Bình Tân DU LỊCH DUBAI CÙNG BÉ 69 - DUBAI BÌNH TÂN

Lượt xem: 761

cocoflower

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/10/17
Chủ đề
5
56
3
29
0 ₿
Đang lúc rảnh rỗi ko biết làm gì liền lấy điện thoại lên diễn đàn xem tình hình các huynh đệ như thế nào...
Lướt tới lướt lui cũng vào xem Dubai Bình Tân quen thuộc, xem có gì mới ko...Thấy bé 69 hợp gu quá thế là lấy chiến mã phi ngay đến cs liền..
Vừa tới nơi vẫn như lần trước bảo vệ dắt xe, xong vào chọn bé 69 và lên phòng xông hơi..
Do ko có hơi men nên mình xông hơi tầm 5p là mở cửa ra, ai dè bé cũng vừa mở cửa vô luôn...Bé liền để đồ qua 1 bên và lấy khăn mời mình ngồi xuống ghế và lau người cho mình...Mình cũng tranh thủ tia v1, v3 bé :))..Lau xong bé cởi hết đồ ra và 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm nghịch nhau cho đã xong kéo nhau lên giường....
Bé massage khoẻ bài bản, đủ lực, dạo này làm việc ngồi mệt quá nên nói bé đấm bóp nhiều chút...
Khoẻ xong thì cũng đến mệt, bé bắt đầu hôn ngực rồi lên tai rồi dừng lại trao cho mình một nụ hôn nồng cháy, mình cũng trả lễ ko kém...kk
Bé chăm sóc thằng e mình rất tỉ mỉ, nào là lau cột, bj lút cán, lưỡi đi tới đâu phê đến đó...bj được 1 lúc thì mình cũng out trong sung sướng...2 ae nằm ôm tâm sự xíu rồi dắt nhau tắm rửa lại và chia tay bé trong lưu luyến.....chắc sẽ hẹn ngày tái ngộ với bé...
Đánh giá:
CSVC: rất ok, vẫn ổn như lần trước mình đi
Tic = Onsen
Tip = Tic
Locker, bảo vệ ly cafe :)))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868