vậy anh chịu sao nổi, em ra báo up vé và tiếp tục 2 anh em lại thêm sướng, thằng em giờ được bung xõa ra dù mới trả bài mà giờ qua tay em nó lại được hồi sức và như thêm chất kích thích khiến nó trâu hơn làm em lại khoái bú mút như cây kem không tan.
Sau hiệp 1 trong bồn tui cùng em ra ghế ngồi tâm sự uống nước giải lao tý, vậy mà tui lại không cưỡng được cái khoái cảm em ngồi cạ cạ thằng nhóc, nó thì xìu rồi nhưng tay tui vẫn còn cảm giác mà, ngồi xoa bóp cặp vú em nó mềm mềm , hôn lên cổ em em rút rút thấy cưng hết biết em thì sờ mò khiều thằng nhóc mà có dậy nổi đâu , sau hồi cố gắng em bảo tui lên giường em đấm bóp cho khỏe tý rồi chiến tiếp .
Massage khỏe, dáng nhỏ nhỏ chứ đấm cũng dữ thần. Em đấm khá ổn mà còn nói chuyện vui vẻ thêm lúc đấm mà cứ bị cô bé nó cạ cạ khó chịu gần chết luôn . Đến lúc em triển bài nuru thì cái thân mình nhỏ nhắn của em trườn đến đâu là chỉ biết một chữ phê, từ mặt sau đến mặt trước tui phê đến mức thằng nhóc cứ bị mất phương hưởng nằm im luôn, đến khi ẻm bắt đầu khiều khiều nó thì nó mới thức giấc , bắt đầu em co xát nó bú mút nó và nâng niu nó, từ một trái ớt nho nhỏ mà qua tay em nó bắt đầu thành cây xúc xích chắc chắn , tui cũng tranh thủ húp tý hương hoa của em, gu loli thì mỗi cái cảm giác húp sò là sướng nhất. Sau 7749 lần kềm nén em cũng vắt kiệt hết những gì còn lại trong tui. Đã mà run người, người giờ phải tẩm bổ chắc cả tuần mới chịu nổi. Em còn khiều khiều khiêu khích free phát nữa làm ức ức lắm nha.
Trong 1 buổi mà 3 shot thiệt tình không thể nào gượng nổi lê lết về nằm không biết trời trăng mây nước với gấu. Hy vọng đừng ai hú dốt tết nữa. Đuối quá rồi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng 99 ạ... chúc huynh năm mới vạn sự như ý và luôn ghé thăm bé kưng ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mùi mui là gì thế anh, xin được anh chỉ giáo thêm ạ