Du hí và trải nghiệm cùng số 9

Lượt xem: 883

Lorenzo

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/3/19
Chủ đề
4
8
3
0 ₿
Trưa nay lên cơn gọi trước qua ML đăng ký 1 vé với em số 9 (mình đi trưa cho vắng, mấy em rảnh).
Đến nơi là có hàng ngay, làm 1 tô mì trứng lót dạ tạm lấy sức. Vào phòng cho em tắm heo, tắm mà em cứ tắm cho thằng em nhột thấy mẹ, đã vậy làm thằng em biểu tình quá.
Mát mệt: 9đ
Lên giường em bảo để em hành cho nó ói cơm cho bỏ ghét cái tội loi nhoi. Ừ thì tùy ý em, thế là em làm đủ trò (khỏi kể chi tiết nhé vì anh em mình biết hết rồi), thằng em mình ráng kháng cự trong 20 phút... một lát thì cũng phải chết thôi, nhưng chết trong sung sướng. Tranh thủ mình cũng thăm khám số 9 (Trang):
Face nhìn được, có nét dâm, dáng cao ráo.
V1 : 8
V2 : 7
V3 : 7
V4 : 8 hơi thâm mép ngoài, làm lẩu tạm ổn (thấy em sạch sẽ cho mình và em nên cũng yên tâm)
Em làm mình sao thì mình làm em lại như vậy trả thù chứ, như vậy mới công bằng.
Mát khỏe: 9đ
Mát mệt xong thằng lớn mệt thì em mát khỏe, em có tay nghề khá nên thấy khỏe lên, em vui vẻ chịu nói chuyện luôn khen mình da trơn láng không cần dùng dầu cũng được, mà cái lưỡi anh cũng hay quá làm em điếng người luôn. Biết trả lời sao đây, thôi mình nói "tại cha sinh mẹ đẻ ra nó vậy chứ anh không tự tạo ra". Em còn muốn giết mình tăng 2 nữa nên hì hục vần thằng nhỏ một chặp nữa; tội nghiệp nó và em nên mình bảo: "thôi dừng tay đi em, nó chết rồi, hẹn em dịp khác đi nhé, xoa bóp cho thằng lớn tốt là được rồi".
Em cũng khuyến khích mình nên đi từng số để trải nghiệm (đúng ý mình và cũng có tinh thần đồng đội)
Tic : 400k có code
Tip : 700k
Xe, locker: 20k