Q.1 Đu theo anh em vớt được chân ái.

Lượt xem: 700

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
87
59
26
0 ₿
Ở nhà buồn buồn không biết làm gì , lọ mọ len diễn đàn thấy bác @Anhhai49 khen bé 16 mới ngon lành làm con trym rạo rực hẳn lên. nhanh chóng book vé và phi ngay đến dubai . Cái chỗ này tui ưng cái là đi vào xe được đưa xuống hầm nên an tâm hơn nhiều không bị mấy camera chạy bằng cơm về tâu sớ. Vừa đến nơi thì bắt đầu cảm giác được tận hưởng cái sự sung sướng liền rồi, giờ chuyển ca mấy bé hay sao thấy mấy bé đi ra đi vào nhìn loáng thoáng được dáng bé quen quen mà thôi nay đi ngoại tình mà vào đọc pass rồi lên phòng.

Chờ pv chuẩn bị phòng tầm 5ph tui được đưa lên phòng , có thang máy nên cũng tránh được vụ chạm mặt nhiều hơn. Lên phòng thay đồ xong ngồi bấm dt tý thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là có gì đó rất là cuốn, có thể là nụ cười hay cách nói chuyện của bé làm tui thấy tự như hợp lắm lắm, nói chuyên, pha trò các thứ mà tui tự như đang được xã chét một cách đúng nghĩa. Thế là sau hồi tui cùng bé vào tắm lúc này bé chuyên tâm vào phần tắm rửa và thư giản hơn là pha trò, làm tui lại thấy rất là cuốn. Từ từ tui vuốt ve bé cái cơ thể bé như đang rút vào tui mà lúc này thì tui lại sướng hơn cả là vừa đước bầu ngực bé áp vào vừa được tay bé vuốt ve chăm sóc thằng nhóc, thấy nó bắt đầu chào cờ vé xoay lại ngậm lấy nó mút từng đợt từng đợt êm êm mà tui tự không kiểm soát kịp bắn phát luôn , may là bé có kinh nghiệm không là chắc hứng trọn rồi . phê phê nha. Tui thì phê bé thì nhìn tui cười cươi nhìn cưng phết luôn xong xuôi lên giường làm phát nữa nha anh. nghe ma muốn rụn rời chân tay. Thôi đã thế thì cho sướng chứ lên giường nằm em đấm bóp trước rồi thư giản sau cũng hồi kịp.

Lên giường em bắt đầu đấm bóp, em đấm khá là kỹ và lâu người đang bị mất sức được em đấm hồi lại mà khỏe thằng anh bao nhiêu thì thằng em nó ngủ luôn rồi, lâu lâu em khều khều hỏi nó ngủ rồi à. Làm tui cười không , em có cái duyên tều tếu làm hồi đến lúc em bắt đầu thư giản tui lại bị mất hồn khi em áp cặp ngực vào và nhẹ nhàng kéo nó đi trên người rồi em dùng cả cơ thể em trườn lên tui trong lúc tui phê quá thì em hôn lên cổ rồi hôn lên tai, tui xoay lại hôn em rồi lật người lại ôm lấy em vầ hôn cho thiệt là đã, từ từ hôn xuống đến cặp loa của em tui úp mặt vào hit một hơi rồi như đứa trẻ mút mut tay thì xoa xoa cô bé lúc này cao trào quá hay sao mà em rên nhè nhẹ, nước em ra ướt ướt tay tuột người xuống cầm lấy thằng nhóc mút như cho thỏa đam mê của em , tui thì sờ nước nhiều quá đưa 1 ngon tay vào thấy khá là bót đã đã, vỗ vỗ bóp mông em phát em chuyển thế 69 luôn, chà chà kinh nghiệm dữ rồi cả hai cùng sung sướng đến lúc tui phải gục ngã lần này thì bắn không còn gì để giữ lại nổi, em vắt cạn hết các thứ. Sướng tới nóc là có thiệt.

Cuối cùng em ra vs lại rồi lại xoa bóp cho tui, tui tám với em hồi em đưa ra tắm lại, em gọi cho tui tô mỳ ngồi ăn để lấy sức về nữa . Cưng quá bé 16 ui .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác cưng cùng bé 16 :ami-(30):

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Làm sao mà thoát khỏi số 16 đây, gặp tự nhiên nghiện lắm đấy.