Du lịch Đà Nẵng - ms Vân Anh club

Lượt xem: 12,149

broly

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/6/15
Chủ đề
5
6
4
34
0 ₿
Em newbie xin chào các anh các chú, đợt offline vừa rồi hoành tráng quá mà k tham dự đc vì bận đi công tác ngoài Đà Nẵng, nay làm cái rp xem như là báo công chuộc lỗi cho anh em keke.

Đến ĐN bốc con ai phôn 6 tầu contact với thổ địa nhờ kiếm các em rau cỏ hàng họ thì sóng sánh tậm tịt nên đành vác chim đạp xe dạo quanh thành phố ngăm trai gái ôm nhau cho đỡ bùn
, lang thang thì cũng đạp qua cái ms trên web Trời Đất thôi đọc review cũng nhiều nên phóng vào xem sao.Vào thì em cũng thủ thỉ mong ước một em vui vẻ có nét học sinh để được quay trở về kỉ niệm xưa, chị chủ cũng vui vẻ set up cho em em số 5
.

Chấm nhanh theo cảm nhận của em thế này:
_Cơ sở vật chất: phòng 80k và vip là 180k, khác nhau ở chỗ rộng hơn và có bồn tắm bác nào không bị bệnh sợ không gian hẹp cứ lấy vé 80k em nghĩ là ok rồi

_ Em út : em của em đánh rất ổn và có bài, bác nào mệt vào đây đấm giải mỏi cũng tốt
, cái này là em so sánh với các massage chuyên môn trước em đã từng đi nhé các bác.
_ Thư giãn : ở đây chỉ có hj và hái trái cây thôi các bác bo tùy tâm.
Điểm cộng là lúc về mỗi khách được thêm một quả trứng gà và li trà gừng cũng ấm lòng giữa mùa thu lạnh giá

Nói chung là với giá tiền như thế em thấy ổn áp, bác nào ưu cảm giác mạnh hơn nữa hoặc dân du lịch muốn khám phá thành phố thì cứ mạnh dạn pm em, trùng sóng ta làm chầu bia

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
thanks for report! Ráng phát huy thêm nha bác!

Thiên Vương

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/15
Chủ đề
0
21
2
34
0 ₿
Bác ơi e o đà nẵng nè mới vô chẳng biết chỗ nào,bác co vo đà nẵng inbox e,ae mình đi khám phá vè rp cho mn tham khảo