Du hí tới Shangri-La giữa trưa gặp bé 44

Lượt xem: 2,452

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bethichmassage69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/19
Chủ đề
1
16
9
0 ₿
Chào mấy bác, tui cũng theo dõi diễn đàn cũng khá lâu, nghiên cứu các bài report tỉ mỉ, nên hôm nay quyết định dọt từ Bình Tân qua Gò Té thử 1 chuyến xem sau. Do có đọc report của các bên nên tới nơi thì chọn ngay số 44. Hông biết sao chứ tui đọc bài của mấy bác là mấy bác lên phòng xông hơi rồi mấy em vô sau, chứ tui lên là ẻm trong phòng rồi, rồi thì cũng thủ tục vô phòng xông trước, do đi đường hơi nóng nên vô được tầm 3-4 phút thì chui ra, tiếp theo là màn tắm rửa, tui đi gói Thái thường nên ẻm chỉ đứng ngoài tắm cho, xong thì lên giường cho mát khỏe, cũng tạm tạm chứ thấy không xi nhê, chắc do tui tập gym nên hông xi nhê :))
Xong qua màn mát Thái, mình tưởng nude 100%, ai dè còn mặc xì líp, thôi kệ tính mình dễ, chà bằng cặp cam sành cũng đủ rồi :D, được 1 lúc thì ẻm quất thằng em mình bằng cặp cam, ôi mẹ ơi, mém xíu thì ra, may là ẻm ngưng lại. em rên cũng khá dâm (dù biết là giả :( ), trong lúc em chăm sóc thằng em mình thì mình cũng tranh thủ móc cô bé của ẻm, được tầm 10 phút thì out (tiếc vcl ra)
Nhận xét sơ bộ:
SBD 44
Face: 6.5/10 (theo gu em đánh giá là vậy)
V1: Cam sành
V2: Có tí lipit
V3: Doggy chắc chớt
V4: chỉ gờ nhưng thấy khá ok
Đặc biệt bác nào muốn nghe ca hát trong lúc mát khỏe thì chọn em này, hát nghe phê lắm các bác à.
Tic: 400k
Tip: 500k
Giữ xe 20k
Nhưng vẫn cảm thấy thiếu thiếu gì đó, chắc do hông phải gu tui nên vậy :))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Vip Thái nên ko có 100% đâu bác.
Hôm nào bác đi gói thần tiên sẽ được dập dìu trên nệm hơi... hehe

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿

Đúng rồi bác. Nếu hợp thì tăng dịch vụ lên mới đã.
Em 19 mình dây, nhiều kinh nghiệm.
Em 39 chăm chỉ, cũng đầy đủ sv.

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH

ThienHa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/19
Chủ đề
1
5
0