Du hành thái lan với 18 rừng xanh.

Lượt xem: 4,527

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
chào các đồng râm.
tết vào thấy mấy cơ sở trung tâm đi hoài cũng quen quen nay liều mình phi đến cơ sở xa xa xem , lên thấy anh anh cũng rp rừng xanh khá ổn, mà nhìn cơ sở cũng có hệ thống nên đi làm cái số về đóng góp cho anh em.
Vừa tan ca 5h, vội chạy xuống theo sự dẫn đường của chị googlemap nhanh chóng hết 40ph đã đến nơi. vào để thử lửa nên đi vé như anh em ở đây là vé thái thôi, thì được tư vấn có mấy gói nữa , tắm , rồi 69 gì đó nhưng không quang trọng, cần là xử sau. lấy anh gói thái. đưa code còn 350k . và ngồi nghỉ tý.
Ấn tượng đầu tiên là cái combo nước uống , có beer nha , lên uống luôn cho có khí thế tý chớ.
vào phòng thì đánh giá khá tốt, sạch sẽ , xông hơi đầy đủ. xông tầm 10ph phê vãi.
bé 18 bước vào dáng vẻ khá khá giống gấu tui, cân đối mà face thì tui đánh giá 7.5, xinh xinh.
Em chào hỏi rồi bắt đầu lại ngồi với tui để nghỉ mệt tý, lúc này cũng ngồi khám phá em thì ui, cái cặp ngực em nó đã , bóp êm êm vừa tay, gặp đang có tý mùi bia nữa em bảo anh uống ở đâu rồi. tui thì nói anh uống đây này, vừa nói vừa chỉ chỉ keke. em lại hiểu sao mà kéo cái áo cho tui bb trước tý chớ ui đã đã.
Màn tiếp theo tắm thì cũng như các nơi kỳ cọ , gội đầu chà lưng chà cọ các kiểu và bonus chăm sóc em nhỏ khá kỹ, mấy bác cẩn thận kẽo .....
Massage khoẻ, do hứng nhiều quá nên kêu em thư giản trước, thế là bắt đầu màn đi lưỡi của em, cảm nhận một sự đam mê, em đi từ tốn , vuốt ve , cặp ngực thì nó đi đến đâu cảm nhận được đến đó, có lẽ da tui hơi mỏng hay sao mà thấy cảm giác nó phê đến vậy, sau khi chịu hết nổi tui lật lại và bắt đầu xoa bóp cặp mông của em, nó mềm mềm, mát mát và kéo em lên lấy tý sữa , lúc này em vẫn tiếp tục xoa bóp chăm sóc thằng nhỏ nó sừng sừng lên rồi, em lướt xuống và ngặm lấy thằng nhóc một cách mãnh liệt. từ từ và không hối thúc. tui như một lần nữa được lên đỉnh với bao cảm xúc dào dạt và out thật bất ngờ, em chỉ vừa kịp rút ra thôi dính tý lên người em, hichic. nhìn em lúc này thì hứng hên bao giờ hết . em dù vậy nhưng vẫn tiếp tục dùng tay để vuốt ve vắt cho hết để tui được một cảm giác khoái cảm nhất. sau đó em mới đi rữa vs.
Em quay lại đấm bóp và masa đầu cho tui đồng thời cũng hỏi thăm tui , tui cảm thấy rất tình cảm, sẽ gặp em một dịp sắp tới,
Đánh giá
V1 8 điểm, mềm mại
V2 7đ có tý lipit thôi
V3 ,4 8 điểm mềm bóp đã
Tic 350k tip 5x , loker 50k .
một buổi vui vẻ và rất sướng với em.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
thái co 350k à. mà thấy làm cũng đầy đủ bài đấy chứ

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
Có hình rồi. Có bài rồi. Giờ đợi bác là đủ

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bữa tui đi vé 700k mà thấy chưng hửng quá, tính về viết RP cho mấy ông đây, tui đọc thấy mấy ông viết dữ quá đi thử xem sao, ai dè sao thấy nó khác so với mấy ông viết quá :( để bữa nào rảnh đi, tui viết RP về lần tui đi cho mấy ông xem

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.