Dư âm với bé.

Lượt xem: 7,807

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Dạo này đi chốn quen riết thấy thằng anh cũng như thằng em như mất cảm xúc, hai anh em bèn hùa nhau kiếm môt chân trời mới. Sau mấy cơn mưa , mấy con nắng cuối cùng cũng đến được chốn này, xe được nằm dưới hầm cảm thấy yên tâm rồi , bấm thang máy lên lầu 6, vừa mở cửa thang máy ra thì được một anh phục vụ rất nhiệt tình chào hỏi và hỏi thăm anh đi phòng nào. thế là lia ngay cái bảng dịch vụ , thường, vip, supvip. Thôi lần đầu em đi vip vậy.
CSVC 7đ khá sạch sẽ, đi ngang qua khu tắm và phòng thường rất tốt, ra ngồi chờ em nó mở phòng xông trước. 5ph sau em nó mời xuống phòng .
Phòng vip rộng rãi , xông khá tốt, hơi ngùn ngụt luôn ngồi phê lắm. được tý em nó vào. Một ấn tượng với em nó là giọng nói nhỏ nhẹ . và tác phong khá nhanh nhẹn khi thây mình vừa ra là lau cho mình liền.
Mx khỏe : Màn mẹ tắm con thì được hỏi thăm anh dùng xa bông gì rồi tắm rữa kỳ cọ các kiểu, bồn tắm được pha nước âm ấm nên ngồi ngâm tý cũng đã đã. leo lên giường hưởng thụ tý bài mx của em , đấm khá có lực, vừa đấm vừa bắt chuyện cũng vui phết.
Mx mệt: Sau khi khỏe rồi thì màn mệt bắt đầu, em kéo quần em xuống ra 1 ống và màn bj, click bi nhiệt tình, vừa bj cũng vừa phối hợp với đôi tay xoa xoa thằng anh , rồi chuyển lên click ti thằng anh , cứ thế cao trào càng lên. và sau một hồi chống trả quyết liệt thằng em phát cờ .
em nó lau chùi mình sạch sẽ rồi rửa tay xong vào mx đầu, tay, cho thưa giản tý , ra pha nước để tắm lại.
Ra về dù đường xa nhưng vẫn nhờ cảm giác của em ấy , nhiệt tình vui vẻ.
Vé vip 250k , Tip theo quy định hiện hành.
locker 20k
gx 10k.

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Cho m
cho mình xin thông tin e này đi bác ?

• Like
Điểm cảm xúc: Duybe Heineken

Tạ Anh Vũ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/17
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
B
ác đi số mấy nghe chuộc bạch rồi thì cho xin số đi để em thử đúng hok. Chứ mấy tiệm ms khu vực dgần đó phòng dơ lắm. Mà làm toàn công nghiệp. Giờ chỉ hóng số là em ghé ngay

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Tiệm này ok đó. Sạch sẽ. Vì nó là khách sạn. Bé mình đi là số X keke.

• Like
Điểm cảm xúc: Tạ Anh Vũ

phongcui77

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/17
Chủ đề
0
4
1
29
0 ₿
Em đi mass style phương đông mà hk biết có nhiễm bệnh ko mấy bác

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
nếu sợ thì bác bảo em nó hj thôi hihi, chủ yếu csvc ở đây khá tốt nên so với khu vực thì đi cũng đáng lắm bác.

Tạ Anh Vũ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/17
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Cai nay hên xui nhe bác. Rieng mjh thi tot nhat la tim cho nao nhin sach se lich su ma giai tri cung an tam hon. dung vi tiec re them it dong ma vao chổ rẻ Roi co so vat chat xuog cap không duoc vệ sinh thì anh huong den cuoc vui roi phai lo lag vi benh nhe.

Tạ Anh Vũ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/8/17
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Mình đã ghé Hưng Thịnh rồi nhé. Rất hài lòng với phòng của tiệm này. Chủ thớt nói đúng. Phòng rất sạch và thơm gia vip 250k cao hơn các khu vực gần đó. Nhưng rất đáng đồng tiền nhé. Tối qoa Mình vào gọi số x của bạn nói xem đúng không. Nhưng phuc vu bảo bé nghỉ phép hôm nay. Mai mới đi làm anh còn yc số nào khác không. Mình bảo không rồi móc cho em dẫn phòng 50k bảo chọn em nào teen vui vẻ dùm anh. Thay do xong hoi khoan it phut la em gái gỏ cửa bước vào chao anh.nhin face em ay rat teen nen mjh chuộc bạch luôn. Không ngờ bé làm rất tốt. Hài lòng với tất cả ra về trong lòng hứa sẽ qay lại. Nên hỏi pé số mấy thì bé bảo em số 07 anh nhé.

TigerCubs

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
19
6
42
0 ₿
Report Em số 10:
- Massage khỏe tốt có lực, theo đánh giá 10/10.
- Massage mệt: tình cảm như người yêu, hun hít liếm từ cổ xuống từ từ. BJ tình cảm nhẹ nhàng, như người yêu.
Tic: 200K (có code)
Tip: theo sự vừa lòng.

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Chúc mừng chú đã lê lết đến những chốn mới lạ mở đường cho anh em.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Cho mình xin thông số em đó xem có hợp cấu hình của mình không nhé bác.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Được bb hok nè, bé thích bb cơ chẹp chẹp