Cần Thơ Du kích cùng bé 18 !

Lượt xem: 1,225

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chào mấy bác , gần cả tháng nay mới lên sóng lại được vì sự cố cá nhân thì hôm qua tranh thủ du kích vào Dubai xem có gì hot không.Được giới thiệu có mấy bé mới 68 với 18 và bị thổi tai vài ngày tới còn có mấy em nữa -mà thôi chuyện đó để sau đi , biết hôm nay trước cái đã hehehe.Chốt bé 18 lên trải nghiệm trước lần này xem sao.

Vào phòng xông hơi chưa nóng người thì bé đã vào,tranh thủ xông nhanh tí để ra chiêm ngưỡng em nó ,nét mặt dễ thương thiên hướng tình cảm , tương đối cao , giọng thỏ thẻ dịu dàng : em chào anh !
Qua lời tâm sự biết bé tên H sn99 nhưng nét mặt còn trẻ nha mấy bác ,trò chuyện tí thì bé mời vào tắm cùng .
Bé tắm khá okie , có kích thích nhưng chưa đã bằng các bé cũ, có chỉ thêm vài tiểu tiết cho bé .

Về massage khoẻ : lực tay tương đối ổn , khá là chiều chuộng khi được yêu cầu đấm bóp nhiều tí nhưng không phàn nàn mà vẫn vui vẻ vừa làm vừa cười trò chuyện.

Massage mệt : bé đem lại dịch vụ cho mấy bác khá hài lòng đấy , chủ yếu là bj , có đá trứng , xúc bình ,đường lưỡi khắp ngóc ngách, hôn môi và điểm nhấn vẫn là bé có thể CIA được .

Do bận việc nên tranh thủ du kích lên ít thông tin cho mấy Bác , lần trải nghiệm sau sẽ lên chi tiết hơn nhé :ami-(33): nhưng trải nghiệm bé khá là ổn áp đấy , Thân chào các Bác !

Đánh giá về bé 18 :
V1 hệ cam
V2 có tí lipit
V3 độ nảy hơi phê
V4 chưa khám phá nhiều kk

CSVC : vẫn okie như trước
Nhân viên : chu đáo - nhiệt tình
Tic : 700
Tip : 1000
locker : 100

• Love
Điểm cảm xúc: Minh97