Q.5 - Dù ai đi ngược về xuôi, mỗi lần thấy nứng… là vào Big Bang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Dù ai đi ngược về xuôi, mỗi lần thấy nứng… là vào Big Bang

Lượt xem: 585

plsTellMeWhy

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/24
Chủ đề
4
7
8
TPHCM
0 ₿
Một buổi chiều mát mẻ, cảm giác người thèm thèm cái gì đó, thì bổng nhiên nhận ra là em thèm con “chem chép” các bác à. Không chần chừ mất thời gian, em đã có mặt ở BB sau 1p30s. Nhân viên đón tiếp nhiệt tình, gửi cho chai nước và cái ipad, rồi thế là em tập trung nghiên cứu, kéo tới kéo lui, sao một hồi phân vân không biết chọn mỹ nữ nào (ở BB nhiều siêu phẩm quá anh em-nên hơi khổ) và thế là con số may mắn hôm nay được chọn là con số 16.

Lên phòng xông hơi đủ kiểu con đà điểu thì em bước vào, ta nói cái ấn tượng đầu tiên là dáng người bé bé xinh xinh thêm cái giọng nhỏ nhẹ nữa làm em muốn đút con trym ngay vào cái miệng xinh xắn ấy. Hai đứa ngồi ghế tâm sự hỏi han nhau, nghịch ngợm nhau một tí thì nước đầy, em ấy dắt vào tắm. Cảm giác được gái tắm nó cứ sướng sướng thế nào đấy các bác à. Sau khi tẩy rửa xong xuôi thì bắt ngờ em ấy đớp lấy cái thằng nhóc đang biểu tình ở dưới, đúng là miệng lưỡi không xương nhiều lần tê dái. Bú liếm đã đời, em ấy đổi bài các bác ơi, em ấy cho em ăn toàn các món ngon, nào là “Bánh bao hấp kẹp nhân sâm”, “Chem chép luột củ sắn”,… món nào món nấy ta nói là tê hết cả dái, đến đây là em chào thua hiệp một.

Phần khỏe bé làm rất bài bản, đấm kĩ từ đầu cho đến chân, không bỏ xót chỗ nào, khi cảm thấy em khỏe khoắn lại thì em ấy lặt người em lại và cười một cách thật là nguy hiểm (OMG!!! sợ quá, đừng ai cứu em ). Bắt đầu từ màn đá ti đi đường lưỡi, rồi đôi “gò bồng đào” sau đó đến cặp mông nẩy nà, cuối cùng là con “Hàu sữa” béo ngậy – thề với các bác đến đây là em cũng muốn chịu thua rồi. Nhưng nói gì nói cũng phải cố gắng đến giây phút cuối cùng chứ. Sau một hồi bên ấy tung chiêu em tiếp chiêu thì điều gì đến cũng đến, em dính chưởng và “A!!!” ra thật xung sướng.

Kết thúc một buổi chiều đầy phê pha, ra về sau khi em ấy gọi cho tô mì bò. Em quên nói với các anh em, các anh em nào thích hàng real 100% cộng thêm kĩ năng thượng thừa, thì 16 là chân ái của cuộc đời nha các anh. Chào các anh đi cày để có tiền đi thẩm các siêu phẩm đây. Bái bai.:ami-(15):

Đính kèm

189.5 KB · Lượt xem: 63

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
965
299
0 ₿
dạ cơ sở cảm ơn anh rất nhiều ạ . chúc anh có thật nhiều trãi nghiệm thật sung sướng viws các bé KTV bên em nữa ạ :cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: plsTellMeWhy

RedDemon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
3
31
26
TPHCM
0 ₿