Du hí và trải nghiệm với 17

Lượt xem: 1,752

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lorenzo

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/3/19
Chủ đề
4
8
3
0 ₿
Hôm 29/6 rồi mới thử nghiên cứu địa điểm này theo quảng cáo của các bạn
Tranh thủ trưa đi mà bị mưa nên chạy như gió cuốn, đường Cao Lỗ đang làm nên khá lầy đi như cỡi ngựa nhưng rồi cũng tới nơi.
Cơ sở vật chất mới, ổn, locker vui vẻ. Lấy 1 vé Vip Thái Massage (Thần Tiên) - 100p : 600k có code còn 550K, chọn số 17 (gói này tắm tiên trên nệm hơi với em).
Vào phòng (đúng như trong hình) em chờ sẵn lột đồ dùm mình do bị mưa treo lên cẩn thận, em bảo mình xông cho đỡ lạnh, nhưng mình chỉ xông khô một lát thôi rồi lên giường phao cho em "giặt". Công nhận tắm tiên trên gường phao với em cũng thú vị ra phết các bác ạ. Nằm trên phao cho em lật mình qua lại như làm con cá ấy; sau đó em đề nghị Ms Thái ngay trên phao, OK liền. Em làm gì thì cứ làm, tay mình để không làm gì? Thăm khám lại chứ (em không chịu cho se ti, những cái khác thì thoải mái), em đá bi lau cột thì mình vét máng lại trừ, hic... rồi cùng phải "trào cơm" trong tư thế 69. Xong em tắm rửa lại với mình và lên giường Ms Khỏe.
Em đắp đá nóng, Ms khỏe: ok , quá trình giao tiếp vui vẻ
Kết luận:
SBD: 17
Face: 8
V1: 8 (cam sành còn săn chắc, rờ thoải mái nhưng không cho se ti thôi)
V2: 8
V3: 8 (phao câu ok, xoa bóp đã tay)
V4: 9 (tự nhiên nhưng gọn gàng, sạch, nước nôi đầy đủ)
Tic: 550K (đã có cosse giảm 50K, nếu giảm 100K thì hay hơn)
Tip: 700K
Locker: 50K (khiêm giữ xe), lúc về locker hỏi có hài lòng không anh? - Ok em
Thích được tắm tiên trên phao rồi, mai mốt sẽ quay lại, không biết có số nào khá tốt nữa không để trải nghiệm tiếp. Mong được giới thiệu (nhưng phải đảm bảo)

• Like
Điểm cảm xúc: Lee
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.