Q.1 du hí gặp bé 89 ddcn

Lượt xem: 616

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
cuối tuần cùng mấy anh em dạo phố ghé qua Fyou, lúc vô cả đám tê tê hết rồi thế mà mấy anh phục vụ cũng nhiệt tình thăm hỏi , chọn cho cả bọn vé 700k cho cả bọn , mình thể hiện liền móc điện thoại ra lấy 4 cái code check ngay kkkk thế là anh em ly tán mỗi người 1 phòng
Vô phòng gửi phục vụ 50k cafe vui vẻ , được em nó hướng dẫn tận tình quá, vô xông hơi ngồi 1 tí cho hết bia thì có nghe loáng thoáng tiếng mở cửa, đoán chắc em nó vào.
Đẩy cửa bước ra, sau lớp màn hơi nước tan đi th hiện ra trước mắt mình, thật xinh đẹp và dễ thương, em lấy khăn lau nhẹ nhàng cho mình rồi mời mình đi tắm, lúc em tắm mới dần hiện hình thành 1 bé dđcn vì cứ cầm cây vũ khí của mình suốt, lúc đi ra khỏi bồn còn chưa chịu bỏ nó ra kkk

Phần khỏe bé làm khá ổn , đấm đá hỏi thăm nhiệt tình , mình giao lưu với em đủ thứ từ tiktok đến thời sự,

Khỏe xong em chuyển dần sang mệt , em đi lưỡi và ti khắp người mình, từ chân lên cổ, từ rún lên ngực, rê lưỡi khắp người mình thì em mình nó không đồng ý giơ tay phát biểu ý kiến ngay ,bé cho mình lật lại , cái cảm giác bàn tay mềm mịn ấy, cái miệng bé xinh ấy chạm vào, ta nói muốn gục ngã tại chổ, em nó BJ ngon lành cành đào , chưa kịp hoàn hồn em đã đưa mình vào thế 69 còn kêu mình làm cho em nữa , trận chiến mút cột và vét hàu diễn ra hơn 10p thì ngã ngũ khi cột nhà đã ngã ngũ trước kỹ thuật kèn sáo của em. Tắn lại rồi ôm em bảo lần sau anh sẽ vào tái chiến với em kkkk

Chốt hạ : 1200k cho cuộc du hí cuối tuần